ĐẤU TỐ Kể thì nên kể cho hết

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Sabicoll

Gia nhập giang hồ
Mình nói thật có tuồng đồ vs GM thì mình cũng ăn rồi thì biết chùi mép tí ... Ăn ko được đá đỗ qua bên này nói xấu bên kia có hay ho gì ko

Sabicoll

Gia nhập giang hồ
Đang nói TBS bạn qua Tây Mạc clgt ????? Bạn chụp cho mình cái ẢNH ? còn cái đoạn clip bạn vừa edit cái bài viết trong bài mình viết bên Dzo ấy. Làm phiền bạn log cái acc youtube đã upload cái clip đấy lên hộ mình phát ?
TBS la 9 xac con noi ve thoi TM thi cho ban bjk mik la ai vi TBS ban ko bjk mik la ai

ElCapitaino

Trung Úy
Mình nói thật có tuồng đồ vs GM thì mình cũng ăn rồi thì biết chùi mép tí ... Ăn ko được đá đỗ qua bên này nói xấu bên kia có hay ho gì ko
Mình chỉ là người mua lại từ thương nhân, sau khi biết nguồn hàng từ thương nhân là hàng bẩn mình đã report và báo lên forum. Tiếp đó mình đã dell cái acc bên TBS mà mình nạp hơn 30 triệu trong vòng 2 tháng.
Đây là link mình dell acc
. Thắc mắc gì nữa k ?

ElCapitaino

Trung Úy
Nói cùn cũng nói được
Cùn chổ nào ? Đào mộ cái topic xa xưa mà chính mình nắm từng chi tiết nhỏ để hạ uy tín bên này của mình. Bạn còn non vl. Có cái điều thắc mắc là mình đéo biết Skydar là thằng nào từ trước giờ mà sao lên làm chuyện rãnh rỗi thế này thôi. Để tìm hiểu nguyên nhân xem thực hư ntn. Nan giải vl @@

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên