GIỚI THIỆU Lộ trình yulgang trong 3 tháng tới

TranViet1st46

Binh Nhất
cái vụ SMS OTP thấy hơi bất tiện nhỉ, h có 2 acc train 1 acc cắm shop => cần 2 sdt . thế hơi thọt , kiểu này khỏi cắm shop lun ồi

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
đâu có bắt buộc đâu ? ko cần k đăng ký.
Acc quan trọng thì dùng thôi
Bắt buộc 100%. 2 Acc chỉ 1 số điện thoại. Miễn phí 1-2 tháng đầu, nếu số lượng đột biến chỉ dám thu thêm 10-15k để cùng gánh chi phí, thế thôi. Đổi lại các bạn có thêm lớp bảo vệ chặt hơn mà chi phí chả đáng bao nhiêu,.

SAOnline

Hạ Sĩ
Bắt buộc 100%. 2 Acc chỉ 1 số điện thoại. Miễn phí 1-2 tháng đầu, nếu số lượng đột biết chỉ dám thu thêm 10-15k để cùng gánh chi phí, thế thôi. Đổi lại các bạn có thêm lớp bảo vệ chặt hơn mà chi phí chả đáng bao nhiêu,.
Thu phi nua thi hoi cag a oi

NKT31

Binh Nhất
Bắt buộc 100%. 2 Acc chỉ 1 số điện thoại. Miễn phí 1-2 tháng đầu, nếu số lượng đột biến chỉ dám thu thêm 10-15k để cùng gánh chi phí, thế thôi. Đổi lại các bạn có thêm lớp bảo vệ chặt hơn mà chi phí chả đáng bao nhiêu,.
đù :v ghê nhỉ. mà đang đêm dis là hơi lằng nhắng

Duc Loe

Gia nhập giang hồ
Thế nếu ở nước ngoài thì sao boss ?

maurong1992

Gia nhập giang hồ
Tôi có một thắc mắc rằng: giả sử Tôi và một số đối tượng khác đang còn là học sinh trung học, và chưa được phép sử dụng điện thoại => ko có điện thoại. Hoặc một số đối tượng khác vì nhiều lí do nào đó mà họ ko có điện thoại dùng => Tôi và những đối tượng đó sẽ ko có OPT code để đăng nhập game và sẽ ko thể chơi game vì ko có OTP code sao ?? :( @Lion_King

90ld

Gia nhập giang hồ
e thấy bảo mật giờ oke rồi mà a , còn nếu để gây khó cho famer thì ko hiệu quả lắm, 300k là có cái đt 2 sim 2 sóng cùng 2 cái sim rác rồi :D

Lion_King

Staff member
Tôi có một thắc mắc rằng: giả sử Tôi và một số đối tượng khác đang còn là học sinh trung học, và chưa được phép sử dụng điện thoại => ko có điện thoại. Hoặc một số đối tượng khác vì nhiều lí do nào đó mà họ ko có điện thoại dùng => Tôi và những đối tượng đó sẽ ko có OPT code để đăng nhập game và sẽ ko thể chơi game vì ko có OTP code sao ?? :( @Lion_King
Game không khuyến khích bỏ học chơi nhé. Khi nào tốt nghiệp lớp 12 hãy chơi nha e.

e thấy bảo mật giờ oke rồi mà a , còn nếu để gây khó cho famer thì ko hiệu quả lắm, 300k là có cái đt 2 sim 2 sóng cùng 2 cái sim rác rồi :D
SDT sẽ giúp e control tốt hơn những gì xảy ra :)

mnonline

Gia nhập giang hồ
Chỉ cần số điện thoại trong vòng 1 tháng đúng không cậu, nếu trả phí ấy chứ lần nào đăng nhập cũng gửi tin nhắn thì căng.?

SuperCover

Trung Sĩ
Game không khuyến khích bỏ học chơi nhé. Khi nào tốt nghiệp lớp 12 hãy chơi nha e.

SDT sẽ giúp e control tốt hơn những gì xảy ra :)
e nghĩ SDT cũng là 1 giải pháp. Cơ mà phức tạp quá. Vừa mất tiền mà mấy ông nươc ngoài làm s sử dụng, mà khá nhiều mem sống ở nước ngoài đó

Lion_King

Staff member
Mình có nhấn mạnh là MIỄN PHÍ, để xem tình hình thu đủ bù chi thì cứ thế FREE mãi mãi. Nếu lượng user càng tăng chi phí càng đắt thì thu gọi là cùng gánh thôi.

Mỗi lần đăng nhập đều cần OTP, hoặc trong ngày chỉ cần 1 lần.

Bên trên