THẢO LUẬN Không biết vì lí do gì mà char cầm và nin mạnh lên 1 cách khủng khiếp

CuongLong

Binh Nhì
lại lôi +10 vào đây làm gì con nin docton có kick 128 +8 mà đứng im nó chọc thì cũng onhit cả sv ko ai đủ máu
ĐịnhMệnh cầm 133m+10 chọt ko chết kìa ở đó mà onhit....ko tin bác có thể hỏi Adrenaline xem.....cả sv chắc kẻ thù của nin là đao r....đập nó toàn phản dame chết ngược

nhatthiem113

Thiếu Úy
Căn bản là vầy, lên TT1, ULPT 80 max, PT 10 max. trong khi đó các char như thương, kiếm, Nin đều nhảy dame khủng nên việc 1hit die là bình thường, tôi con chưa nói tôi đi VLHC full pill mà acc thương vừa ra kill là văng ra ngoài rồi, trước giờ cứ nghĩ là delay VLHC thôi, ra đâu trường test thì max set ULPT đối với các char dame như Thương, Kiếm, Cầm TT 1 cũng thì kẹp 1 combo vẫn die.

dcjuly97

Binh Nhất
Tôi chơi ninja nhiều hơn ông ăn cơm mỗi ngày đấy, ông nghĩ ông chơi ở sv này lâu là ông thuộc loại lão làng à :)) lão làng của cái sv này thì hoạ may, chứ còn tôi cầm ninja 11x 12x 13x ở sv offical rồi nên đừng mùa rìu qua mắt thợ làm gì @@
vl đang nói sv này, ông đang nói đi đâu vậy. Đọc kĩ dùm cái đi ông @@. chư có ai kêu ông không chơi ninja 11x++ ko mà phải chứng minh.

FanTaShi

Gia nhập giang hồ
Căn bản là vầy, lên TT1, ULPT 80 max, PT 10 max. trong khi đó các char như thương, kiếm, Nin đều nhảy dame khủng nên việc 1hit die là bình thường, tôi con chưa nói tôi đi VLHC full pill mà acc thương vừa ra kill là văng ra ngoài rồi, trước giờ cứ nghĩ là delay VLHC thôi, ra đâu trường test thì max set ULPT đối với các char dame như Thương, Kiếm, Cầm TT 1 cũng thì kẹp 1 combo vẫn die.
acc thương đi VLHC 1 combo chết kiếm thì ko nói đi. Nida docton nó cũng nhay dame xanh chet ng ta thôi. Thương bá lúc đầu ko nói gì. giờ lên tt đánh k lại là kêu mạnh quá. tà thấy nida docton cũng thế ko nói gì. bác lên đây nói lam j. còn nao trả mạnh riêng của nó. Thương đưa vô tay DAIKA xem có chết người ko. max pill la truyện trình độ kẹp là truyện.

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
ĐịnhMệnh cầm 133m+10 chọt ko chết kìa ở đó mà onhit....ko tin bác có thể hỏi Adrenaline xem.....cả sv chắc kẻ thù của nin là đao r....đập nó toàn phản dame chết ngược
mình cũng test với Adrenaline chẳng lẽ lại nhầm :))
cầm thì kinh rồi 2k8 nhẩy 13k với 3k5 nhảy 15k+
vote thêm pill cho a e pk cho sướng @Huyết Ban Nick @Lion_King

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Mình lập topic này mang tính chất thắc mắc và thảo luận về vấn đề Cầm dame 3k crit phát lên gần 15k
Nin thì chọc 9k 10k 11k
trong khi mình trong trạng thái nộ thì cũng đều bị onehit
Ae không cần đá đểu mình . mình lập topic là thảo luận không phải là báo lỗi

kebongdem2017

Hạ Sĩ
acc thương đi VLHC 1 combo chết kiếm thì ko nói đi. Nida docton nó cũng nhay dame xanh chet ng ta thôi. Thương bá lúc đầu ko nói gì. giờ lên tt đánh k lại là kêu mạnh quá. tà thấy nida docton cũng thế ko nói gì. bác lên đây nói lam j. còn nao trả mạnh riêng của nó. Thương đưa vô tay DAIKA xem có chết người ko. max pill la truyện trình độ kẹp là truyện.
Daika có cmt kìa bạn. chết sml luôn chứ có chết không

dcjuly97

Binh Nhất
Ai nói thằng @DaiKa không chết, sml chứ ở đó mà không chết. Đứng im lấy mà bị chọc 9k++

FanTaShi

Gia nhập giang hồ
Daika có cmt kìa bạn. chết sml luôn chứ có chết không
thế mới nói các bác. thấy đánh thua tí. lại kêu fix. thế lúc đầu k nói cho rùi. game kiểu này jog như thấy mjk yếu đi đánh ko lại là fix. chứ k phải như GM cho sẵn lúc đầu. Vào mà xem dzo. ra là chơi thôi chẳng ai nói fix gì. qua bên này là cái j thấy yếu thiệt thòi là kêu fix. thế còn j là game. sau thấy Quyền sư mạnh cũng fix chắc.

kebongdem2017

Hạ Sĩ
thế mới nói các bác. thấy đánh thua tí. lại kêu fix. thế lúc đầu k nói cho rùi. game kiểu này jog như thấy mjk yếu đi đánh ko lại là fix. chứ k phải như GM cho sẵn lúc đầu. Vào mà xem dzo. ra là chơi thôi chẳng ai nói fix gì. qua bên này là cái j thấy yếu thiệt thòi là kêu fix. thế còn j là game. sau thấy Quyền sư mạnh cũng fix chắc.
gắt vậy bạn thấy bất hợp lí thì báo lỗi thôi
Ban am hiểu về game thì giải đáp thắc mắc cầm dame 3k nhảy 1 phát gần 15k đi
Thấy hợp lí thì mình xóa topic . xin lỗi đền tiền các kiểu

sooyoung007

Gia nhập giang hồ
k biết sao chứ, có pé nin nao mạnh lên là bắt đầu chỉnh tí tí :))...... từ lúc mở tới giờ chắc dc ưu ái nhiều nhất vs cung..... haiz..... di VLHC thì xem cái pill mình cắn nữa và bị dính buff nữa

SuperCover

Trung Sĩ
Thôi thì bây h. Xin dame của 1 con nin max, xin def của một con thương khi nộ. Max pill các thứ cẢ nhé. Xin ảnh dame đỏ trắng và xanh. Rồi ae tính dame thôi. Dựa trên tính dame cơ bản dame - def. Rồi sau đó đến các loại khí công hay skilll tt dame chay như skilll j j ấy ước lượng coi tầm bnhiu. Tiện giúp ad nếu có lỗi thì cũng dễ dàng biết lỗi ở đâu luôn. Còn không lỗi thì cũng chấp nhận thôi cãi nhau lm j:3

ThienDiem

Trung Sĩ
Thôi thì bây h. Xin dame của 1 con nin max, xin def của một con thương khi nộ. Max pill các thứ cẢ nhé. Xin ảnh dame đỏ trắng và xanh. Rồi ae tính dame thôi. Dựa trên tính dame cơ bản dame - def. Rồi sau đó đến các loại khí công hay skilll tt dame chay như skilll j j ấy ước lượng coi tầm bnhiu. Tiện giúp ad nếu có lỗi thì cũng dễ dàng biết lỗi ở đâu luôn. Còn không lỗi thì cũng chấp nhận thôi cãi nhau lm j:3
Lỗi nửa là đéo vui rồi :)). Sv gần 2 năm rồi mà vẫn lỗi thì k ổn :)

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Đơn giản mà, anh em nào muốn kiểm tra thì ghi rõ char nào đánh char nào (In Game cụ thể), lúc đánh trong trạng thái nào ăn pill gì mình ánh xạ dữ liệu cái thì hiển thị đc hết thông số thôi. Vì bộ tính toán KC rất phức tạp có thể hiệu chỉnh 1 thứ nhỏ nó lại ảnh hưởng các thứ khác ko thể ngờ tới nên có thể ra lỗi thôi. Đến Dzo nó có sml vì lỗi cơ mà đâu ai hoàn hảo đc, anh em thảo luận trên tinh thần vậy là mình vui rồi.

Bên trên