THÔNG BÁO Lịch thi đấu sự kiện giang hồ loạn đấu tc2

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ratlaghegom

Binh Nhì
Em thấy đánh nhau mà ko đc ăn máu thì đúng chán luôn. Nhiều ng chưa kịp thể hiện khả năng xuất chiêu đã bị kill chết rồi, ko gay gấn gì cả. Em đề xuất nên cho uống máu btc mà bị delay ko biết là các anh có xem xét đc ko.

SAOnline

Hạ Sĩ
Kkkk thôi vậy oke r
Bỏ nhiu đó đc 50 cuc co huan còn hơn bỏ gap 3 lần đc 60 cuc
Nói vui thôi chứ ae ai đc cũng vậy
Tại tui thắc mắc chổ 2 ông kia chug team ma sao ko kill ông trước
Để r 2 ng tự đưa ông lên đỉnh
=))=))

MrShj

Thượng Úy
THÔI RUT KINH NGHIỆM LẦN SAU TỔ CHỨC HẲN 1 CUỘC SO TAI GAY CẤN CHÚT .
TỰ CMN DO , CHỨ ĐÁNH KIỂU NÀY CHÁN LẮM , TỔ CHỨC MẤT 2 TUẦN , MÀ THI THỐ CHƯA DC 20S NẰM SML ,

Nguyệt Linh

Lâu lâu onl, luôn luôn off
Staff member
Em thấy đánh nhau mà ko đc ăn máu thì đúng chán luôn. Nhiều ng chưa kịp thể hiện khả năng xuất chiêu đã bị kill chết rồi, ko gay gấn gì cả. Em đề xuất nên cho uống máu btc mà bị delay ko biết là các anh có xem xét đc ko.
Toàn bộ thông tin đã được viết rất rõ ràng, và luôn được nhắc đi nhắc lại, yêu cầu các Hiệp khách đọc kỹ trước khi đăng ký rồi. Ăn máu thì có các sự kiện khác, nếu ăn máu như nhau hết thì thôi tạo thêm Sự kiện PK làm gì, cứ gom lại mình cái TLC thôi cho nhanh. Ở đây chủ yếu là quen biết và chiến thuật. Chết trước hay sau cũng là do sắp xếp của bọn họ. Có thoả thuận hợp tác thì tất có team bảo kê, nhưng mấu chốt phần thưởng là khoá theo nhân vật, nên các Hiệp khách sẽ cần suy nghĩ kỹ về vấn đề này.

Còn ưng tham gia Sự kiện quá mà ngại đăng ký do không bơm máu được thì có thể sắp tới làm tiếp trận Độc Cô Cầu Bại 2 cho xôm tụ. Giới hạn bơm máu, đủ để thi triển 1 kẹp 1 combo cho đẹp mắt nhé.

Kết quả Sự kiện tuần này:

Phần thưởng (khoá):

- Mọi Hiệp khách tham gia đều được khuyến khích 5 viên võ huân random.
- Người duy nhất sống sót sau trận hỗn chiến sẽ được nhận 1 viên Thiên tâm đơn x80% exp 24h và 50 viên Võ huân random: Kem7

Phần thưởng sẽ được trao vào Thứ 2 tuần sau. Cảm ơn các Hiệp khách đã nhiệt tình ủng hộ.
Chúc các bạn cuối tuần vui vẻ.

Mars05

Binh Nhất
Toàn bộ thông tin đã được viết rất rõ ràng, và luôn được nhắc đi nhắc lại, yêu cầu các Hiệp khách đọc kỹ trước khi đăng ký rồi. Ăn máu thì có các sự kiện khác, nếu ăn máu như nhau hết thì thôi tạo thêm Sự kiện PK làm gì, cứ gom lại mình cái TLC thôi cho nhanh. Ở đây chủ yếu là quen biết và chiến thuật. Chết trước hay sau cũng là do sắp xếp của bọn họ. Có thoả thuận hợp tác thì tất có team bảo kê, nhưng mấu chốt phần thưởng là khoá, nên các Hiệp khách sẽ cần suy nghĩ kỹ về vấn đề này.

Còn ưng tham gia Sự kiện quá mà ngại đăng ký do không bơm máu được thì có thể sắp tới làm tiếp trận Độc Cô Cầu Bại 2 cho xôm tụ. Giới hạn bơm máu, đủ để thi triển 1 kẹp 1 combo cho đẹp mắt nhé.

Kết quả Sự kiện tuần này:

Phần thưởng (khoá):

- Mọi Hiệp khách tham gia đều được khuyến khích 5 viên võ huân random.
- Người duy nhất sống sót sau trận hỗn chiến sẽ được nhận 1 viên Thiên tâm đơn x80% exp 24h và 50 viên Võ huân random: Kem7

Phần thưởng sẽ được trao vào Thứ 2 tuần sau. Cảm ơn các Hiệp khách đã nhiệt tình ủng hộ.
Chúc các bạn cuối tuần vui vẻ.

Hôm qua do mod báo trước 1p-2p nữa bắt đầu nên có người được nhận full buff của cung và đp 6x luôn. Mình góp ý lần sau nên tập trung trước 10p và move ra nơi nào đó riêng, hoặc tách khán giả ra hẳn.

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Vấn đề ở đây là đã thông báo tập trung trước 10' là 21h20, để loại bỏ buff ngoài nhưng có mấy ai tập trung ? hay tới lúc 21h30 là diễn ra sự kiện rồi bọn mình còn phải delay thêm 5 phút để chờ người ? Ý thức tự giác tập trung quá kém. Thông báo đi thông báo lại rất nhiều lần, nhưng coi như không thấy. Từ giải sau trở đi, tất cả acc tham gia tập trung trước giờ đấu 10', không có mặt coi như loại. Tất cả những ai là khán giả hoặc ng tham gia cố tình lấy buff ngoài hoặc cố ý buff lên trên để phá đám mình sẽ đề xuất với sếp band acc 1-3 ngày để cảnh cáo. Bọn mình đã mất công tổ chức giải thì mong các bạn tham gia cho nghiêm túc !

GhostxLove

Hạ Sĩ
Có luật thì theo luật mà làm , 9h30 đánh thì 9h20 ai ko có mặt loại luôn , khỏi đợi chờ gì hết , ai ko báo danh xác nhận trước1 ngày ở 4rum loại luôn , rắn vào cho bọn nó sợ chứ

Hưng Quân

Staff member
hwa lần đầu tổ chức nên MOD NL còn du di, từ lần thứ 2 trở đi sẽ không có chuyện đó nữa

Hưng Quân

Staff member
Đã gửi danh sách nhận quà cho BTQ, chắc mấy ổng đang lo vụ dis kênh 1 hôm qua nên chưa add cho các bạn. Đợi nhé ko mất đâu mà lo :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên