Hỏi chút về phản dame của đao?

Trương Hồng Quân

Gia nhập giang hồ
phản dame của đao ko có hiệu lực với nhân vật bị pk nha bạn, nó chỉ có tác dụng ở quái thôi..!! chứ đao có cả KC nổ dame mà cộng thêm phản dame khi pk nữa thì kiếm "quấn ra đài" à bạn..!! ^^

Trương Hồng Quân

Gia nhập giang hồ
Hình như đao chỉ phản dame khi bị sát thương chay , còn skill thì không .
ko hề có đâu bạn, chỉ có hiệu lực với quái, tớ cũng đang chơi bên một pri khác mà, đang 15x rồi mà đi pk chưa biết mùi của phản dame skill khi bem thằng khác là gì cả, kể cả với cung và nin, thiên thần của đồ "chay" ;))

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
ko hề có đâu bạn, chỉ có hiệu lực với quái, tớ cũng đang chơi bên một pri khác mà, đang 15x rồi mà đi pk chưa biết mùi của phản dame skill khi bem thằng khác là gì cả, kể cả với cung và nin, thiên thần của đồ "chay" ;))
sv pri kc nó fix đâu có chính xác, làm sao đem ra làm tiêu chuẩn đc bạn.
kc phản dame của đao có tác đụng trong pk mình nhớ ko nhầm là từ ver 7.0 rồi. nhưng tỉ lệ trong pk thấp hơn khá nhìu trong pve. Ko những thế, kc 120 của đao có tác dụng x2 dame phản. Nghĩa là nếu đối phương đánh mình 5k thì nó phản lại 10k đó :))

Trương Hồng Quân

Gia nhập giang hồ
tất cả các kc của đao mình biết cả, chắc là do bạn cũng đúng..!!chứ mình chơi mấy sv rồi mà chưa thấy đao pk skill mà phản dame cả...!! ;;)

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
tất cả các kc của đao mình biết cả, chắc là do bạn cũng đúng..!!chứ mình chơi mấy sv rồi mà chưa thấy đao pk skill mà phản dame cả...!! ;;)
bạn qua US chơi sẽ thấy thôi, bọn đao 120>> phản dame biến thái lắm, thậm chí nó chẳng thèm đánh ai, làm cây đao kc2 +10, ra pk đánh cho có lệ, chủ yếu chờ phản dame, biến thái kinh dị =))

Kay

Gia nhập giang hồ

Bảo tất cả khí công đao đều biết mà phán đao không phản với người =)) biết cái cục shit chứ biết

Nói luôn để thông não cho bạn nhé......từ ver 8.0 trở đi là kc "Tứ Lưỡng Thiên Kim" (k biết nhớ cx ko) là phản luôn khi PK rồi nha bạn. Và ver 7.x trước đó lúc mà Dzo mới OB thì như bạn kia nói là đao có phản dame khi PK nhưng chỉ phản dame khi đánh chay thôi chứ không phản dame skill

Nói tiếp luôn là đừng có mang cái lv 15x bên pri + kiến thức vớ vẫn bên bọn pri đó mà wa đây so sánh nghe thốn lắm bạn ah :| kc bt fix còn chưa xong lấy đâu ra mà làm được phản dame đao :|

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
biến thái vãi..!! chơi kiểu há miệng chờ sung thế mà cũng chơi game =))
cái đó gọi là biết tận dụng phát huy tính năng của class bạn àh. chứ các class khác như kiếm, thương thì cũng chờ nhảy dame thôi. giờ có kẹp rồi thì khác. Với lại bên đó người ta quản lý tốt, đồ đạc ko lạm phát như Dzo, mún làm 1 cây clvc +10 ko phải chuyện đơn giản. Vì những điều kiện khó khăn đó mà người ta biết cách phát huy tiềm năng của các class. Cung với nin biết xài kc2 cũng từ US ra, xài kc2 vừa hiệu quả, train đc lâu, kinh phí thấp. Chứ đa số dân VN mình cứ đè clvc ra mà xài trong khi các kc cung toàn thiên về bắn chay.

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
Bảo tất cả khí công đao đều biết mà phán đao không phản với người =)) biết cái cục shit chứ biết

Nói luôn để thông não cho bạn nhé......từ ver 8.0 trở đi là kc "Tứ Lưỡng Thiên Kim" (k biết nhớ cx ko) là phản luôn khi PK rồi nha bạn. Và ver 7.x trước đó lúc mà Dzo mới OB thì như bạn kia nói là đao có phản dame khi PK nhưng chỉ phản dame khi đánh chay thôi chứ không phản dame skill

Nói tiếp luôn là đừng có mang cái lv 15x bên pri + kiến thức vớ vẫn bên bọn pri đó mà wa đây so sánh nghe thốn lắm bạn ah :| kc bt fix còn chưa xong lấy đâu ra mà làm được phản dame đao :|
người ta ko biết thì nói cho người ta biết, lời nói ko mất tiền mua. có gì đâu phải nặng lời dzậy.

