THÔNG BÁO Lịch thi đấu last man standing

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tienthanhs1

Trung Sĩ
1 thằng chính nhè thời cơ loại hết 15 thằng tà ăn trọn 50v vh.( mình nó ăn )
15 thằng tà liên kết với nhau mỗi thằng ăn 3x15=45 ( 3 ) cục vh ( chia đều)
Câu hỏi đặt ra là có ai chê phần thưởng để chọn 1 là ăn 50 cục hay liên kết để ăn 3 cục vh ko ? nếu bạn nào trả lời thích đáng về vấn đề Chính_Tà ở đây mình xin phép nộp phí 5m gold và dừng cuộc chơi ở đây! Sao Chính ko đăng kí để dc radom nhiều như Tà đi?

Xác nhận : ThanhLove

Nguyệt Linh

Lâu lâu onl, luôn luôn off
Staff member
Có nhầm lẫn không các bác, sao không có tên em trong danh sách. Lẽ ra em nằm ở vị trí thứ 10 cơ mà.
@Huyết Ban Nick @Nguyệt Linh
Do ý kiến trái chiều nên random cho vừa lòng các bạn trẻ. Tuy nhiên những đợt sau mình vẫn random tiếp những bạn chưa đấu, bỏ qua các bạn đấu rồi để mọi người đều được chơi event nha. Hiện tại random sắp nhóm đấu thôi, còn tất cả đều vẫn được đấu, chỉ là sớm hay muộn thôi. Nếu tuần sau các bạn Thăng chức 2 vẫn chưa đăng ký đủ 16 ng thì có thể mình sẽ tiếp tục lên lịch đấu cho Thăng chức 3

tienthanhs1

Trung Sĩ
nhìn cái bảng là tự hiểu. chung 1 guild tìm giết các guild khác rồi nhường nhau vô địch. lấy phần thưởng chưa bao giờ dễ hơn :))
Cũng đồng nghĩa với phần thưởng chia ra làm nhiều phần bạn ạ! . Mình cũng cùng G Tà nhưng chưa bao giò thân với 1 ai ngoài PT mình. Khi đã Cùng 1 bang thì phần thưởng chỉ là vui thôi. Nhưng ko dễ mà đa số người đăng kí cùng 1 bang ( nó cũng là nhờ công sức vun đắp của những người gầy dựng nên G đó bãn ạ[-X)
Còn công tâm theo tỉ lệ thì 1% đấu với 15% bên nào sẽ thắng? Muốn thắng thì làm sét đồ đánh miss 1 máu thôi:D

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Do ý kiến trái chiều nên random cho vừa lòng các bạn trẻ. Tuy nhiên những đợt sau mình vẫn random tiếp những bạn chưa đấu, bỏ qua các bạn đấu rồi để mọi người đều được chơi event nha. Hiện tại random sắp nhóm đấu thôi, còn tất cả đều vẫn được đấu, chỉ là sớm hay muộn thôi. Nếu tuần sau các bạn Thăng chức 2 vẫn chưa đăng ký đủ 16 ng thì có thể mình sẽ tiếp tục lên lịch đấu cho Thăng chức 3
Whyyyyy ??? Mình cảm thấy đen =))

kingtank

Binh Nhì
Xác nhận HawkPea.
P/s: random vào bảng tử thần cmnr @@
tử thần đéo gì ông - né mấy thằng Cung với Df ra trước vì nó bắn được xa - còn mấy ông top kia cũng đéo chịu nổi 1 combo ko bơm máu đâu :)) nói chung la` thằng nao` may thằng đấy ăn - nếu ko có những cái bắt tay ngầm .

kukenpiano

Gia nhập giang hồ
Xác nhận : PianoKen
* Nhưng sao bảo Random :) thế này có vẻ không hợp lý lắm. Sẽ có nhiều người nhìn danh sách và phân biệt chính - tà. Nhưng lấy theo STT thì cũng là 1 dạng Random mà. Đâu ai biết trước danh sách thi đấu sẽ được bố trí ntn??? Tại sao tà lại đăng ký trước 15 slot đầu tiên mà không phải là 9 nhỉ :)

sock

Hạ Sĩ
theo mình nên làm các nhân vật ẩn thân (nhìn tất cả giống nhau và không hiện tên) như trong võ lâm huyết chiến tránh tình trạng hấp diêm kể trên và tăng tính may rủi cho cái cuộc thi may hơn khôn này nữa

Thế Quyết

Binh Nhất
Đã Last Man Standing rồi còn gặp mấy thể loại đá sang chuyện 9-tà thì thiết nghĩ nhường cho các bạn chơi. Vào đấy mà thủ dâm với nhau. Đi TLC còn chả đc nổi 25 mạng đòi có 15 mạng đăng kí đầu tiên :)) Chắc 9 phái đông lắm

Nguyệt Linh

Lâu lâu onl, luôn luôn off
Staff member
theo mình nên làm các nhân vật ẩn thân (nhìn tất cả giống nhau và không hiện tên) như trong võ lâm huyết chiến tránh tình trạng hấp diêm kể trên và tăng tính may rủi cho cái cuộc thi may hơn khôn này nữa
Tất cả các chức năng đều sẽ được cập nhật theo thời gian, hiện tại những event nhỏ này mở ra để giúp các bạn giải trí trong khoảng thời gian chờ đợi mọi thứ hoàn thiện, và dĩ nhiên tuỳ tình hình các event cũng sẽ thay đổi cho phù hợp hơn.
Event đầu tiên chắc chắn còn nhiều thiếu sót, mong các bạn thông cảm.

namdinh

Binh Nhì
vậy mới vui nè, công bằng nữa, tối nay làm khán giả haha

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên