THẢO LUẬN Kẹp skill của đao và đại phu

taolabomay1610

Gia nhập giang hồ
class nào cũng kẹp = mặt cười được mà . Skill đang thi triển thì dùng icon Hy để giữ dame đó lại . Tuy ko ngắt dc skill nhưng vẫn tính 1 stack dame. làm 2 lần như thế đến lần thứ 3 thì xả vào người nó ko cần dùng icon Hy thì sẽ rút máu 3 lần.
a` vậy là k giữ lại đc skill nhưng vẫn giữ đc dame ạ..
vậy mà cứ ngỡ vất vả để vừa kẹp vừa bơm máu quá :3

OhChick

Gia nhập giang hồ
class nào cũng kẹp = mặt cười được mà . Skill đang thi triển thì dùng icon Hy để giữ dame đó lại . Tuy ko ngắt dc skill nhưng vẫn tính 1 stack dame. làm 2 lần như thế đến lần thứ 3 thì xả vào người nó ko cần dùng icon Hy thì sẽ rút máu 3 lần.
@Lion_King & @Huyết Ban Nick : Thank hai bạn rất nhiều vì đã reply. Mình chỉ cần hai bạn xác nhận là được để anh em còn biết đường mà đi. Chứ bây giờ dp quá bá. Sắp quy hàng rồi ~:>~:>~:>

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
Thử rồi có rút máu đâu đại ka

Orochi

Binh Nhất
k bít mấy thanh niên kia thế nào, chứ tui vs @DaiKa ngày nào cũng bỏ ra 1h tap pk vs nhau con chua thay gi, ton mau sieu thi thay ba` luon, chơi k tìm hiểu ma` doi` bá đạo thì chịu.

OhChick

Gia nhập giang hồ
k bít mấy thanh niên kia thế nào, chứ tui vs @DaiKa ngày nào cũng bỏ ra 1h tap pk vs nhau con chua thay gi, ton mau sieu thi thay ba` luon, chơi k tìm hiểu ma` doi` bá đạo thì chịu.
Bạn ơi, ở đây mình không làm được và hỏi là có kẹp được không để ae còn biết đường tìm tòi tiếp. Sợ V.14 kteam fix không cho kẹp hoặc kteam code nhầm chỗ nào đó.
Có vấn đề gì với câu hỏi của mình với Kteam không bạn nhỉ 8->8->8->

HuanHuong2006

Binh Nhì
có 2 loại kẹp
mặt cười và vận công
cái nào cũng được, không nên ghẽ lạnh cái nào cả
mấy sv trước mình vẫn chơi vận công ít khi sài mặt cười, ( ASS, SING )

Orochi

Binh Nhất
Bạn ơi, ở đây mình không làm được và hỏi là có kẹp được không để ae còn biết đường tìm tòi tiếp. Sợ V.14 kteam fix không cho kẹp hoặc kteam code nhầm chỗ nào đó.
Có vấn đề gì với câu hỏi của mình với Kteam không bạn nhỉ 8->8->8->
ngta co quyen hoi ma ban
sr tra loi nham topic ^^
http://forum.yulgangvn.com/threads/loi-danh-chay-don-dame.33011/

nhatthiem113

Thiếu Úy
có 2 loại kẹp
mặt cười và vận công
cái nào cũng được, không nên ghẽ lạnh cái nào cả
mấy sv trước mình vẫn chơi vận công ít khi sài mặt cười, ( ASS, SING )
Thời Asia là chỉ cần bấm mặt cười là tự động ngặt kill dù bạn đang có tank 2 3 người đi nữa đứng im 1 chỗ vẫn ok hết. Giờ thì phải chạy lại kẹp cái thứ nhất, sau đó chạy ra rồi chạy vào lại cái thứ 2. rồi cái thứ 3 là xã kill, đến lúc xã thì 2 cái kẹp trước đã hút máu và người ta có time bơm máu lên rồi.

Mr Long

Binh Nhì
Thời Asia là chỉ cần bấm mặt cười là tự động ngặt kill dù bạn đang có tank 2 3 người đi nữa đứng im 1 chỗ vẫn ok hết. Giờ thì phải chạy lại kẹp cái thứ nhất, sau đó chạy ra rồi chạy vào lại cái thứ 2. rồi cái thứ 3 là xã kill, đến lúc xã thì 2 cái kẹp trước đã hút máu và người ta có time bơm máu lên rồi.
Bạn nói rất đúng, kẹp skill Của As ngày xưa rất chuẩn về cả vận công lẫn mặt cười, làm nên tên tuổi đặc trưng và hấp dẫn của game HKGH.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Bạn nói rất đúng, kẹp skill Của As ngày xưa rất chuẩn về cả vận công lẫn mặt cười, làm nên tên tuổi đặc trưng và hấp dẫn của game HKGH.
bây giờ cũng vậy có khác gì đâu . chỉ là từ V14 trở lên thì ko thể ngắt skill khi đang thi triển nữa.

Bên trên