THẢO LUẬN Không biết vì lí do gì mà char cầm và nin mạnh lên 1 cách khủng khiếp

phankien1408

Gia nhập giang hồ
bị lag chém chay thôi chứ lấy đâu ra x2, tức là khi mình dừng rồi thì nó vẫn âm thầm chém thêm 1 lượt nữa. Trong lúc đó mình đứng im và cũng ko thể ra skill hay làm gì dc mà phải đợi hết thời gian của lượt chém ẩn kia. dame 500 đánh quái 1k máu 1 hit dừng lại là lúc sau quái die, chứ đánh con 10k 5 hit xong dừng lại xem nó có die ko

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
bị lag chém chay thôi chứ lấy đâu ra x2, tức là khi mình dừng rồi thì nó vẫn âm thầm chém thêm 1 lượt nữa. Trong lúc đó mình đứng im và cũng ko thể ra skill hay làm gì dc mà phải đợi hết thời gian của lượt chém ẩn kia. dame 500 đánh quái 1k máu 1 hit dừng lại là lúc sau quái die, chứ đánh con 10k 5 hit xong dừng lại xem nó có die ko
Mình cũng test lại rồi ko có chuyện X2 đâu. Các chiêu đánh chay do cơ chế mọi người đánh nhanh và rất nhanh (nin chẳng hạn) nó sẽ đc xếp theo hàng đợi và nhiều khi anh em đã ngắt nó vẫn nằm trong thời gian kịp để hồi chiêu cuối. Ví dụ Nin có tốc kích khoảng cách giữa các nhát chém chỉ 300ms mà thôi, ae nhắm stop đc trong khoảng này thì ko thấy bị mất máu.

quangtuanag3

Binh Nhì
Lâu vào 4rum mà thấy lỗi tồn đọng nhiều quá hèn gì mình chơi char kiếm bị mấy char kia bắt nạt vl ( đồ cũng ko thua gì) =))
Check và fix đi mấy AD ơi =))

dcjuly97

Binh Nhất
E nghĩ a nên chek kĩ lại con nin chút. Vô tlc nó flash lên cạnh người. Mà thấy nó là e chạy rồi k hiểu sao mấy s sau die. Cùng lắm có chém cũng 1 hit s die đc nhỉ, vs lại máu tụt mấy phát bấm máu liên tục vẫn die@@
chắc do delay dame thôi, mà thật ra mấy con ninja toàn +9-10 lấy gì ko chết ông @@

SuperCover

Trung Sĩ
chắc do delay dame thôi, mà thật ra mấy con ninja toàn +9-10 lấy gì ko chết ông @@
Biết là có delay dame r, cơ mà có đứng cho chém đâu, mà cũng thắc mắc, cũng cầm 1 con kiếm đi tlc chém chay, nếu đối phương chayh ngang qua mình k thể đánh được, cái động tác chém không đủ nhanh, nhưng k hiểu sao cứ qua con nin sượt nhẹ cái tí máu rút cục cục die. Cho là vk 9-10 cũng làm j chém thường die đc, đủ pill dame xanh one hit là chết k kịp ngáp rồi, đây rõ ràng là tụt máu cục cục, bấm máu liên tục vẫn die, dame xanh thì nó chỉ hơn máu max tầm 50-100 máu tức nếu kẹp chay phải 2-3 cái ms die mà k hiểu sao nó gây dame kiểu j khi nó đi ngang qua mình chạy vẫn die.
Có thể là do delay mạng, màn hình thì đang chạy xa r nhưng trên dữ liệu của game thì 2 con vẫn sát đít và con nin vẫn chém. Đoán mod v cũng mong ad có tg test kĩ chút:D

Bên trên