THẢO LUẬN Khiêu chiến mrshj

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

MrShj

Thượng Úy
ăn nói đừng có vơ đũa cả nắm vậy , log Thiên Mã Tướng Quân vào mà cmt
liên quan ha , tao nói thẳng luôn : 9 phái bọn mày TLC 2 thích acc nào solo thì set kèo tao tiếp hết .
Còn thích tlc3 có acc 3 , thích 4 có 4 .
Cứ solo 1 vs 1 là dc .
Đừng có xọ chuyện này qua chuyện kia , Thiên Mã Tướng Quân làm gì sai mày cứ inbox LionKing nhé .
Topic này chưa Mod nào cmt thì mày đừng có mở mồm mà cái miệng hại cái thân

Bầu Vũ Trụ

Gia nhập giang hồ
Nói that đêm qua thấy chửi nhau sth loan cả lên. Chả có cái vấn đề gì cả. Đi cắn auto ko cắn dc thì bỏ chạy về chả sao cả. Đã mang tiếng đi kill trộm auto thì gặp thằng kia nó vẫn thức mà đồ nó hơn mình thì té ở lại lgi để nó giết rồi nó lại lên 4r lộn xào :))
Chào đồng chí ! rất đúng ý em ! hôm bữa có con HinBeo ra rượt em chạy và chửi em ! hôm nay em đã cho nó sml :)

MrShj

Thượng Úy
Nhắc lại 1 lần nữa :
- Mày k có tư cách làm luật , đã solo thì k có điều kiện , cho bọn mày ra điều kiện 1 lần trước rồi vẫn sml k thấy ngán hả .
Khiêu chiến là chấp nhận hay không : có skill gi xai skill đó , pil gi cắn nấy , cứ nằm sấp cạp tuyết là thua . K có điều kiện .
- Còn nếu mày muốn điều kiện : thì tao cũng sẽ có điều kiện , đéo ai cho mày free 1 quyền lựa chọn cả .
p/s thêm cho mày là : Thằng chủ acc tao vẫn xem là 1 kỳ phùng địch thủ tao còn chưa chấp nhận cái điều kiện này , huống chi là cái loại rẻ rách đi mượn acc pk nói cho sang mồm , Vinh mày chịu , Nhục ai lo ?

huynhthinh

Binh Nhất
mấy bác cứ đá nhau làm gì h máu đang dồn lên não ra thẳng bhbc chiến ..... thẳng ăn đất thì chịu nhục .. ae ra cổ vũ chơi là đc rồi ..... anh hùng bàn phím nhìu quá .. ra làm lun đi =)) .. riêng em ko có tuổi trên sever nên e đi cổ vũ các bác à =))

Thượng Quan Nhân

Đã bị BANNED 113 lần
Staff member
Kèo thì hẹn nhau giờ giấc là đủ rồi gõ dài dòng quá làm gì rồi mất niềm vui. Dĩ Hoà Vi Quý. Close nhé. Lập kèo thì lập topic khác và lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên