THÔNG BÁO Lịch thi đấu sự kiện giang hồ loạn đấu tc2

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

thjckga93

Gia nhập giang hồ
Update danh sách. Tình hình rất ư là tình hình. May mà né giờ boss G với TLC rồi mà vẫn huỷ nhiều thế :| Vl các thanh niên. Coi bộ các bạn dự bị ko cần quay random nữa, gộp cả vào danh sách chính thức luôn nhé. Vui lòng xác nhận thi đấu. Các Hiệp khách nào có quen biết với các bạn chưa xác nhận vui lòng nhắc nhở hộ mình. Yêu cầu có mặt trong Sàn đấu vào lúc 21h20, thứ 7 ngày 12-10-2017, để chuẩn bị hỗn chiến.

1. o0oVoDanho0o (xác nhận)
  2. HuyenThoai (xác nhận)
  3. HuynhThanh (xác nhận)
  4. CrossOver (xác nhận)
  5. CrossMoon (xác nhận)
  6. DrBlack (xác nhận)
  7. Kem7 (xác nhận)
  8. KLin
  9. Kenzi (xác nhận)
  10. Hera (xác nhận)
  11. ChinhJupiter69 (xác nhận)
  12. MrShj (xác nhận)
  13. PhuDung (xác nhận
  14. DragonLS (xác nhận)
  15. NoobFromSEA (xác nhận)
e đăng kí lại đc ko ạh...con bồ tối nay phải trực nên e đc ở nhà rùi :(:(:(
đc ad báo e vs nha...
Tlc2...
Ingame: Spectre

Nguyệt Linh

Lâu lâu onl, luôn luôn off
Staff member
Chốt danh sách thi đấu của các Hiệp khách TC2 tuần này. Tuần sau sẽ dành cho các Hiệp khách TC3 nhé.
  2. HuyenThoai (xác nhận)
  3. HuynhThanh (xác nhận)
  4. CrossOver (xác nhận)
  5. CrossMoon (xác nhận)
  6. DrBlack (xác nhận)
  7. Kem7 (xác nhận)
  8. KLin
  9. Kenzi (xác nhận)
  10. Hera (xác nhận)
  12. MrShj (xác nhận)
  13. PhuDung (xác nhận
  14. DragonLS (xác nhận)
  16. Spectre (xác nhận bổ sung)
Ai có quen biết bạn @ngtrkh KLin thì nhắc hộ bạn ấy vào xác nhận trước 20h, sau giờ đó mình sẽ tước quyền thi đấu. Những ai có tên và đã xác nhận vui lòng có mặt trong Đấu trường Tự do (thông qua npc Vi Đại Bảo >> Thị trường tiền bạc) vào tối nay lúc 21h20, thứ 7 ngày 12-8-2017, để chuẩn bị hỗn chiến.

-----------------

Bạn
Spectre lần sau nhớ nói bạn gái của bạn đúng giờ dùm cái hen, xoay mình như chong chóng vậy. Hiện tại thiếu người nên mình thêm bạn vào lại. Lần sau đừng có nhảy tới lui vậy nữa.

Last edited:

thjckga93

Gia nhập giang hồ
Chốt danh sách thi đấu của các Hiệp khách TC2 tuần này. Tuần sau sẽ dành cho các Hiệp khách TC3 nhé.
  2. HuyenThoai (xác nhận)
  3. HuynhThanh (xác nhận)
  4. CrossOver (xác nhận)
  5. CrossMoon (xác nhận)
  6. DrBlack (xác nhận)
  7. Kem7 (xác nhận)
  8. KLin
  9. Kenzi (xác nhận)
  10. Hera (xác nhận)
  12. MrShj (xác nhận)
  13. PhuDung (xác nhận
  14. DragonLS (xác nhận)
Ai có quen biết bạn @ngtrkh KLin thì nhắc hộ bạn ấy vào xác nhận trước 20h, sau giờ đó mình sẽ tước quyền thi đấu. Những ai có tên và đã xác nhận vui lòng có mặt trong Đấu trường Tự do (thông qua npc Vi Đại Bảo >> Thị trường tiền bạc) vào tối nay lúc 21h20, thứ 7 ngày 12-10-2017, để chuẩn bị hỗn chiến.

-----------------

Bạn
Spectre lần sau nhớ nói bạn gái của bạn đúng giờ dùm cái hen, xoay mình như chong chóng vậy. Hiện tại thiếu người nên mình thêm bạn vào lại. Lần sau đừng có nhảy tới lui vậy nữa.
oke ad ạh...e có bik đâu hnay đy làm nó nt báo là phải trực ko đy chơi đc...hành e quá mà :((:((:((

CrossOver

Gia nhập giang hồ
  2. HuyenThoai (xác nhận)
  3. HuynhThanh (xác nhận)
  4. CrossOver (xác nhận)
  5. CrossMoon (xác nhận)
  6. DrBlack (xác nhận)
  7. Kem7 (xác nhận)
  8. KLin
  9. Kenzi (xác nhận)
  10. Hera (xác nhận)
  12. MrShj (xác nhận)
  13. PhuDung (xác nhận
  14. DragonLS (xác nhận)
Ai có quen biết bạn @ngtrkh KLin thì nhắc hộ bạn ấy vào xác nhận trước 20h, sau giờ đó mình sẽ tước quyền thi đấu. Những ai có tên và đã xác nhận vui lòng có mặt trong Đấu trường Tự do (thông qua npc Vi Đại Bảo >> Thị trường tiền bạc) vào tối nay lúc 21h20, thứ 7 ngày 12-10-2017, để chuẩn bị hỗn chiến.

-----------------

Bạn
12-08-2017, chứ 12-10-2017 là con 2 tháng nữa lận :)) @Nguyệt Linh

Nguyệt Linh

Lâu lâu onl, luôn luôn off
Staff member
12-08-2017, chứ 12-10-2017 là con 2 tháng nữa lận :))
vl -_- nhầm lẫn tai hại thật, để sửa lại, tks cưng.

Ah note thêm là có chút nhầm lẫn khiến sâm thường ko sử dụng đc, hiện Võ đài tự do chặn sạch sâm máu thường, máu siêu thị, chỉ dùng đc sâm siêu thị. Muốn sửa phải bảo trì đột xuất, sợ gây ảnh hưởng đến nhiều Hiệp khách khác.
Mong các bạn kỳ này thông cảm giúp mình, sự cố ngoài mong muốn :(

o0oVoDanho0o

Gia nhập giang hồ

Ah note thêm là có chút nhầm lẫn khiến sâm thường ko sử dụng đc, hiện Võ đài tự do chặn sạch sâm máu thường, máu siêu thị, chỉ dùng đc sâm siêu thị. Muốn sửa phải bảo trì đột xuất, sợ gây ảnh hưởng đến nhiều Hiệp khách khác.
Thôi tiêu, k có sâm st mà mod báo trễ quá

Mars05

Binh Nhất

Vậy mod nên tặng mỗi bạn 1 bình sâm st đi. Mình nghĩ đâu có niêu đâu nhỉ :D tặng bình bé 200k ấy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên