THẢO LUẬN Kẹp skill của đao và đại phu

OhChick

Gia nhập giang hồ
Đao có kẹp dc thế cũng chả jet dc ai, chỉ có cách kẹp skill kết hợp may ra kiếm dc mạng
Hôm qua đã thử, vấn đề bây giờ không quan trọng là char nào cả (trừ đp) mà là kỹ năng. Khi kẹp thì xả skill 1 lần nên không bơm máu kịp. Nếu làm được 3 skill đơn + 1 skill kết hợp thì kiểu gì cũng tạch <):)<):)<):)
Nhưng xin thưa khó quá và quá khó %-(%-(%-(

Đăng ký tài khoản

Gia nhập giang hồ
Hôm qua đã thử, vấn đề bây giờ không quan trọng là char nào cả (trừ đp) mà là kỹ năng. Khi kẹp thì xả skill 1 lần nên không bơm máu kịp. Nếu làm được 3 skill đơn + 1 skill kết hợp thì kiểu gì cũng tạch <):)<):)<):)
Nhưng xin thưa khó quá và quá khó %-(%-(%-(

fix lại = cách chỉ cần click mặt cười là ngắt mọi hoạt động ra skill + thêm giữ dame ( mà phải fix cho thật chuẩn sát, hiện tại nó hơi khó ở chỗ đó)

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
fix lại = cách chỉ cần click mặt cười là ngắt mọi hoạt động ra skill + thêm giữ dame ( mà phải fix cho thật chuẩn sát, hiện tại nó hơi khó ở chỗ đó)
đã nói nhiều lần là v14 ko thể ngắt các Animation của skill rồi mà . Kẹp hiện tại là quá đơn giản rồi có đòi hỏi gì phức tạp đâu :| đòi hỏi dính kẹp là phải chết à

OhChick

Gia nhập giang hồ
đã nói nhiều lần là v14 ko thể ngắt các Animation của skill rồi mà . Kẹp hiện tại là quá đơn giản rồi có đòi hỏi gì phức tạp đâu :| đòi hỏi dính kẹp là phải chết à
Có đơn giản đâu bạn @@! hoặc có lẽ chưa quen tay. 10 lần thì lần thì làm được 2 lần. Nhưng sẽ cố gắng training X_XX_XX_X

Đăng ký tài khoản

Gia nhập giang hồ
ko phải, ý là cái kẹp vận công với cái kẹp mặt cười nó khác nhau
vận công dễ hơn mặt cười, ý là vậy đó Sếp
vận cong kẹp 10 lần dính 10 lần
còn mặt cười 10 lần chắc tầm 3 4 lần
độ khó nó cao hơn
hiện tại không hiểu vì lí do gì

OhChick

Gia nhập giang hồ
ko phải, ý là cái kẹp vận công với cái kẹp mặt cười nó khác nhau
vận công dễ hơn mặt cười, ý là vậy đó Sếp
vận cong kẹp 10 lần dính 10 lần
còn mặt cười 10 lần chắc tầm 3 4 lần
độ khó nó cao hơn
hiện tại không hiểu vì lí do gì
Nên để công bằng thì bỏ kẹp vận công của đp đi mà bắt đp kẹp mặt cười luôn đúng không bạn. Cái này mình cũng nghĩ như vậy o:-)o:-)o:-)

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
thanh viên ban quản trị có cần nói nặng lời vậy ko
cái vụ này từ thời Mgame đã nói rồi ai chả biết vậy

vậy sv này k có source, đi mua sv về chạy ad
hay khó quá nên bỏ qua
Ruby, a thấy e càng ngày kiểu éo nào ấy ko nói nên lời =)). Em nên tập hiểu vấn đề trước khi phát ngôn bừa bãi dùm anh. Còn nếu đã ko hiểu vấn đề thì tập văn hoá hỏi lại trước khi tranh luận, mà tranh luận kiểu đó dễ đi đến chỗ công kích cá nhân chứ chả đc cái gì.

Vấn đề chặn là do Client chặn animation, em đi các server offical khác như MGame xem :) Chặn từ client thì e làm kiểu gì ? E mua được source Client ko ? Thế giới chưa ai làm đc cả.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Nên để công bằng thì bỏ kẹp vận công của đp đi mà bắt đp kẹp mặt cười luôn đúng không bạn. Cái này mình cũng nghĩ như vậy o:-)o:-)o:-)
Mỗi char có thời điểm hoàng kim hoặc cách chơi riêng. Đừng ép char này phải như char kia. Em thấy DP mạnh thì cứ chơi ĐP, rồi kiểu gì lên 8x 9x lại có topic sao ĐAo mạnh vl thế, hay Kiếm kẹp hay vậy, ninja thọt quá. yêu cầu kiểu này a ignore nhé.

Make it right!

OhChick

Gia nhập giang hồ
Mỗi char có thời điểm hoàng kim hoặc cách chơi riêng. Đừng ép char này phải như char kia. Em thấy DP mạnh thì cứ chơi ĐP, rồi kiểu gì lên 8x 9x lại có topic sao ĐAo mạnh vl thế, hay Kiếm kẹp hay vậy, ninja thọt quá. yêu cầu kiểu này a ignore nhé.

Make it right!
Vấn đề mình nói là "cũng nghĩ như vậy". Nhưng do đây là tính chất game như vậy nên mình có dám yêu cầu đâu :o):o):o)
Các câu hỏi của mình chỉ là cần sự xác nhận kẹp được để ae tiếp tục luyện tập thôi à. Chứ các bạn pro hơn mình bảo không làm được thực sự hoang mang 8-x8-x8-x

DaiKa

Binh Nhì
Ruby, a thấy e càng ngày kiểu éo nào ấy ko nói nên lời =)). Em nên tập hiểu vấn đề trước khi phát ngôn bừa bãi dùm anh. Còn nếu đã ko hiểu vấn đề thì tập văn hoá hỏi lại trước khi tranh luận, mà tranh luận kiểu đó dễ đi đến chỗ công kích cá nhân chứ chả đc cái gì.

Vấn đề chặn là do Client chặn animation, em đi các server offical khác như MGame xem :) Chặn từ client thì e làm kiểu gì ? E mua được source Client ko ? Thế giới chưa ai làm đc cả.
Bên sv private kia v14 v15 có icon riêng giống kiểu vận công có thể ngắt animation skill đó !

Đăng ký tài khoản

Gia nhập giang hồ

Srr anh :|

dân tình giờ khó hiểu hơn cả em

hậu thuẫn thì nói là bợ đít
ý kiến thì nói sao ý kiến nhiều vậy, next dùm cái bla bla các kiểu

thôi từ giờ em im lặng mà chơi vậy k ý kiến nữa

Make it right!
Cũng đúng, thằng DP ko có kết hợp, ko cho nó kẹp thì nó ăn cám
Thôi lại cắm đầu trian lên 8x vậy, toàn cung, đao, kiếm jo ko làm ăn gì

Anh em lại vui vẻ mà chơi, đứa nào thịch học kẹp skill kết hợp inbox dạy cho, đi TLC vẫn kill dc 1 ít, kiếm cái bọn đồ kém kém mà xơi cứ lao vào bọn boss thì ko kẹp dc fai rồi

Bên trên