Không kịp nữa rồi, vào xem chút đi admin ơi!

July182013

Hạ Sĩ
dạ nhà nghèo hem cóa lap , nên phải ra net , 1h 4k , train 3 ngay( 1 ngay 12h) vị chi là 144k , mà chưa dc gi? theo các thím thấy sao?
144k bạn có thể mua được hàng trăm viên cht và có dư 1m gold luôn đấy :)
tôi nghĩ bạn nên mua trả góp 1 cái lap tiêu chuẩn để train...hoặc có điều kiện thì cứ xúc 1 máy chủ về luôn

July182013

Hạ Sĩ
Quả thực thì như thế này...những ae nào có máy chơi tại tư gia thì nên thông cảm cho những ae chưa có điều kiện nên đành chơi tiệm net...ví thử chơi ở nhà mình chủ động hơn...biết nhiều hơn...mà biết nhiều hơn nên giúp đỡ hoặc chỉ dẫn cho các ae khác không biết...chỉ là game thôi chứ ngoài đời nó còn phức tạp hơn nhiều...ta ko nên đắn đo lắm...
Chủ thớt với bạn Hagel nếu làm Q khó thì pm SinhVienNgheo ...mình sẽ chỉ toạ độ cho làm

spk_boy

Binh Nhì
theo kinh nghiệm làm Q này 2 lần rồi tui thấy pt thì pt ai đánh ng đó hưởng. mà có khi đánh 15 20 con mới dc 1 cái vớ. bởi vậy ai có quyết tâm làm Q thì đầu tư 1 set đồ def khá khá rồi đi qua tam vỹ hồ, huyết lang, cương thi, giỏi nữa thì lên sơn tặc. có bãi 2 3 con đứng gần nhau tha hồ làm ko sợ ai ks. còn nhừng ai pt cả đám rồi đứng tụm cả chục ở bãi cóc hồ ly thì làm chắc cả ngày. mình làm biến ko chiệu đầu tư thì ko bằng ng khác điều đó là đương nhiên, đừng có đỗ lỗi cho ng khác hay đòi hỏi ở các Mod, game chung cho tất cả mọi ng, công bằng cho tất cả. Mod sẻ ko vì 1 cá nhân màk thay đổi cả tập thể.

thajson

Gia nhập giang hồ
Quả thực thì như thế này...những ae nào có máy chơi tại tư gia thì nên thông cảm cho những ae chưa có điều kiện nên đành chơi tiệm net...ví thử chơi ở nhà mình chủ động hơn...biết nhiều hơn...mà biết nhiều hơn nên giúp đỡ hoặc chỉ dẫn cho các ae khác không biết...chỉ là game thôi chứ ngoài đời nó còn phức tạp hơn nhiều...ta ko nên đắn đo lắm...
Chủ thớt với bạn Hagel nếu làm Q khó thì pm SinhVienNgheo ...mình sẽ chỉ toạ độ cho làm
dang dung dau vay anh?

liencun92

Gia nhập giang hồ
Cày lên 30 mà ko có đồ thỳ ko lên đc 31 đâu các bác cố gắng nốt hôm nay cũng ko xong , hầu hết mấy thằng cày xong event cũng toàn đứng thành nc là chính

ptt1206

Gia nhập giang hồ
hồi 5h sáng 1mình đi ks Tuần lộc của mấy đứa auto, 45p được 120 cái vớ, trả Q lên lvl 30, giờ k có đồ đi làm nhiệm vụ :))))

snoopy09

Gia nhập giang hồ
Lúc đầu tính ko chơi event Noel - tối qua hứng chí chơi luôn. 1 pt 8 người- đội hình 3 3 2 - từ 10h tối đánh tới 1h sáng - sáng nay 7h - 9h xong Q
pt đánh ra Q càng nhanh - bác nào kêu pt đánh ko ra thế - để ý thấy nhiều lúc mình không đánh - item Q nó chạy ào ào vào người này

Hagel D.Raizer

Gia nhập giang hồ
Haizz các bác nói là đầu tư vào đồ . thế đồ như nào là dc ? ko lẽ đồ lv 10 + 5 6 thì may ra chịu dc ah ? M` xài kiếm mặc áo + giày , tay lv10 ra bãi vĩ hồ nó cắn tầm 50 máu này :( . thế up + bao nhiu thì chịu nổi nhiệt vs mấy con đó

liencun92

Gia nhập giang hồ
phải cày tầm lên 20 rồi trả Q thỳ sẽ lên 31 , cấp thấp mà trả q ko lên đc 31 lại ko có đồ thì cũng đứng ngắm cảnh chứ chẳng làm được gì

Bên trên