GIỚI THIỆU Hệ thống sổ số yulgangvn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Chứ các bác mua vé số trúng thì 10k phải được 10 tỷ chứ
Vì tỉ lệ thì phải 1 : 1.000.000 chứ.
Cộng hết giải lại cũng chả được 5 tỷ.

Mà cũng đâu ai mua hết 100 phiếu số trong game 1b5 để lấy cây 17m

Đảm bảm 1 số thanh niên kêu ca trên đây, chả mua phiếu nào. ;))

Ai hiểu vấn đề rồi thì đừng kêu ca nữa.
P/s: Cứ làm đi mấy xếp, hút gold mạnh mạnh vào :bz :bz :bz

KhanhTran

Trung Sĩ
Mình thấy Gold càng ít càng tốt :)) chứ gold nhiều chả ai bùn nạp @ bán nữa . Hùi trc khi ra NV rương. rao mua 1k@ 3 ngày ko ai bán =))

Best Gà Con JR

Gia nhập giang hồ
mấy má tính tào lao thế cứ tính 15m/1cay 17m đi quá rẻ cho cuộc tình.... sổ số kiến thieett mà +++ như mấy ông chắc dẹp tiệm hết. có ông nào bỏ 2tr hay 1b5 ra mua ko.. hay 15m cầu mai rủi....đã chơi sổ số mà tính toán.
P/s P/s
hehe Cơ Mà mấy xếp xem. mắc thêm nữa cung? dc nhưng QUÀ Vip xíu. gio` sắp 8x hết đổi thành 71 chắc dân chúng chơi nhiều ak.... 76 77 Top sap 78 roi`.... ai cung~ có VK(đa số). nhà nhà đang làm đồ 8x sếp ơi......sếp đổi 71m thi` 50M 100M/ 1ve' chúng nó cũng mua âm âm.. và ko khóc lóc gì đau
event 71m z còn 7x 6x ngòi coi tụi sắp 8x chơi à =))

KhaHan

Gia nhập giang hồ
event 71m z còn 7x 6x ngòi coi tụi sắp 8x chơi à =))
11m op 95~100%+6 đầy nhá. nó lên 8x vũ khí nó quăng shop ak...17M hiện ko phải hiếm và giá đang rớt te tua trừ khi đại gia mới chơi mới mua op.... còn đại đa số tầm trung đều tìm 11m op sẵn rẽ hơn nhiều.... bác dc 1cai mà nhà nhà Pm mua và ra 1 cái bán rẻ thúi còn bị ép giá thậm chí rao hoài ko ai mua ( điển hình cung 17m9+truong 17m9 vừa lụm mấy ngày)..... thì bác khoái cái nào.... và bác bỏ tiền ra để chơi cái nào...

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Bạn ơi ngồi Vios nó khác với Audi chứ :)) đâu thế nói dời cũng là cái xe mua Vios đi cho sướng mà rẻ nữa :))

11m op 95~100%+6 đầy nhá. nó lên 8x vũ khí nó quăng shop ak...17M hiện ko phải hiếm và giá đang rớt te tua trừ khi đại gia mới chơi mới mua op.... còn đại đa số tầm trung đều tìm 11m op sẵn rẽ hơn nhiều.... bác dc 1cai mà nhà nhà Pm mua và ra 1 cái bán rẻ thúi còn bị ép giá thậm chí rao hoài ko ai mua ( điển hình cung 17m9+truong 17m9 vừa lụm mấy ngày)..... thì bác khoái cái nào.... và bác bỏ tiền ra để chơi cái nào...

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Theo mình phương diện phân tích của mình thì ntn:
15m tương đương 30k.
Tỷ lệ này không khác gì đi đánh đề bạch thủ.
Đánh 15m trúng được 1b350m tương đương 30k được 2m7 vnd.

Giá VK 17m hiện tại, nếu ai nhặt được bán căng đét đc 1m vnd, cứ cho rằng có người muốn săn mua 1 cây 17m nào đó thì cái giá của sự hiếm hoi khien ngta quẩy hết 100 phiếu này. Nhưng cũng chỉ được vài người.

Để mà nói chơi may rủi mỗi ngày làm 1 phát, thì giá 15m hay 30k hơi chát, có thể thay đổi thể lệ 1 chút như kiểu quay 300 số, mỗi số 5m thì chắc nhiều người mua hơn. Thôi thì cứ quay 1-2 theo thể lệ này rồi thay đổi thể lệ cũng ko sao. Chỉ có điều là thời gian càng trôi qua thì càng ít người ngó ngàng đến 17m.

Về vấn đề các bác so sánh với Vietlot, em phân tích qua cho các bác chưa biết như này:
1. Cơ cấu giải thưởng của Vietlot giống như kiểu bác chơi cờ bạc dạng góp gà 1 cách hợp pháp.
VD: 10000 người chơi, khi phát sinh người trúng giải thì giải thưởng = số tiền của 10000 người chơi đã bỏ ra - mọi chi phí hoạt động và lợi nhuận của Vietlot (tạm gọi là nhà cầm xị) - giải thưởng tối thiểu khi bắt đầu chơi.
2. Càng nhiều ng chơi mà chưa tìm ra người trung giải thì giải thưởng càng tăng.
3. Khi trúng thưởng bác sẽ phải nộp lại 35% thuế TN bất thường và ~ 10% thuế TN cá nhân.
4. Bác nào thích rửa tiền thì hãy tìm đến Vietlot. Bác có 100 tỷ tiền có nguồn gốc bất hợp pháp, không thể dùng dể công khai tài sản, không được dùng làm tài sản thừa kế, không mua được một số loại tài sản đặc biệt .... Gặp Vietlot nghiễm nhiên số tiền trên sẽ được cả thế giới công nhận sau khi trừ đi lợi ích của Vietlot và 45% thuế.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên