THẢO LUẬN Không biết vì lí do gì mà char cầm và nin mạnh lên 1 cách khủng khiếp

dcjuly97

Binh Nhất
ý đang nói tụi e đưa nào đi tlc mà không max pill chứ ko riêng gì acc ĐM. Kẹp hay không là do người kẹp nếu đánh 1 vs 1 đâu phải ai cũng giết đc em bằng acc thương hay kiếm. Còn con ĐM thì auto 1 hit nhé.

nhatthiem113

Thiếu Úy
ý đang nói tụi e đưa nào đi tlc mà không max pill chứ ko riêng gì acc ĐM. Kẹp hay không là do người kẹp nếu đánh 1 vs 1 đâu phải ai cũng giết đc em bằng acc thương hay kiếm. Còn con ĐM thì auto 1 hit nhé.
Thì nó như thế nào thì giữ như vậy, đâu có kẹp chay dc thì phải đợi nhảy dame, nếu Nin vào mà ko giết dc ai, thế sinh ra nó làm cái gì, mỗi char có thế mạnh riêng mà em.
Anh đang nói vấn đề là các char fix theo phiên bản chuẩn, thì các sv khác rất nhiều pill, do đó có thể sv mình thiếu pill khá nhiều nên các char lên TT 1 đều tăng dame mà đồ max thì chỉ có ULPT 80 và pt 10

dcjuly97

Binh Nhất
Thì nó như thế nào thì giữ như vậy, đâu có kẹp chay dc thì phải đợi nhảy dame, nếu Nin vào mà ko giết dc ai, thế sinh ra nó làm cái gì, mỗi char có thế mạnh riêng mà em.
Anh đang nói vấn đề là các char fix theo phiên bản chuẩn, thì các sv khác rất nhiều pill, do đó có thể sv mình thiếu pill khá nhiều nên các char lên TT 1 đều tăng dame mà đồ max thì chỉ có ULPT 80 và pt 10
em đang đơi @Lion_King check xem kết quả thế nào, khá sure nó bị lỗi debuff skill thăng thiên.

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Max pill nha Ali
vãi cả max pill làm như chỉ có mỗi con ĐịnhMệnh là max pill dc ấy
Lúc thì kêu debuff + dame né tránh nên được dồn dame
Giờ đang nộ + đập tượng ra chọt 1 cái duy nhất gần 9k là die ngay
Xin lỗi chứ nếu thương đang nộ không kẹp x2 x3 dồn dame hút rate đánh skill các kiểu thì đánh chay tuổi gì kill được onehit

nhatthiem113

Thiếu Úy
vãi cả max pill làm như chỉ có mỗi con ĐịnhMệnh là max pill dc ấy
Lúc thì kêu debuff + dame né tránh nên được dồn dame
Giờ đang nộ + đập tượng ra chọt 1 cái duy nhất gần 9k là die ngay
Xin lỗi chứ nếu thương đang nộ không kẹp x2 x3 dồn dame hút rate đánh skill các kiểu thì đánh chay tuổi gì kill được onehit
Rồi vậy Ali cũng max pill, thế Ali kẹp hay, kẹp 2 3 cái Die DM, thế DM nó đánh chay, dame ko chết ai kẹp = niềm tin ah.
" Đánh chay không kẹp được" trích LK.

ThienDiem

Trung Sĩ
Kick +10 rồi mà ko 1 hit được thì mang + tiếp , biết đâu nhảy 13

dcjuly97

Binh Nhất
debuff kill thăng thiên Nin nó có 3% ah, nó tăng max 10/10 mới = debuff 104, anh có pm nhờ check dùm thì LK báo nó dc cái debuff lan thôi, chứ không tăng hơn 104, và đó là dữ liệu chuẩn, hic. Anh tưởng nó mạnh hơn thì ngon rồi.
Uhm chờ xem @Lion_King trc bảo trì tuần sau check thật kỹ rồi công bố cho ae biết thôi. Nhưng em vẫn nghĩ nó có vấn đề với skill debuff thăng thiên, không thể nào chọc con thương đang nộ 3k4 def 1 hit 9k+ đc.

CuongLong

Binh Nhì
Uhm chờ xem @Lion_King trc bảo trì tuần sau check thật kỹ rồi công bố cho ae biết thôi. Nhưng em vẫn nghĩ nó có vấn đề với skill debuff thăng thiên, không thể nào chọc con thương đang nộ 3k4 def 1 hit 9k+ đc.
đính chính lần cuối cùng ĐịnhMệnh ko bao h xài debuff thăng thiên nhé, chỉ xài duy nhất 1 cái debuff 104

CuongLong

Binh Nhì
Thì cứ chờ LK check hết tuần xem nào, mấy ông ninja làm gì mà mất bình tĩnh quá vây :)). Kết quả vẫn chưa công bố mà.
bác thử nghĩ đi ví như có ai đó nói bác dùng hack để thắng trong khi bác chẳng dùng tới thì phải ứng bác thế nào? toàn bảo dùng skill debuff thăng thiên mà tới cái 104 vs TT nó ra skill khác nhau thế mà bác còn nhầm đến nản

dcjuly97

Binh Nhất
bình thường nó đã mạnh vcl về dame tượng kill người, vlhc gần như là trùm rồi. H bá nhất rồi mấy ông muốn thế nào nữa :D

Memory

Binh Nhì
bình thường nó đã mạnh vcl về dame tượng kill người, vlhc gần như là trùm rồi. H bá nhất rồi mấy ông muốn thế nào nữa :D
Khi nào mà thằng nào chơi ninja cũng bá hãy lên tiếng @@ Nè, 1 thằng thương set đồ trung bình đã solo khoẻ re từ lv nhỏ đến lv cao, dame vào quái khi nộ toàn trên trời, def thì to, máu thì nhiều. Còn 1 thằng ninja thử đồ trung bình xem khác gì đóng rác ? Sv này chơi ninja muốn gọi là chơi dc thì đầu tư bao nhiêu ? Toàn phải đập đồ lên 8 9 10 mới dám ra pk. Thử đồ +6 xem ? Cơ bản ninja đã thiệt về mọi mặt, dame cơ bản thấp, máu thấp, def thì bé còn hơn DP, cứ nói bá này bá nọ, đồ +6 xem bá ko @@ Bắt thằng thương hay thằng kiếm = đồ = lv ra chơi vs ninja xem ninja ăn dc ko ? Còn thằng đao thì khỏi nói, ninja gặp đao toàn gọi = cha = cụ

Bên trên