GIÚP ĐỠ Khong hieu ly do bi band acc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Trường hợp này xác nhận chơi trên 2 acc/chủ sở hữu và có dấu hiệu farm gold trục lợi . Mình sẽ tiến hành khóa toàn bộ acc clone farm gold. Bạn @tiendathkgh444 có quyền chọn 1 acc chính giữ lại.

90ld

Gia nhập giang hồ
http://forum.yulgangvn.com/threads/dinh-chinh-farmer-tool-ngoai-khong-dat-dung-than.14717/
link cho ai lười
Xin mời ra khu vực thông báo đọc cho rõ luật rồi quay về đây. Mình chưa trả lời để xem sự việc đi đến đâu đã rồi tính. Toàn bộ lịch sử login, giao dịch trọn đời, thậm chí các lời đối thoại (đc mã hoá) nếu cần đều có thể mổ băng ra để đối chứng.

Không có trường hợp các bạn ở quán net bị banned đâu nhé, mình chỉ xác nhận số acc dựa trên chủ sở hữu của nó, 1 người sở hữu từ 3 acc trở lên và có dấu hiệu farm gold trục lợi là xác định.
Mình chưa rõ chỗ này.
Mình chơi 2 acc (1 dp + 1 chiến), nhưng do 2 con này chỉ train và train nên mình chuyển tiền cho 1 acc thứ 3 để dạo chơi, thi thoảng cắm auto train cho vui (đảm bảo 1 máy 2 acc, không can thiệp phần mềm thứ 3++ vào), thi thoảng lại log cho team (có khi log đến 4 acc 1 lúc (2 máy)), lâu lâu mà không gặp ĐKT hay KHN là gold nó lên vài chục m, AE trong team thi thoảng cũng cho nhau vay mượn (GD gold qua lại), như vậy AD sao biết là bán gold hay không? và như vậy có vi phạm hay không?

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Mình chưa rõ chỗ này.
Mình chơi 2 acc (1 dp + 1 chiến), nhưng do 2 con này chỉ train và train nên mình chuyển tiền cho 1 acc thứ 3 để dạo chơi, thi thoảng cắm auto train cho vui (đảm bảo 1 máy 2 acc, không can thiệp phần mềm thứ 3++ vào), thi thoảng lại log cho team (có khi log đến 4 acc 1 lúc (2 máy)), lâu lâu mà không gặp ĐKT hay KHN là gold nó lên vài chục m, AE trong team thi thoảng cũng cho nhau vay mượn (GD gold qua lại), như vậy AD sao biết là bán gold hay không? và như vậy có vi phạm hay không?
ko sao cả nhé , bên mình có biện pháp kỹ thuật riêng để check những trường hợp chơi quá nhiều acc để farm gold bán trục lợi làm ảnh hưởng đến game. Còn những bạn trao đổi với nhau đàng hoàng chính chính cứ thoải mái . Chỉ những thành phần "tao farm bán lấy vnd kệ cm nó game sống chết" mới phải nơm nớp lo sợ thôi.

khoaitolaem

Gia nhập giang hồ
ko sao cả nhé , bên mình có biện pháp kỹ thuật riêng để check những trường hợp chơi quá nhiều acc để farm gold bán trục lợi làm ảnh hưởng đến game. Còn những bạn trao đổi với nhau đàng hoàng chính chính cứ thoải mái . Chỉ những thành phần "tao farm bán lấy vnd kệ cm nó game sống chết" mới phải nơm nớp lo sợ thôi.
Thế còn những người như mình vẫn chơi 2 acc chính vẫn vẫn train, vẫn up đồ 5x 6x full 56, nói chung là đồ đạc cũng ngon, nhưng do lâu ko opt đồ nữa tiền nó cứ tích lại muốn bán ra VND thì thế nào bác :))

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Thế còn những người như mình vẫn chơi 2 acc chính vẫn vẫn train, vẫn up đồ 5x 6x full 56, nói chung là đồ đạc cũng ngon, nhưng do lâu ko opt đồ nữa tiền nó cứ tích lại muốn bán ra VND thì thế nào bác :))
còn tùy thuộc hành vi bán và số lượng tài khoản farm của bạn ra sao nhé.

khoaitolaem

Gia nhập giang hồ
còn tùy thuộc hành vi bán và số lượng tài khoản farm của bạn ra sao nhé.
thì nhà có mỗi cái Lap kèm theo cái PC chơi cùng lắm đc 4acc là cùng, nói chung là vẫn dùng gold để trao đổi buôn bán trg game để làm đồ cho acc chính thôi, cơ mà thỉnh thoảng kiếm đc đồ bán ra gold thành ra nhiều tiền quá nên muốn bán ra vnd, tại vì cũng có rât nhiều người cần mua gold = vnd, cung cầu vốn dĩ phải đáp ứng nhau thôi

tiendathkgh444

Gia nhập giang hồ
thì nhà có mỗi cái Lap kèm theo cái PC chơi cùng lắm đc 4acc là cùng, nói chung là vẫn dùng gold để trao đổi buôn bán trg game để làm đồ cho acc chính thôi, cơ mà thỉnh thoảng kiếm đc đồ bán ra gold thành ra nhiều tiền quá nên muốn bán ra vnd, tại vì cũng có rât nhiều người cần mua gold = vnd, cung cầu vốn dĩ phải đáp ứng nhau thôi
tren 3 acc la bi ban het do

MaLong

Gia nhập giang hồ
Thế mình có 2 máy, 1 máy treo 2 acc chính rồi, 1 máy rảnh rỗi vào k1 mua rẻ bán đắt sau 1 thời gian tích đc gold từ việc buôn bán rồi bán gold đó cho người khác thì có sao ko nhỉ, ko phải gold từ farm.
Thắc mắc hỏi thôi chứ gold còn ko đủ sài toàn phải bán @ :D

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Thế mình có 2 máy, 1 máy treo 2 acc chính rồi, 1 máy rảnh rỗi vào k1 mua rẻ bán đắt sau 1 thời gian tích đc gold từ việc buôn bán rồi bán gold đó cho người khác thì có sao ko nhỉ, ko phải gold từ farm.
Thắc mắc hỏi thôi chứ gold còn ko đủ sài toàn phải bán @ :D
Gian thương là thành phần đang khuyến khích phát triển.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên