Hỏi ngu tý :3

๖ۣۜKyo๖ۣۜVampire

Gia nhập giang hồ
Tình hình là em cũng không hay lên diễn đàn lắm! Không có thói quen đó..
Mà search google cũng chả có..Nên các bác cho em hỏi phát:
-Bên King_Lion này là do công ty nào đứng chịu trách nhiệm vậy ạh?
Em nghe người ta đồn là do một nhóm sinh viên mới tốt nghiệp nào đó đam nhiệm phải không? Chả biết thực hư thế nào?
Có an toàn nếu đầu tư?
..................

LienLien

Binh Nhất
Tình hình là em cũng không hay lên diễn đàn lắm! Không có thói quen đó..
Mà search google cũng chả có..Nên các bác cho em hỏi phát:
-Bên King_Lion này là do công ty nào đứng chịu trách nhiệm vậy ạh?
Em nghe người ta đồn là do một nhóm sinh viên mới tốt nghiệp nào đó đam nhiệm phải không? Chả biết thực hư thế nào?
Có an toàn nếu đầu tư?
..................
Theo cá nhân mình thì ok tại anh LK chạy bypass bên sever dzo hơn cả năm không bị gì.tình trạng hack bên dzo nhiều quá. Game này là anh Lk chủ và 1 Kteam yêu HK từ rất lâu rồi........pm nói chuyện với anh và mấy Mod.thậm chí không phải mod.....nhiều người hổ trợ....bên dzô cũng có nhưng không nhiệt tình như đây....nhiều lúc thấy BQT onl rất khuya... làm việc tại nhà nên sẽ hạn chế tình trạng hacker tối đa......Riêng mình bị 2 lần hơi nản....nhưng vẫn muốn chơi vì sở thích bất quá tam mình khá tin......Nếu mod Ruy mà qua đây là anh LK như hỗ mọc thêm cánh ấy......(suy nghĩ cá nhân....đừng ném gạch tội Liên):P

LovinU

Binh Nhì
thích thì chơi thôi Bạn ơi , quan trọng gì nguồn gốc .. mấy cái được gọi là chính hãng , có công ty rõ ràng làm việc chẳng ra gì ..
Về Team của LK là 1 nhóm người yêu HKGH từ 6-7 năm nay , rất tâm huyết với game nên đứng ra viết lại sẻver thuần Việt để chơi .. ai chơi thì ủng hộ , không chơi thì vui vẻ đi ra , đừng nói lời cay đắng

LienLien

Binh Nhất
thích thì chơi thôi Bạn ơi , quan trọng gì nguồn gốc .. mấy cái được gọi là chính hãng , có công ty rõ ràng làm việc chẳng ra gì ..
Về Team của LK là 1 nhóm người yêu HKGH từ 6-7 năm nay , rất tâm huyết với game nên đứng ra viết lại sẻver thuần Việt để chơi .. ai chơi thì ủng hộ , không chơi thì vui vẻ đi ra , đừng nói lời cay đắng
em kết nhất là anh LK ok quà la dt xin va xe đẹp...ma rõ hơn tí là lót chuột in hình đt xịn và xe bá đạo thật

Mjracle

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Mình xin dứng trước Chai dâu ăn đãm bảo là :
  • Không có gì là đáng tjn cả . Tin hay không là do 9 câu thôi . Đối với người choi Hiệp khách lâu năm chắc biết LK là ai nhu thế nào . còn các Mem mới chắc cũng nhiều bạn thắc mắc giống bạn . Mình có khi cũng giống bạn ấy chứ nhưng phải tập cách tin tuơng ai đó trước khj muốn ngươi ta như vây dối vơi mình .
  • Bạn nghĩ phải có 1 công ty nào đó Uy tín thì Game mới ỗn đinh mới an toàn cho người chơi ? Đây cũng là 1 suy nghỉ Cũng đa số nhiều ! Minh cung không muôn hạ uy danh Công ty hay bất cư NPH game nào thôi thì câu cứ trãi nghiệm xong rồi Hay quyét dinh minh dầu tư hay không nhé
P/s : Mà minh Tiêt lộ Thong tjn mât này nhé LK công ty dứng trách nhiệm là Hảng dâu ăn dấy Muốn biêt thêm chi tiết Tham Gia GoG là rõ =))

