XIN XỎ Hẹn tối nay thứ 2 (12/06/2017) anh em chính phái đi tlc cùng nhau

Daikalop1a

Binh Nhất
Người ta đang nói 1 nhân vật khiến cho cả 9 phái phải hộ thẹn và cũng là lý do đó mà tà phái đông hơn. Không phải nói chung chung nha bạn.
Thì ý mình cũng là 1 hay 10 người thì đó cũng là những người chơi khác nhau, ví dụ như mình chọn 9 cũng không phải vì 9 quân tử hay 9 phải làm sao, đơn giản là có bạn bên 9 thì qua 9, với lại cũng biết từ đầu là tà đông rồi (trước cũng có bài khảo sát chọn thế lực lâu rồi). còn chuyện chơi đẹp hay xấu là cá nhân 1 người hoặc 1 nhóm người nào đó không liên quan đến những người khác (cái đó là bản chất con người) và những người chơi cùng thế lực thì bản chất ngoài đời đâu có mối liên quan nào đâu

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
Thế lực là một tập thể rộng lớn, và muốn tập thể đó phát triển căn bản từ đầu phải xây dựng và bỏ không ít tâm huyết nữa. Tà đến giờ bán acc nghỉ không ít rồi, như bang mình vơi đi 1/2 số lượng anh em vì off game nhưng mình vẫn luôn duy trì số lượng anh em đi TLC ổn định, về điều này thì mình chưa thấy các bang chủ bên Chính đôn thúc đẩy mạnh.

yodark

Binh Nhì
Thế lực là một tập thể rộng lớn, và muốn tập thể đó phát triển căn bản từ đầu phải xây dựng và bỏ không ít tâm huyết nữa. Tà đến giờ bán acc nghỉ không ít rồi, như bang mình vơi đi 1/2 số lượng anh em vì off game nhưng mình vẫn luôn duy trì số lượng anh em đi TLC ổn định, về điều này thì mình chưa thấy các bang chủ bên Chính đôn thúc đẩy mạnh.
chuẩn

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
9phai tuổi lol nhé ^^ gọp cả 2 tlc 2 tlc 3 lại s ấy =))
- Chắc có thể bên 9 tao ko bằng ai . Bên tà càng ko có tiếng nói .
- Nhưng riêng câu nói này của mày .. thì tao với mày làm 1 ván..
- Thích thì log cái acc forum mang luôn cái ingame vào đây mà phán .. chứ log acc clone làm gì ..

OhChick

Gia nhập giang hồ
A hứa tối nay đi TLC
NIG: SuperSuNo2

riprip

Gia nhập giang hồ
bên chính thấy co mấy cây 17m 100% thuoc tinh hỏa có nội công có công lực có ...chặc chưa đến lúc xuất Động thôi :))

Bên trên