Hỏi ngu tý :3

๖ۣۜKyo๖ۣۜVampire

Gia nhập giang hồ
thích thì chơi thôi Bạn ơi , quan trọng gì nguồn gốc .. mấy cái được gọi là chính hãng , có công ty rõ ràng làm việc chẳng ra gì ..
Về Team của LK là 1 nhóm người yêu HKGH từ 6-7 năm nay , rất tâm huyết với game nên đứng ra viết lại sẻver thuần Việt để chơi .. ai chơi thì ủng hộ , không chơi thì vui vẻ đi ra , đừng nói lời cay đắng
Tui nói lời cay đắng cái ì nhỉ? bác nói chuyện như ngoáy lỗ đít ấy!!!
Tui nói chuyện đang hoàng nên đừng dở giọng đó với tui

๖ۣۜKyo๖ۣۜVampire

Gia nhập giang hồ
Mình xin dứng trước Chai dâu ăn đãm bảo là :

• Không có gì là đáng tjn cả . Tin hay không là do 9 câu thôi . Đối với người choi Hiệp khách lâu năm chắc biết LK là ai nhu thế nào . còn các Mem mới chắc cũng nhiều bạn thắc mắc giống bạn . Mình có khi cũng giống bạn ấy chứ nhưng phải tập cách tin tuơng ai đó trước khj muốn ngươi ta như vây dối vơi mình .
    Bạn nghĩ phải có 1 công ty nào đó Uy tín thì Game mới ỗn đinh mới an toàn cho người chơi ? Đây cũng là 1 suy nghỉ Cũng đa số nhiều ! Minh cung không muôn hạ uy danh Công ty hay bất cư NPH game nào thôi thì câu cứ trãi nghiệm xong rồi Hay quyét dinh minh dầu tư hay không nhé
P/s : Mà minh Tiêt lộ Thong tjn mât này nhé LK công ty dứng trách nhiệm là Hảng dâu ăn dấy Muốn biêt thêm chi tiết Tham Gia GoG là rõ =))
Tks phát :)) Hỏi tí thắc mắc mà LovinU nói chuyện vãi tè.

vipvip0786

Gia nhập giang hồ
ko cần cty nào đâu, cty lớn như AS game còn die nữa là, cần đội ngủ quản lý tốt, ae cảm thấy tin tưởng là dc

mnonline

Gia nhập giang hồ
chơi sever nào cũng thế, game mà, cả những game khác !
đầu tư xong nó đóng cửa thì có được đền bù gì, kể cả assisoft !
cứ vui thì chơi thôi !

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Warn bạn 1 point vì ko đọc nội quy box trước khi post , và mình cũng đã siết chặt hơn nội quy box này từ hôm qua , lần sau rút kinh nghiệm nhé
Còn những vấn đề bạn hỏi thì bạn có thể đọc qua note > này < và tìm hiểu thêm về Team qua 4rum hay trên > fanpage.<

Chúc bạn tìm được niềm vui ở YulgangVN
Mình move qua bên box " thắc mắc - báo lỗi "
P/S : Các bạn cmt theo chủ đề nhé , tránh đả kíchnhau hay dùng từ ngữ ko hay mất đoàn kết
Thân!

xJupiteRx

Gia nhập giang hồ
Bạn hỏi ngu vậy ăn gạch là phải .... Giống như kiểu đi ăn tiệm, trước khi ăn hỏi chủ quán có ngon k, k ngon thì tôi đéo ăn thì hỏi cảm giác mọi người thế nào :-"

LovinU

Binh Nhì
Tks phát :)) Hỏi tí thắc mắc mà LovinU nói chuyện vãi tè.
Hi ! Mình trả lời rất bình thường , không có xúc phạm chủ topic nhé . Nếu mình trả lời vậy mà Bạn cảm thấy ko thick thì Sorry nhé ! và sẽ ko tham gia vào topic này nữa !

P/s : Nhờ Mod
Portgas D.Ace
xoá cmt của mình trong topic này nhé ! Thanks Mod nhiều !

Bên trên