Không kịp nữa rồi, vào xem chút đi admin ơi!

thajson

Gia nhập giang hồ
thấy thông báo là 9h ngày hôn nay kết thúc ever , như vậy là em bỏ cả 2 ngày săn ever 12/24 , mà mới có 40 chiếc vớ, mong ad vào chỉnh lại cho q làm dễ 1 chút, coi như đáp lại tình càm ae đã gắn bó va ủng hộ diễn đàn lâu nay! chứ chia tay ever mà ko dc quà thì nản lắm, mong ad xem xet, ae nào cùng ý kiến thì up bài cho ad và mod xem nhé
id : sonngyen

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
sao cứ phải vì 1 mình bác mà chiều như thế được

ai cũng như bác mỗi người xin AD 1 thứ thì có mà đến tết công gô cũng ko hết việc

tự mình suy ngĩ đi bác ạ

im5tupid

Binh Nhất
thấy thông báo là 9h ngày hôn nay kết thúc ever , như vậy là em bỏ cả 2 ngày săn ever 12/24 , mà mới có 40 chiếc vớ, mong ad vào chỉnh lại cho q làm dễ 1 chút, coi như đáp lại tình càm ae đã gắn bó va ủng hộ diễn đàn lâu nay! chứ chia tay ever mà ko dc quà thì nản lắm, mong ad xem xet, ae nào cùng ý kiến thì up bài cho ad và mod xem nhé
id : sonngyen
bác tưởng lên được 30 k có đồ mà ngon á, LK bẫy đấy =)), chúc bác sớm lên 31.

im5tupid

Binh Nhất
phải cạnh tranh thế mới vui, biết sever lag, ai cũng bị disconect nhưng có người đã xong q, có người k?, trong game phải có ng lợi ng thiệt thòi thì mới dễ tạo sóng giang hồ =)). các mob rút ngắn thời gian kết thúc event thì chắc 3pt/1con tuần lộc, vui.
T thì chưa có AC nhé, CoBeCungThu suốt ngày đứng 8 ở thành >:)

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
người ta lập ra bài này để đóng góp ý kiến, sợ các mem nản lòng, ném cmn đá hay gi?
nản cái gì
có mỗi mình bác là nản thôi
test game ko lo mà cứ lo cái lợi của mình lúc OP mà nản cái nổi gì
lập topic ra có ai LIKE bác không,

thôi tự vả vào mặt mình đi

p/S : tôi chưa chữi bác từ nào bác đừng *cmn* nó vào đây

thừu biết RUBY là thàng viên ntn rồi, còn có nghĩ đến các mem mới chưa? tự cao tự đại

nhìn bác cũng lớn tuổi rồi
sao còn nói cái kiểu trẻ trâu như vậy

bây giờ bác qua dzogame đi
ý kiến với nó even sao có 1 tuần sao ko tăng lên 10 ngày
thử nó nói gì với bác
tôi sợ bác còn ko dám lập topic bên đó
bên này cứ thấy dễ là được voi đòi tiên sao

còn bác nói cái kiểu rRuby là thành viên như thế nào, có nghĩ tới mem mới ko hả
người là thì người ta có công thôi
còn bác thì hiện tại là đang làm lợi cho mình
chứ có làm cái con *beep* gì cho game đâu
bác đừng có cái kiểu ăn nói bố đời làm như mình là ông nọi người ra không bằng vậy

tui xin thề
lúc game ra
sẽ ko lấy bất cứ thứ gì từ ADM
nếu lấy 1 thứ gì tôi chết ko có chỗ chôn !!!!!!!!

được chưa

Bên trên