THẢO LUẬN Khiêu chiến mrshj

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tuph2

Gia nhập giang hồ
rẻ rách mượn acc pk còi đòi đặt điều kiện , thích thì cứ solo , mà đã solo thì k điều kiện gì cả , còn có điều kiệnt hì tao cũng điều kiện lại thôi .
Mấy cái loại rẻ rách đi cắn auto bị người ta rượt đánh chạy k còn cái dép .
bên chính cắn auto phải nói đến dân chơi CaRo , chịu đánh lén , nhưng ai đánh lại là bật ngay , chứ bọn mày thì chỉ làm nhục thanh danh chính phai thêm thôi
thế ô nghĩ mấy ông tà cắn auto chính xong bị pk lại không chạy mất dép ah,có phải thằng nào cũng như thằng nào méo đâu :)) đừng có đánh đồng.

Johnny Nguyen

Gia nhập giang hồ
Giờ tổ chức 1 đại hội PK cuối tuần này đi. Tc2 Tc3 Tc4 không được pk nhau. Tc2 pk với Tc2, Tc3 pk với Tc3, Tc4 pk với Tc4. Đứa nào ỉ TC cao hơn đánh TC nhỏ hơn làm cờ hó. Ai có thù thì trả luôn 1 thể. Ae thấy ý kiến hay ko?

doujinshi110

Binh Nhì
Nếu chiến theo luật của thớt thì dự đoán bác shj sẽ gục ngay sau pha combo skill + kết hợp của cung do không mặc full set ulpt
Nếu chiến theo kiểu có gì mặc đó thì bác Shj chỉ việc đợi dồn 3 dame là thớt ngỏm
ai cũng khôn nên dẫn đến tình trạng giằng co không chiến
. :rolleyes::rolleyes:
ý kiến cá nhân :))
Ko ngỏm đc nhé
Nhắc lại mựa full set thì ko thể ngỏm đc luôn
Vì thế t mới bảo là mặc 3 món

doujinshi110

Binh Nhì
MẶc 3 món để ạ cũng có thể kill au nhé các bác còn fullset cả 2 đánh sẽ ko chết
Vậy đanh để lgi cho tốn pill
Còn thớt nhận kèo thì vào đây nhé
Hqua mệt đi ngủ mà n vẫn cmt đc cho hay

CHỐT CMT CUỐI CÙNG M CÓ DÁM ĐÁNH HAY KO
THỂ LỆ MẶC 3 MÓN ULPT 2 ĐỒ DEF FULL PILL TẤT CẢ CÁC THỨ CÓ THỂ ĂN
TIME : 20h THỨ 7 NGÀY 16 THÁNG 9 NĂM 2017
ĐỊA ĐIỂM : BHBC K3
KÈO : 600m-1b2-1b8-2b4-.....
NHẬN KÈO NÀO THÌ CMT NHÉ
ĐỪNG LÒNG VÒNG QUANH CO MẤT TIME

Lion_Roar2

Binh Nhất
Kèo @doujinshi110 đưa ra: @MrShj nhận không ? không đánh nghỉ ?
CHỐT CMT CUỐI CÙNG M CÓ DÁM ĐÁNH HAY KO
THỂ LỆ MẶC 3 MÓN ULPT 2 ĐỒ DEF FULL PILL TẤT CẢ CÁC THỨ CÓ THỂ ĂN
TIME : 20h THỨ 7 NGÀY 16 THÁNG 9 NĂM 2017
ĐỊA ĐIỂM : BHBC K3
KÈO : 600m-1b2-1b8-2b4-.....
NHẬN KÈO NÀO THÌ CMT NHÉ
ĐỪNG LÒNG VÒNG QUANH CO MẤT TIME
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Kèo @MrShj đưa ra: @doujinshi110 nhận không ? không đánh nghỉ ?
Được , mày đã nói vậy thì tao nhận .
Kèo : Solo 1vs 1 : tất cả những gì mình có : trừ thái cực
( vi tao biết cái acc đó còn đúng 1 cục thái cực mà nó quý hơn vàng nên để loại rẻ rách như mày dùng k đáng "
Skill char nào char đó xài : địa điểm : BHBC .
Giờ : 19h ngày t7 .
Đánh 9 ván : win 5/9 win all .
Cược 1b .
Chụp hình up 4room trước khi đánh và sau khi đánh .
Nói qua nói lại hoài khi nào xong...

