TÀ PHÁI Kính gửi ác quỷ thần cung !

dungtranthd

Gia nhập giang hồ
Pt này train từ tối tới giờ =))
Mình chả thèm động tới căn bản là KLQ tới mình
và cũng đừng nói mình ganh ghét hay gato các bạn = ))
Nghe nó cứ buồn cười sao sao ấy
thôi treo máy đi ngủ =))
6
View attachment 7025
Pt t làm gì m mà m cắn ??? Nếu nói cái chuyện nãy đánh nhau mà m phá thì ngta chửi m đàn bà đúng rồi, thù dai như đỉa đói vậy , ngta ngủ hét cắn lén.. còn bày đặt lập topic ngụy biện :)) nực cười

negispring

Gia nhập giang hồ
Pt t làm gì m mà m cắn ??? Nếu nói cái chuyện nãy đánh nhau mà m phá thì ngta chửi m đàn bà đúng rồi, thù dai như đỉa đói vậy , ngta ngủ hét cắn lén.. còn bày đặt lập topic ngụy biện :)) nực cười
=)) thôi nói ít hiểu nhiều
Ban ngày hay ban đêm
Gặp là giết thế thôi = ))
Còn bạn là ai mình còn đéo biết nên cũng đéo q tâm :3 Thế nhé :3
có vô tình nằm đất thì cứ topic lên mà khóc :3

Akumasho

Gia nhập giang hồ
Bỏ đi, xem nó thức đêm dc bao nhiêu bữa, r bữa nào không thức thì tắt máy or treo k1, biết qá mà :))

negispring

Gia nhập giang hồ
=))) haiz toàn kiểu suy bụng ta ra bụng người =))
cạn lời
đầu óc cũng chỉ tới đó = ))
Ngủ đây ai rãnh cứ săn :3 đang treo đấy ahihi

dungtranthd

Gia nhập giang hồ
=)) thôi nói ít hiểu nhiều
Ban ngày hay ban đêm
Gặp là giết thế thôi = ))
Còn bạn là ai mình còn đéo biết nên cũng đéo q tâm :3 Thế nhé :3
có vô tình nằm đất thì cứ topic lên mà khóc :3
nói ít hiểu nhiều ?? m cắn ngta rồi lập topic ẳng 1 đống lên h thì kêu sủa ít hiểu nhiều :))
m chưa có cơ hội cho t nằm đất đâu mà ẳng
đã cắn lén, thù dai mà bày đặt làm nguỵ quân tử =]] ngon thì qua tà mà đánh tụi nó, phận ếch ngồi đáy giếng chỉ có cắn lén thôi con à
m làm nhục cả cái tà phái này lắm, cả cái Guild lén lút của m

negispring

Gia nhập giang hồ
nói ít hiểu nhiều ?? m cắn ngta rồi lập topic ẳng 1 đống lên h thì kêu sủa ít hiểu nhiều :))
m chưa có cơ hội cho t nằm đất đâu mà ẳng
đã cắn lén, thù dai mà bày đặt làm nguỵ quân tử =]] ngon thì qua tà mà đánh tụi nó, phận ếch ngồi đáy giếng chỉ có cắn lén thôi con à
m làm nhục cả cái tà phái này lắm, cả cái Guild lén lút của m
=)) haiz
Khổ thân đã bảo rồi đứa nào cứ online cả pt cứ sth lên đấy rồi xem có qua kill ko +))
online hay offline cũng đéo liên quan
Gặp là giết thôi :3
Mà thôi ko chấp ahihi game mà cay cú làm gì = ))
khóc tiếp đi
ngủ đây = ))

dungtranthd

Gia nhập giang hồ
=)) haiz
Khổ thân đã bảo rồi đứa nào cứ online cả pt cứ sth lên đấy rồi xem có qua kill ko +))
online hay offline cũng đéo liên quan
Gặp là giết thôi :3
Mà thôi ko chấp ahihi game mà cay cú làm gì = ))
khóc tiếp đi
ngủ đây = ))
cay hay không thì tự bản thân m biết thôi con :))
ẳng cho lắm chỉ để nguỵ biên :)) =))

