ĐẤU TỐ Kể thì nên kể cho hết

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Sabicoll

Gia nhập giang hồ
30 Tháng sáu 2013
255
34
0
Bộ bạn điếc à ? Mình đã bảo mình dẫn đầu top đến lúc mình lập topic tố cáo Dzogame và dell acc. Còn sau đó mình ko quan tâm ? Hay bạn cần mình lật lại từng trang sử Dzogame cho bạn đọc ?
sao ban noi ban luon la nguoi dan top 1 den TT1 ??? ban co noi nhe dung noi ko co

ElCapitaino

Trung Úy
20 Tháng chín 2014
1,413
879
8
sao ban noi ban luon la nguoi dan top 1 den TT1 ??? ban co noi nhe dung noi ko co
Bạn chụp hình, dán qua cái topic nào của mình nói là mình dẫn top tới TT1 ? Hình ảnh link web bên Dzogame mình có đủ, cho mình xin cái hình top thời điểm mình chưa dell acc có cái tên SkyDar ?

ElCapitaino

Trung Úy
20 Tháng chín 2014
1,413
879
8
Nếu còn thời Tây Mạc thì bạn còn nhớ rõ hơn
Đang nói TBS bạn qua Tây Mạc clgt ????? Bạn chụp cho mình cái ẢNH ? còn cái đoạn clip bạn vừa edit cái bài viết trong bài mình viết bên Dzo ấy. Làm phiền bạn log cái acc youtube đã upload cái clip đấy lên hộ mình phát ?

Sabicoll

Gia nhập giang hồ
30 Tháng sáu 2013
255
34
0
Mình nói thật có tuồng đồ vs GM thì mình cũng ăn rồi thì biết chùi mép tí ... Ăn ko được đá đỗ qua bên này nói xấu bên kia có hay ho gì ko

• Like
Reactions: vuero1

Sabicoll

Gia nhập giang hồ
30 Tháng sáu 2013
255
34
0
Đang nói TBS bạn qua Tây Mạc clgt ????? Bạn chụp cho mình cái ẢNH ? còn cái đoạn clip bạn vừa edit cái bài viết trong bài mình viết bên Dzo ấy. Làm phiền bạn log cái acc youtube đã upload cái clip đấy lên hộ mình phát ?
TBS la 9 xac con noi ve thoi TM thi cho ban bjk mik la ai vi TBS ban ko bjk mik la ai

ElCapitaino

Trung Úy
20 Tháng chín 2014
1,413
879
8
Mình nói thật có tuồng đồ vs GM thì mình cũng ăn rồi thì biết chùi mép tí ... Ăn ko được đá đỗ qua bên này nói xấu bên kia có hay ho gì ko
Mình chỉ là người mua lại từ thương nhân, sau khi biết nguồn hàng từ thương nhân là hàng bẩn mình đã report và báo lên forum. Tiếp đó mình đã dell cái acc bên TBS mà mình nạp hơn 30 triệu trong vòng 2 tháng.
Đây là link mình dell acc
. Thắc mắc gì nữa k ?

ElCapitaino

Trung Úy
20 Tháng chín 2014
1,413
879
8
Nói cùn cũng nói được
Cùn chổ nào ? Đào mộ cái topic xa xưa mà chính mình nắm từng chi tiết nhỏ để hạ uy tín bên này của mình. Bạn còn non vl. Có cái điều thắc mắc là mình đéo biết Skydar là thằng nào từ trước giờ mà sao lên làm chuyện rãnh rỗi thế này thôi. Để tìm hiểu nguyên nhân xem thực hư ntn. Nan giải vl @@

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.