Gui cho lk chim be.hay~ de cho game thu? duoc choi theo cach cua minh.

SuperCover

Trung Sĩ
Ở 4r chửi LK như ở VN chửi Bác Hồ nhé. Chek và delll ngay không cho đẻ trứng a ơi( hoặc dell 4r). Những thằng vô đg cùng r thường làm liều coi nó làm 1 vố như Captiano thì lại có kịch

Cà Pháo

Hạ Sĩ

Thiên Mã Tướng Quân

Inbox giải đáp mọi vấn đề về game !
Bạn gì ấy ơi , bạn có nghe câu " ngựa chạy đường dài " chưa .
Mình biết bạn tâm huyết , chiu chơi , ở nước ngoài lag dis bao lâu bạn vẫn chịu dc , nay vì mới test 1 tí con con mà bạn đã vội vàng quy chụp , bạn đừng lo , hãy đi đến cuối đường nhé .
Mình chờ bạn 8x nhé Ebisu .

ngocquyet131993

Binh Nhì
Mình biết bạn tâm huyết , chiu chơi , ở nước ngoài lag dis bao lâu bạn vẫn chịu dc , nay vì mới test 1 tí con con mà bạn đã vội vàng quy chụp , bạn đừng lo , hãy đi đến cuối đường nhé .
Anh í đã bị baned rùi chờ đợi gì nữa =)))

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
thì ra bác ấy là Ebisu, gạ mình bán cái AC 200k suốt =))

meanboy

Binh Nhì
đang trong giai doan thu nghiệm thôi. Chu làm gì tận diệt 1 char. thì còn gì Phong phú trong pk. hện giờ trong tlc và trong dấu truong dame rất ảo của kiếm, nin và cung, mặc set đ'ồ full mà bị chém như ko mặc đồ.

qthien53

Gia nhập giang hồ
Chỉ là "tức nước vỡ bờ" nóng vội trong lúc nhất thời thôi GM cũng nên bỏ qua cho trươờng hợp này. Nó cũng k làm gì sai hay hack cheat gì cả.

SuperCover

Trung Sĩ
đang trong giai doan thu nghiệm thôi. Chu làm gì tận diệt 1 char. thì còn gì Phong phú trong pk. hện giờ trong tlc và trong dấu truong dame rất ảo của kiếm, nin và cung, mặc set đ'ồ full mà bị chém như ko mặc đồ.
Con nin và cung không có kẹp, vậy ít nhất dame xanh của nó phải gấp 2 lần dame của char skill. Ví dụ bạn thương đánh nin 800 thì nin phải bửa lại 1k4> thì ms có cơ may giết đc chứ nhỉ. K gik nó dc nó kẹp xong thì sml. Vậy còn đường nào cho nin, cung. Tại sao mới 1-2 tuần trc về sau đồ nin rẻ bèo. 48m zin giá gần = bán shop. Vk fulll +6 bán thanh lý 100-200m. Thử hỏi bạn op đc 1 cây như thế gần 1m vnd ra chém bọn pt thì k đc 200 máu, bọn ulpt thì cũng k đủ gãi. Trong khi mấy con thương dp fulll clvc 94%> là nó vả sml bất kỳ char nếu k có set ulpt tốt và ăn pill máu. Mình cầm nin mặc set ulpt cũng 7/10 set ulpt fulll chạy ngang qua con dp 2 kẹp chết. Vừa đánh xa, vừa dễ kẹp, dame max to không cần đầu tư nhiều def chỉ cần 1 cây vk khá - ngon đi tlc né bọn dp thương ra còn lại hit run sml hết. Thế k phải là thằng nin đầu tư gấp mấy lần thằng dp mà k có tên tuổi sao??
Bây h fix là v đấy. Nhưng thử không có pill thái cực coi. Max pill tlc thì dame nin còn k tới 1k. Mình max pilll dame ~ 1k2 dame len zippo vẫn to thật nhưng vẫn rất khó để giết đc vì k có kẹp, mà máu ST thì cứ bơm liên tục thôi. Vẫn có ng tank đc chứng tỏ k phải do nin đc buff mà là nó ăn max pill nhưng vẫn k ăn đc 1 thằng chưa max pill:)). Bảo sai đi chừng nào 2 thăng max như nhau mà đánh sml thằng kia, k có1 cơ hội bật lại thì đó mới gọi là buff quá tay. Def mấy ông full đc 800 - 15% debufff còn 680 dame 1k2-680= 520 crit x 2,3 + thêm chính xac tầm 1k3-1k5 y như dame của tôi lên zippo. vậy nếu ông ấy ăn thái cực vô như tôi thì 2 thằng nin như toi đánh nó còn k chết chứ đừng nói 1 thằng.

thjckga93

Gia nhập giang hồ
fix về đúng bản chất của nó đúng rùi mà ông ơi...trc lỗi dame nên ms to đc như vậy...chứ chưa thấy dp nào dame kinh khủng như sv này...cũng may fix lại rùi...max pill gặp dp kòn chết sll lun ấy trong khi nó vk 85>90% kill mình ầm ầm

Bên trên