kenvin0113

Binh Nhì
thế thì cút cái loại mượn acc còn to mồm .
Đéo khác gì kem7 , solo mà cứ đòi điều kiện , đến khi ra BH sml thì lũi thũi đi về , cuối cùng đéo ai bỏ xu gold nào ra 1 mình PhuongSo thay cả G trả nợ . Toàn nói mồm thôi
Mày dám chơi kèo chứng minh mày không mượn acc 1 b không ??
Vâng !! Tao có gì sài nấy , nghĩ mày cũng chơi đẹp nên đéo thèm mượn đồ như mày . OK ? Đm set 4 món ULPT 40 + 6 7 cha mày đánh còn đéo chết đc nói gì tao. Bên 9 phái đéo thiếu đồ cho tao mượn nhé , nhưng tao đéo thích và cũng đéo muốn mượn. Cũng do mày lợi dụng sơ hở trong giao kèo ko liệt kê đồ , giỏi lắm con ạ . Còn bảo bang chủ đứng ra trả nợ cho tao thì xin lỗi độ ai nấy trả nhé . Ở đâu ra nói bang chủ đứng ra trả nợ cho tao vậy ????

kenvin0113

Binh Nhì
Cái chính ở đây là nó muốn sét kèo tỉ lệ 50/50 nhé !! Muốn so kĩ năng xem thằng nào kẹp hay hơn chứ xin lỗi cái tư tưởng ăn chắc kèo của mày đéo ai chơi đâu con ạ , Đã độ tiền là phải có tỉ lệ thắng thua bằng nhau . Khôn như mày kèo nào cũng đòi lợi đòi ăn 100% thì chơi với dế hả ?

kenvin0113

Binh Nhì
Nếu chiến theo luật của thớt thì dự đoán bác shj sẽ gục ngay sau pha combo skill + kết hợp của cung do không mặc full set ulpt
Nếu chiến theo kiểu có gì mặc đó thì bác Shj chỉ việc đợi dồn 3 dame là thớt ngỏm
ai cũng khôn nên dẫn đến tình trạng giằng co không chiến
. :rolleyes::rolleyes:
ý kiến cá nhân :))
Char cung chỉ bắn chay thôi nhé skill max phế , dù có combo hay gì đi nữa cũng đc mấy chục HP ăn nhằm gì bác ?

SAOnline

Hạ Sĩ
Nếu 2 bên đã ko đồng thuận với kèo của nhau thì nên hủy đi.
Vì ko ai chấp nhận kèo của nhau thì ko ai hơn ai và ko ai thua ai cả, vậy đi 2 người.

Jigsaw

Gia nhập giang hồ
Nói that đêm qua thấy chửi nhau sth loan cả lên. Chả có cái vấn đề gì cả. Đi cắn auto ko cắn dc thì bỏ chạy về chả sao cả. Đã mang tiếng đi kill trộm auto thì gặp thằng kia nó vẫn thức mà đồ nó hơn mình thì té ở lại lgi để nó giết rồi nó lại lên 4r lộn xào :))

tranquocvien

Gia nhập giang hồ
Mình không hiểu là các ông bạn pet đây có hiểu cái từ khiêu chiến nghĩa thực sự là gì không vậy?
Khi bạn nghĩ là bạn 100 phần trăm thắng người ta thì mới dùng từ khiêu chiến nhé.Hoặc bạn biết người ta mạnh hơn nhưng
Vẫn muốn đánh để học hỏi nhé.

Thằng tàu khựa nó đánh ta nhiều lần.đến thành khiêu chiến nó có bảo
Bọn Việt nam này bỏ hết giáp ra rồi tao mới đanh ko hay là chỉ được mặc giáp vải thôi
Thì tao mới đánh.

Hơi xa tí nhưng chắc các bạn hiểu.

Chủ thớt nên học hỏi bạn SAOnline giao lưu học hỏi.
Chứ đừng trẻ trâu như vậy nữa.đọc thấy buồn cười lắm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên