TÀ PHÁI Kính gửi ác quỷ thần cung !

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Nói thật mình ủng hộ con gái chơi game nhưng đã chơi game đừng xưng danh phận con gái. Chủ Topic ko nói đến việc bản thân là con gái mấy bác dại gái nhậu nhậu vậy @@
Đâu phải 1 mình mình ? bị đâu, những người "dại gái" cũng là nạn nhân của AQTC thì sao?

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Lót dép hóng :)) làm quả kinh thiên động địa giống Onehit vs Athena ở NMH thì hay phải biết :))
Bên này thì ko có được đâu vì đại gia ít sang bên này lắm. Athena thế nào tớ ko biết nhưng OneHit hồi đó phải trên 2 chục chiến đồ max từ đầu đến đít. Sau này tầm 8x 10x mới xuất hiện thôi vì nói thật những ai đã từng chơi lên 10x 11x tt1 và 2 thì chả thừa tiền mà đi đầu tư vào đồ giai đoạn này =))

sock

Hạ Sĩ
[QUOTony Stark, post: 167113, member: 821"]Hồi đó toantomi với tieuphongcb chửi nhau với Nỉa

hồi đó em ở bvb mà bác còn có kèo solo dell acc rồi hôm sau các bố đi pk BH giết hết cả 9 cả tà mà =))

- Xin lỗi . có người online mình cũng giết = ))
Và thiếu đéo gì người đứng PK vs Minh
superunin TDZ bla bla vài người nữa mình chả nhớ được tên :3
Thử team bạn online đủ đi
Mình giết vẫn cứ lên giết thôi
tại sao bạn cứ nghĩ phải đợi team bạn auto mình mới dám giết =))
BUồn cười
con chó rách.. người đéo làm thích làm chó cắn càn.. có phải gần tết không khí nóng quá nên phát dại phải ko??

SirQuy

Banned
Xích mích 2 bên thế nào ko cần biết nhưng đàn ông đàn ang đi chửi phụ nữ cái kiểu này nói thật là từ xưa đến giờ mình chỉ nhìn thấy trong phim thôi, hôm nay mới có dịp chứng kiến.
trai hay gái hay cú có gai gì gì... đã trong game là chửi hết...
Nói vậy thôi chứ tui ko dám chửi ai cả :P

Bên trên