XIN XỎ Hẹn tối nay thứ 2 (12/06/2017) anh em chính phái đi tlc cùng nhau

Thế Quyết

Binh Nhất
thất vọng thì sang tà chơi đi ông ơi :)) Chừng nào TLC còn thưởng VH thì tui vẫn đi đều đều, chuyện 9 tà không thay đổi đc đâu.

Green

Binh Nhì
Thất vọng về 9 phái thật zzz
Hãy chơi vì đam mê và đừng thất vọng về thế lực.
Dân tình cứ thấy bên nào mạnh là đổ dồn sang bên đó. Những người mới sang sever này chơi cũng chọn mua acc tà, có acc 9 cũng chỉ là clone, nên mới chênh lệch lớn như vậy.
Những người chịu đầu tư cũng đâm đầu vào tà, trong khi 9 đc vài người chịu chơi và cũng đã nghỉ dần.
Đa số người chơi chọn thuận theo số đông chứ ko chọn đối đầu với số đông. Chơi game, cá nhân mình thích đối đầu hơn là thuận theo, nên có bị chăm sóc đến sml cũng vui :D. Hiện tại do có quá nhiều việc nên ko có thời gian để chơi nhiều nữa, acc thì vứt cho đứa em cắm đến tàn tạ, thọt mấy lv :)), mình sẽ trở lại với @xecutkit như ở tlc2 ngày trước trong khoản thời gian gần nhất có thể, thêm 1 người góp phần vào sự thất bại của 9 phái :))

cuimit113

..:: ĐỘC CÔ CẦU BẠI ::..
Mình thì khác. Củng chẳng phải tà mạnh mà minh theo tà. Củng chẳng phải chính tếu. Mà ở đây cái cách mà 1 số người bạn chời làm mình có chút thất vong ví dụ như thằng cáp . Thật sự nhiều lúc tà nhưng chẳn tà củng hay. Vào chinh sống nguỵ quân tử tui nó lại chửi cho

Daikalop1a

Binh Nhất
Mình thì khác. Củng chẳng phải tà mạnh mà minh theo tà. Củng chẳng phải chính tếu. Mà ở đây cái cách mà 1 số người bạn chời làm mình có chút thất vong ví dụ như thằng cáp . Thật sự nhiều lúc tà nhưng chẳn tà củng hay. Vào chinh sống nguỵ quân tử tui nó lại chửi cho
mấy cái ngụy quân tử gì đó đổ cho 9 hài lắm bác, như đọc truyện vậy, ở đây là game, chọn phe để tham gia các hoạt động là 9, còn ngụy quân tử hay tiểu nhân hay gì gì đấy là do bản chất con người (người chơi) chứ nó không liên quan đến chọn thế lực game.
Em cũng có người rủ đổi acc sang tà chơi mà không đổi, đi TLC biết 100% là thua mà cứ rảnh là đi thôi

cuimit113

..:: ĐỘC CÔ CẦU BẠI ::..
mấy cái ngụy quân tử gì đó đổ cho 9 hài lắm bác, như đọc truyện vậy, ở đây là game, chọn phe để tham gia các hoạt động là 9, còn ngụy quân tử hay tiểu nhân hay gì gì đấy là do bản chất con người (người chơi) chứ nó không liên quan đến chọn thế lực game.
Em cũng có người rủ đổi acc sang tà chơi mà không đổi, đi TLC biết 100% là thua mà cứ rảnh là đi thôi
đọc kĩ lại và hiểu dùm minh

nhatthiem113

Thiếu Úy
Người ta đang nói 1 nhân vật khiến cho cả 9 phái phải hộ thẹn và cũng là lý do đó mà tà phái đông hơn. Không phải nói chung chung nha bạn.

KhanhTran

Trung Sĩ
Vẫn nhớ câu của ông TôThanhXuân lúc trc " 9 phái mạnh lắm rùi , Mọi người qa Tà bớt đê '' ;)) Nói xong và tầm 2 tuần sau ổng off game =)) Và từ đó 9 SML đến bây h`

Bên trên