Khoe Thành tích Quảng Bá sever chơi anh em ơi !

MrShj

Thượng Úy
ấy ! các bạn vẫn còn cơ hội mà , 400 ve test đợt CB mà .
Tớ dc gan 1k rùi ( sắp có bảng xếp hạng mới biết dc :D)

MrShj

Thượng Úy

Gió to quá bac Hoa Vô Khuyết , có mỗi mình Shj 16k , còn bạn thì sao ??
Chưa tính là 1 nik hơn 1k cũng có top 10 mà Ad k Add đó .

Hoa Vô Khuyết

Binh Nhì

Gió to quá bac Hoa Vô Khuyết , có mỗi mình Shj 16k , còn bạn thì sao ??
Chưa tính là 1 nik hơn 1k cũng có top 10 mà Ad k Add đó .
Hớ hớ.. Anh em mình nằm top hết rứa.. Top 3 6k5 thôi do Fb bị khóa nguyên tuần chán chẳng fam đc bên hài vl + cười vl .. ^^! nhưng thui cũng tạm ổn.. nổi sóng gió To quá mấy em nhỏ sợ chẳng dám lấn sân vào.. ai ngờ xem kết quả xong mới thấy "Cửa Rộng Thênh Thang" hé..hé... thôi chuẩn bị sáng mai thổi bụi với dọn dẹp phòng + máy tính.. lại về Huyền Bột săn cóc với heo nào......

Hoa Vô Khuyết

Binh Nhì
Top 1 - 2 - 3 lên tinh thần chuẩn bị lên Bụt nhận thưởng nè...
hớ.hớ.. ước gì anh LK đăng phần thưởng.
Giải nhất : 1 iPhone 5
Giải Nhì : 1 Galaxi S3
Giải Ba : 1 iPhone 4
.. chắc lúc đó mất ngủ đêm nay quá.....

p/s : chỉ ước thôi nhé.. nếu thành hiện thực thì tốt.. phải không Shjn nhỉ ?

Hoa Vô Khuyết

Binh Nhì
Toàn trâu bò farm ác vãi. Sau này vào game ko biết những tên này còn cày lv ghê gớm cỡ nào...
Cũng thường thôi à.. chẳng qua ingame là vào hát hò rủ đông đi săn đêm cho vui thôi... cày gì hả Chú..

nhìn cái tên Super Hero và chèn cái dòng "Bựa Công tử" Sặc cười giữa đem.. bị má la quá trời.. hì..hì..

MrShj

Thượng Úy
Hớ hớ.. Anh em mình nằm top hết rứa.. Top 3 6k5 thôi do Fb bị khóa nguyên tuần chán chẳng fam đc bên hài vl + cười vl .. ^^! nhưng thui cũng tạm ổn.. nổi sóng gió To quá mấy em nhỏ sợ chẳng dám lấn sân vào.. ai ngờ xem kết quả xong mới thấy "Cửa Rộng Thênh Thang" hé..hé... thôi chuẩn bị sáng mai thổi bụi với dọn dẹp phòng + máy tính.. lại về Huyền Bột săn cóc với heo nào......

hơ hơ , cái Slot top 1 là dc thành lập số thứ tự 300 lẻ mà noá còn 16k :D

cơ mà LK treo giải trúng 1 con Nokia 1202 Zin 100% thì tớ còn mê chứ iphone tớ k khoái ... vì éo bik xài

Bên trên