[Khảo Sát] Item thay thế cho nxt

Có nên áp dụng item này ?

• Có , nên áp dụng !

Số phiếu: 19 42.2%
  • Không cháu Bao Công

Số phiếu: 26 57.8%

• Số lượng người bầu chọn
    45

MrShj

Thượng Úy
Thế sao ko cho 2 item này xuất hiện có thời gian cố định nhỉ,ví dụ như STP thì bán trong shop khoảng 2 hoặc 3 tuần rùi gỡ ra ko bán tiếp để khi nào cần thiết thì tiếp tục bán lại,còn NXT thì cho ra mỗi đợt event nhưng vs số lượng rơi thấp để exp sv ko bị ảnh hưởng và còn ko gây nãn cho gamer vì train bị tụt lv vì die ko có item exp hỗ trợ

như thế khó tránh tình trạng đầu cơ , lên gia bất thường .....

MrShj

Thượng Úy
Sinh tữ phù thì hiện nay Dzo bán , LK chắc cũng sẽ có bán ,chúng ta ý kiến làm gì ??

1 điều hay hơn chúng ta có thể nghĩ ngay đến : 1 Iem gói , bao gồm 10c NXt , 20c hay 50c NXT .

Item này dc bán với giá k đắt , k rẻ , khoảng 1k /1 cái cố định ( tương đương 10@ /cái )
Khi chết , nếu co CTP mà k có NXT vẫn mất 1% cố định , muốn lấy lại 1% này phải trả 1 cái giá gấp 5 lần giá 1 cái NXT ( 50@ ) . Hiện giờ bên Dzo , khi die có CTP , k có NXT vẫn mất 1% , nhưng nếu muốn lấy lại 1% đó thì phải mất 120@ .

Vernon

Gia nhập giang hồ
Để giữ giá NXT, mình có ý kiến: Bán Sinh tử phù 1 lần xài với giá 50k :))
Đảm bảo NXT vẫn đắt hàng như tôm tươi. STP chỉ dành cho đại gia, do NXT hiếm quá k kiếm mua được nên đành xài tạm :))

mumpasyn

Binh Nhất
Sinh tữ phù thì hiện nay Dzo bán , LK chắc cũng sẽ có bán ,chúng ta ý kiến làm gì ??

1 điều hay hơn chúng ta có thể nghĩ ngay đến : 1 Iem gói , bao gồm 10c NXt , 20c hay 50c NXT .

Item này dc bán với giá k đắt , k rẻ , khoảng 1k /1 cái cố định ( tương đương 10@ /cái )
Khi chết , nếu co CTP mà k có NXT vẫn mất 1% cố định , muốn lấy lại 1% này phải trả 1 cái giá gấp 5 lần giá 1 cái NXT ( 50@ ) . Hiện giờ bên Dzo , khi die có CTP , k có NXT vẫn mất 1% , nhưng nếu muốn lấy lại 1% đó thì phải mất 120@ .
ý kiến bác shi rất hay..........nhưng bác ở vn mua dễ rùi ở us như Mic có đkiện mua..cũng ko mua đc......vì k có ai wen ỡ vn đễ mua card cả........:(...vấn đề nan giải là đây.....mấy thàng bạn..nó hỏi mic cug k bik trả lời sao....tiện thễ cái này hỏi bác Shj thử........ có cao kiến gì hok????

MrShj

Thượng Úy
ý kiến bác shi rất hay..........nhưng bác ở vn mua dễ rùi ở us như Mic có đkiện mua..cũng ko mua đc......vì k có ai wen ỡ vn đễ mua card cả........:(...vấn đề nan giải là đây.....mấy thàng bạn..nó hỏi mic cug k bik trả lời sao....tiện thễ cái này hỏi bác Shj thử........ có cao kiến gì hok????
mình cũng có 1 vài người bạn nước ngoài rất bật tiện trong việc nạp @ , Hầu hết họ tạo uy tin với các gamer Vn , sau đó thanh toán lại = $ qua Western Union .
Hoặc qua các tài khoản ngânlượng.vn hoặc các dịch vụ nạp card điện thoại Online .
Đơn giản hơn là mua gold , sau đó mua @ và mua Item !

mumpasyn

Binh Nhất
mình cũng có 1 vài người bạn nước ngoài rất bật tiện trong việc nạp @ , Hầu hết họ tạo uy tin với các gamer Vn , sau đó thanh toán lại = $ qua Western Union .
Hoặc qua các tài khoản ngânlượng.vn hoặc các dịch vụ nạp card điện thoại Online .
Đơn giản hơn là mua gold , sau đó mua @ và mua Item !
chắc sau nay co gì nhờ vả bác shj wa':D...ừa bác cho e hỏi.....bác bik sv sẽ xài loại thẻ nào ko.?????...thằng bạn về vn đc 2 tuần....sắp về lai us.....chắc nhờ nó mua sll lunz wa'....

Vietdj29

Binh Nhì
Có nè, gamecardsvn.com,vô đó mà mua,trả bằng master card or PP,tui mua ở đó cả chục mil,uy tín khỏi lo,nó lây tièn qua nhà bank và gửi thẻ vào acc bạn,ở đó có cả giảm giá nữa như thẻ đt hay gate nó hay có chiết khấu lắm

Thiên Mã Tướng Quân

Inbox giải đáp mọi vấn đề về game !

ý kiến này hay nhỉ , k lo fam NXT , k cần dọn kho , k lo thiếu nguồn . mà Item NXT lam Q mà có thì cũng dc xem như 1 Item @Shop .

kenyami7

Gia nhập giang hồ
Nói chung là cái gì nó có thì để nó tự nhiên đi, NSX game đã tính hết rồi, còn bạn nào thấy ko hợp lý thì đừng dùng.
Còn nhớ event noel năm đầu đi đánh kiếm NXT mà hào hứng bây giờ có event chưa chác ngồi dc 5h để mà săn chứ ở đó mà nhiều với ít, do dân VN ngồi cày kéo chứ ng` ko có time thì mua NXT chắc chết luôn.

Bên trên