handsome

Gia nhập giang hồ

• Không có gì là đáng tjn cả . Tin hay không là do 9 câu thôi . Đối với người choi Hiệp khách lâu năm chắc biết LK là ai nhu thế nào . còn các Mem mới chắc cũng nhiều bạn thắc mắc giống bạn . Mình có khi cũng giống bạn ấy chứ nhưng phải tập cách tin tuơng ai đó trước khj muốn ngươi ta như vây dối vơi mình .
    Bạn nghĩ phải có 1 công ty nào đó Uy tín thì Game mới ỗn đinh mới an toàn cho người chơi ? Đây cũng là 1 suy nghỉ Cũng đa số nhiều ! Minh cung không muôn hạ uy danh Công ty hay bất cư NPH game nào thôi thì câu cứ trãi nghiệm xong rồi Hay quyét dinh minh dầu tư hay không nhé
P/s : Mà minh Tiêt lộ Thong tjn mât này nhé LK công ty dứng trách nhiệm là Hảng dâu ăn dấy Muốn biêt thêm chi tiết Tham Gia GoG là rõ =))
:)))~ Có nhiều công ty đầu tư vào đây nữa cậu..liệt kê thêm nhé
- Sunlight
- Castrol
- Tương Chin-su
- Dầu Neptune :)))))))))))))))~

LienLien

Binh Nhất

Bạn nghĩ phải có 1 công ty nào đó Uy tín thì Game mới ỗn đinh mới an toàn cho người chơi ? Đây cũng là 1 suy nghỉ Cũng đa số nhiều ! Minh cung không muôn hạ uy danh Công ty hay bất cư NPH game nào thôi thì câu cứ trãi nghiệm xong rồi Hay quyét dinh minh dầu tư hay không nhé
Chơi game Kiếm anh Lk thắc mắc anh Lk chưa giả đáp kịp hỏi anh ashana ấy. kon anh Mjracle để giải trí nghe người ta đồn ầm lên như thế:))

handsome

Gia nhập giang hồ
Ừa...Vui là 9 mà bít an phận rầu......;;) hẽm dám trèo cao té đau lắm hok đụng dây điện he he he
hè hè hè..mà có cái Khoản mà
Muốn đồ gì cầm tiền đến nhà anh LK Bơm cho k nhỉ
lúc trước chơi MU mà bọn ấy toàn đến nhà Ad bơm đồ cho rồi đưa tiền mặt :(
lo có cái khoản ấy thì chết Chết Chết TOi ^^

Mjracle

Chơi game Kiếm anh Lk thắc mắc anh Lk chưa giả đáp kịp hỏi anh ashana ấy. kon anh Mjracle để giải trí nghe người ta đồn ầm lên như thế:))
Hờ hờ ! Anh là ngươi có Trái tim Bao dung Có thể chứa bao nhiêu người cũng được co thê mang hạnh phúc dến mọi người nói giãi trì thì nhỏ nhặt quá e à >:)
P/s : Đẹp Zaj no khô thế đây hức hức <:-P

LienLien

Binh Nhất
Hờ hờ ! Anh là ngươi có Trái tim Bao dung Có thể chứa bao nhiêu người cũng được co thê mang hạnh phúc dến mọi người nói giãi trì thì nhỏ nhặt quá e à >:)
P/s : Đẹp Zaj no khô thế đây hức hức <:-P
Vậy tội anh ghê........anh chứa nhiều vậy mem nữ sever ế hết rồi.........anh tham ghê:-o

Mjracle

Vậy tội anh ghê........anh chứa nhiều vậy mem nữ sever ế hết rồi.........anh tham ghê:-o
Chuyện ! A mà tham thì có mà " Heo biết leo cây ":P , Trái tjm A luôn có 1 nữa cho các Bạn nữ hâm mộ , thần tuợng
Cho nên e dừng có lo lắng về chuyến thiếu phần của mình >:D<
P/s : Fan ngày càng Nhiều hờ hờ ;;)

LienLien

Binh Nhất
Chuyện ! A mà tham thì có mà " Heo biết leo cây ":P , Trái tjm A luôn có 1 nữa cho các Bạn nữ hâm mộ , thần tuợng
Cho nên e dừng có lo lắng về chuyến thiếu phần của mình >:D<
P/s : Fan ngày càng Nhiều hờ hờ ;;)
Ăn nói khá ghê..........sơ sơ zìa anh rồi......nói lại hok đc.....lui thôi....tí chết giờ....ngọt quá chết con bướm hehe:D

Bên trên