anhphuoc

Gia nhập giang hồ
Chúc các bạn ngủ ngon = ))
đừng nói việc dám solo hay không mình dám nói thẳng
Mình kill ai mà ng đó đánh lại mình mình đánh tới khi 1 trong 2 chết thì thôi = ))
còn việc rủ hẹn ra solo xin lỗi mình không có hứng thú ^_^
TDZ cũng đứng solo , vài bạn cũng đứng solo vs mình đấy thôi
vài team mình không giết
vài Guild thì mình lại giết = ))
Cái gì cũng có nguyên do cả
còn các bạn thích các bạn cứ chửi
giết thì mình vẫn giết thôi ^_^
Guild mình từ BANG CHỦ tới BANG CHÚNG không ai quản ai toàn mấy ae chơi vs nhau ở ngoài bạn ạ ^_^
Nếu thích thì cứ việc tìm guild mình giết lại như lời của Mod ACE =)) Guild mình ở đâu đắp hòm ở đó
Nói ít và hành động nhiều hơn đi :3
xạo hwa ông kill pty tui tui rượt ông đánh quá trời ông toàn bem dp :))

Oppa

Binh Nhì
trình cc éo biết tới đâu làm màu quá t sợ tính thu tóm tà phái à =))) .... cả G m bao nhiêu thằng ..... t nói sơ sơ m cắn 2 G r nhé ..... thêm DTB cho đủ nhé rồi biết t =))) ..... trẩu loz lộng hành quá =)))) ..... m nên nhớ m th đầu to còn đang bế quan nhé cứ từ từ G ghẻ =)))

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Khóc lóc đéo gì. Đéo chịu đc thì về kênh 1 mà train. Chết lên đây khóc? nó pk thì âm điểm 10k vào tù có thế thôi. Chúng mày cho nó giết 20 mạng là nó khóc trong tù chứ đéo gì mà phải lên đây lập topic như đàn bà. À mà địt mẹ đàn bà thật. Đúng là con đàn bà
Xích mích 2 bên thế nào ko cần biết nhưng đàn ông đàn ang đi chửi phụ nữ cái kiểu này nói thật là từ xưa đến giờ mình chỉ nhìn thấy trong phim thôi, hôm nay mới có dịp chứng kiến.

July182013

Hạ Sĩ
TÓM LẠI ...ĐÁNH NGƯỜI MÀ BIẾT RẰNG HỌ KHÔNG HỀ PHẢN KHÁNG...CHỈ LÀ THÓI QUEN VÀ LẼ SỐNG ĐOẢN CỦA NHỮNG KẺ HÈN...MÌNH LÀ NGƯỜI NGOÀI CUỘC...VẪN SUY NGHĨ NHƯ VẬY...ĐÊM HÔM TRAIN...ƯNG PK THÌ LÊN ĐÂY GỬI THƯ TÍN THÁCH ĐẤU

sock

Hạ Sĩ
sv chưa có kẹp nên cắn auto mà ko nhè dp trước thì chắc không đủ dame chỉ khổ mấy bạn dp thôi >.<

6sa6tan6

Gia nhập giang hồ
Suy cho cùng đây chính là thành phần bất hảo làm ô nhục sự mạnh mẽ của tà phái, con sâu làm rầu nồi canh, nó làm cho mọi nguời nhìn vào các bang phái bên tà = con mắt ác cảm, chỉ biết cắn lén auto như thằng đàn bà bị ngta vạch mặt lại còn khoe BC mình đi kill auto tận 3,4h sáng,BC của nó đồng môn của nó cũng bị nó cắn trong từng lời nói, hên là nó chưa nói tên :)), mình đang hóng kèo 1b này :3 :-bd

Oppa

Binh Nhì
th này nó cuồng cắn phe mình còn cắn nhiệt tình kiểu này thì t coi G mình sống vs ai khi không chơi ngu =)))

Harry_Kyer

Binh Nhất
= ))) Mình chưa bao giờ vào kênh 1 quá 20p =))
cắn 1 -2h đêm = ))
Mình kill auto từ trưa đến giờ bạn kêu 1-2h đêm =))
Mình nói rồi giờ nào mình thích thì mình kill
Mình cũng chả sợ ai đang online mà mình ko dám kill = ))
thích thì bạn qua kênh PK train đi rồi nói địa điểm
Mình lại kill cho xem :3
Cả 8 ng online cũng đc
Đây có phải sửu nhi trong truyền thuyết?
Ngưỡng mộ bác SirQuy lâu rồi cơ mà sao lại thế này nhở?

Bên trên