Trương Hồng Quân

Gia nhập giang hồ

:-? này bạn mình chơi ở các pri đều ko thấy có phản dame khi dùng skill pk, còn khí công phản dame của quái sao lại ko biết, mình nói cái thứ hai là chưa hề có một câu so sánh nào nha bạn, mình chỉ là nói bên các sv mình chơi qua là ko thấy có.ok còn bạn đừng giở giọng ra bọn này bọn kia, cũng đều là tâm huyết với game cả..!!

Trương Hồng Quân

Gia nhập giang hồ
cái đó gọi là biết tận dụng phát huy tính năng của class bạn àh. chứ các class khác như kiếm, thương thì cũng chờ nhảy dame thôi. giờ có kẹp rồi thì khác. Với lại bên đó người ta quản lý tốt, đồ đạc ko lạm phát như Dzo, mún làm 1 cây clvc +10 ko phải chuyện đơn giản. Vì những điều kiện khó khăn đó mà người ta biết cách phát huy tiềm năng của các class. Cung với nin biết xài kc2 cũng từ US ra, xài kc2 vừa hiệu quả, train đc lâu, kinh phí thấp. Chứ đa số dân VN mình cứ đè clvc ra mà xài trong khi các kc cung toàn thiên về bắn chay.
cung và nin thì mình biết nên oop kc để bem chay, chứ như các char còn lại mà chém chay thì bao giờ mới song..!! hihi phải sư dụng skill chứ..!! bên sv mình đang chơi cung với nin đang là bá đạo này, toàn one hit!! =))

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
cung và nin thì mình biết nên oop kc để bem chay, chứ như các char còn lại mà chém chay thì bao giờ mới song..!! hihi phải sư dụng skill chứ..!! bên sv mình đang chơi cung với nin đang là bá đạo này, toàn one hit!! =))
thì mình có nói các class kia chém chay đâu, mình nói là biết cách phát huy tính năng của từng class.

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
ồ mỗi char có cái hay riêng mà phải ko, cũng kị nhau như kim mộc thuỷ hoả thổ vậy...!! ;))
ở HK thì nó ko kị như thế, điểm mạnh yếu là do người chơi, biết cách chơi và tâm huyết với class mình chọn. ví dụ mình chơi nin mình nghĩ nin ko ngán thằng nào, người khác chơi kiếm cũng nghĩ kiếm ko ngán thằng nào...;)

Kay

Gia nhập giang hồ
:-? này bạn mình chơi ở các pri đều ko thấy có phản dame khi dùng skill pk, còn khí công phản dame của quái sao lại ko biết, mình nói cái thứ hai là chưa hề có một câu so sánh nào nha bạn, mình chỉ là nói bên các sv mình chơi qua là ko thấy có.ok còn bạn đừng giở giọng ra bọn này bọn kia, cũng đều là tâm huyết với game cả..!!

"ko hề có đâu bạn, chỉ có hiệu lực với quái, tớ cũng đang chơi bên một pri khác mà, đang 15x rồi mà đi pk chưa biết mùi của phản dame skill khi bem thằng khác là gì cả, kể cả với cung và nin, thiên thần của đồ "chay" ;))"

phán thẳng 1 câu "ko hề có" mà còn bảo gì nữa :| "...mình chỉ nói là bên các sv mình chơi qua là ko thấy..." không thấy sao qua đây phán ghê vậy :| "...mình nói cái thứ hai là chưa hề có một câu so sánh nào nha bạn..." đem cả cái pri ra rồi đem luôn cái lv 15x ra còn bảo là ko so sánh ??????? sv đang làm theo hướng chuẩn off mà lôi pri vào đây làm ví dụ về phản dame đao còn bảo là ko so sánh ??? tốt nhất là chơi pri thì đừng nói những câu cứng ngắc như ở trên nha bạn vì bọn pri toàn lấy source tàu khựa thôi.......mà source tàu thì khí công nó làm loạn hết cả lên

Đây là mình nói cho biết rồi đấy nhé......chả có câu từ nào gọi là nặng ở đây cả nên bạn kia bảo nặng thì mình chả biết là có gì gọi là năng :| đàn ông ko lẻ nghe mấy từ này đã nặng sao :))

Bên trên