Khoe Thành tích Quảng Bá sever chơi anh em ơi !

Hoa Vô Khuyết

Binh Nhì
spam-hai-vl-như-nào-mà-ngon-thế-tui-cũng-spam-mà-ko-lên-dc-nhiêu-@@
nói nhỏ thôi để lần sau rút kinh nghiệm nè..
[ Cứ nhấm ảnh mấy Hot Girl lòi núm mà ... send link với tựa " Link FB đầy đủ của em nó đây" ]
thế là lên vèo vèo.. với chiêu đó. trong ngày đầu tiên tui lên 1k3. mod thông báo top 1 mà không thể tin nổi luôn. vì chỉ duy nhất tui >1k, còn lại đang lớp lớp 100-200 cao nhất 300.. ^^! những ngày sau cứ F5 vào xem điểm tăng thôi à.. do spam đc 1 tuần thì bị "Công An" khóa luôn nick FB.. đăng nhập hết đc vào mấy cái đó.. với lại mấy trang đó thấy FB tui là khóa đăng link luôn... chỉ đang dạng văn bản.. nản quá nghỉ.. 1 tuần.. rớt Top 1 2 dính Top 3.. hehe. không thì.. được miếng dán ĐT hình siêu nhơn rồi

ChemToanHut

Binh Nhì
nói nhỏ thôi để lần sau rút kinh nghiệm nè..
[ Cứ nhấm ảnh mấy Hot Girl lòi núm mà ... send link với tựa " Link FB đầy đủ của em nó đây" ]
thế là lên vèo vèo.. với chiêu đó. trong ngày đầu tiên tui lên 1k3. mod thông báo top 1 mà không thể tin nổi luôn. vì chỉ duy nhất tui >1k, còn lại đang lớp lớp 100-200 cao nhất 300.. ^^! những ngày sau cứ F5 vào xem điểm tăng thôi à.. do spam đc 1 tuần thì bị "Công An" khóa luôn nick FB.. đăng nhập hết đc vào mấy cái đó.. với lại mấy trang đó thấy FB tui là khóa đăng link luôn... chỉ đang dạng văn bản.. nản quá nghỉ.. 1 tuần.. rớt Top 1 2 dính Top 3.. hehe. không thì.. được miếng dán ĐT hình siêu nhơn rồi
sặc!-e-toàn-làm-y-vậy-nè!-hay-do-các-thanh-spam-trước-nên-giờ-dân-tình-biết-cả-mà-ko-click-rồi==!

MrShj

Thượng Úy
=)) , ngày đầu tiên spam bên dzo đả có 303 điểm , sau đó vẫn lên mức 1k .
Con nik Top 1 thì mới fam sau này =)

Daikalop1a

Binh Nhất
nhớ ngày đầu tiên tham gia event ra Y!H nhờ bác shj ủng hộ được 1 điểm, ngày hôm sau loay hoay mãi lên 3 điểm. ngày thứ 3 từ 3 điểm lên 8k, ngày thứ 4 lên 10k là thôi k spam nữa. ai ngờ nó vẫn lên hơn 11k

quietly

Gia nhập giang hồ
khiếp mấy bác quá, sợ thiệt lun cũng gắng fam FB mà cũng đc có 600đ nãn rồi.

Mà cũng không phí dù sao cũng được 1 code Dev ^^!

Bên trên