THÔNG BÁO Lịch thi đấu last man standing

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
đăng kí rồi giờ cuối rút đơn, cấm vĩnh viễn những trường hợp này tham gia thi đấu và banned toàn bộ các event về sau.

Obanma

Gia nhập giang hồ
đăng kí rồi giờ cuối rút đơn, cấm vĩnh viễn những trường hợp này tham gia thi đấu và banned toàn bộ các event về sau.
ai không có công việc đột xuất chứ AD. đã là dột xuất sáo bt trước đc thời gian.còn nếu xác định không đi thì ai đăng ký chỉ.sao lại cấm không cho tham gia các even sau nhỉ.không đi = với việc thừa thôi.sao lại cấm bạn

kukenpiano

Gia nhập giang hồ
Đã Last Man Standing rồi còn gặp mấy thể loại đá sang chuyện 9-tà thì thiết nghĩ nhường cho các bạn chơi. Vào đấy mà thủ dâm với nhau. Đi TLC còn chả đc nổi 25 mạng đòi có 15 mạng đăng kí đầu tiên :)) Chắc 9 phái đông lắm
9 - Tà là do các topic trên nhắc mình k có thắc mắc gì. Mình nghĩ bạn hiểu sai ý của mình nhé. Công nhận tà phái đông nhưng về chất lượng cũng không hơn 9 là bao nhiêu. Cái mình muốn nói là các bạn bên 9 tham gia event 1 cách dè chừng, chờ đợi nhau. Tà phái hăng hái hơn nhiều dù cho không thực sự mạnh. Và nếu random 9 - tà thì cũng không đến 14-1 chứ nhỉ.

kukenpiano

Gia nhập giang hồ
ai không có công việc đột xuất chứ AD. đã là dột xuất sáo bt trước đc thời gian.còn nếu xác định không đi thì ai đăng ký chỉ.sao lại cấm không cho tham gia các even sau nhỉ.không đi = với việc thừa thôi.sao lại cấm bạn
Cũng không đáng, event tạo sân chơi cho member mà người ta bận việc không tham gia được lại banned. Cùng lắm thì tính phí 5m đăng ký được rồi. Các bạn quá đen.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Cũng không đáng, event tạo sân chơi cho member mà người ta bận việc không tham gia được lại banned. Cùng lắm thì tính phí 5m đăng ký được rồi. Các bạn quá đen.
Thử xếp lịch rồi giờ cuối các bạn rút đơn đi , xem còn tổ chức được hay không ? giờ lấy ai bù vào ?

Obanma

Gia nhập giang hồ
Thử xếp lịch rồi giờ cuối các bạn rút đơn đi , xem còn tổ chức được hay không ? giờ lấy ai bù vào ?
even thi đấu ko đi bằng nghĩa với viec thua cuộc.sao lại cấm không cho người ta tham gia các even sau.nếu AD có việc dột xuất AD có bt được 9 xác thời gian không.Đồng ý SV là của các bạn.luật là của các bạn.Nhưng cái gì nó củng hợp tình hợp lý 1 tý.

kukenpiano

Gia nhập giang hồ
Đó là phán quyết của các bạn, mình đóng góp ý kiên xây dựng thôi. Event cũng không phải gì ghê gớm. Lần sau cứ ra event ai dám đăng kí trước ??? Các bạn giải quyết thỏa đáng 1 chút không mất mác gì. Ok. Đăng ký thì ghi hạn chót chốt danh sách vào. Thằng nào quit >>> Banned vì đó là qui định, còn lần này " THA THU" đi.

Meanizzle

Gia nhập giang hồ
mình có ý kiến đợt 2 nên lập danh sách dư 1 tí , khoảng 2 -3 players để back up , nếu tới ngày thi đấu có ai rút thì cứ mặc định là bù vào , nếu đủ rồi thì dời những người dư wa đầu đợt 3 cũng dễ mà ;))

Nguyệt Linh

Lâu lâu onl, luôn luôn off
Staff member
Mình có thể thông cảm khi rút đơn thi đấu nếu có việc đột xuất. Nhưng các bạn cũng nên thông cảm cho bên mình khi tổ chức Sự kiện mà lại thiếu người chơi. Thôi thì mình đứng giữa ý kiến thế này:
  • Các bạn rút đơn vào giờ chót vẫn sẽ bị trừ 5m phí Tham dự.
  • Tước quyền Tham gia Lastman theo bậc Thăng chức của các Hiệp khách rút đơn trong đợt sau, nếu muốn tham gia tiếp thì vui lòng đăng ký lại nhé.
Đây là event vui vẻ cho mọi người thôi, không nhất thiết phải làm căng thẳng quá, chỉ mong mọi người có chương trình giải trí vào cuối tuần. Trường hợp bạn Lisa - billy1518 thì đúng là do sơ suất của mình khi không rà kỹ tên 4r cùng với ingame, mong bạn thông cảm, lần sau rút đơn các Hiệp khách nhớ kèm ingame cho mình dễ theo dõi.

Nguyệt Linh

Lâu lâu onl, luôn luôn off
Staff member
Chốt danh sách nhé, các bạn có tên sau vui lòng chuẩn bị thi đấu vào lúc 21h tại kênh 2. Khán giả có thế đến xem và cỗ vũ theo hướng cổng Nam Minh Hiệu phía Cương thi

1. DKmoon vắng
  2. ZzTanSatzZ vắng
  3. dragon
  4. ThanhLove
  5. PianoKen
  6. HawkPea
  7. Gecko vắng
  8. DaoXuanHieu
  9. Grace
  10. AarO
  11. AmNhien vắng
  12. Lisa vắng