Gui cho lk chim be.hay~ de cho game thu? duoc choi theo cach cua minh.

tranquocvien

Gia nhập giang hồ
cang fix cang thay khong dau vao voi dau.Nen dau tu chat sam chu
LK chim be'.

Anh co 4 acc nhu sau:
hongmieulove01
huannhinuthan01
tranquocvien1
tranquocvien

dell ho anh cai nha.

SuperCover

Trung Sĩ
Lỗi gây dame mạnh hơn ngta mấy trăm dame. MKL cầm hàng fulll max pill mà dame thua con dp tầm trung. Bh fix lại dame bé hơn thì lại đồ lỗi này nọ k cho con đường sống:)). Thử kêu mấy con kiếm, nin = đồ k pill ra cho m đánh và nó đánh m xem t bảo đảm con dp dame to hơn 100% tlc3

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
kệ đi anh ơi...
mắc lỗi thì hãy cho bay...

mình lớn rồi, chấp gì sấp nhỏ..
gữi bác chủ topic... thích bay thì thử làm vài việc như hack, log nhiều ac, bug skill các thứ đi ^^!
bác tưởng muốn band là band à, chẳng khác nào LK nghe lời bác thế

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
kệ đi anh ơi...
mắc lỗi thì hãy cho bay...

mình lớn rồi, chấp gì sấp nhỏ..
gữi bác chủ topic... thích bay thì thử làm vài việc như hack, log nhiều ac, bug skill các thứ đi ^^!
bác tưởng muốn band là band à, chẳng khác nào LK nghe lời bác thế
Mấy game thủ mà não mịn như mông ở lại sv làm gì em ? Bọn trẻ nó noi theo thì chết.

GhostxLove

Hạ Sĩ
sống trong nhung lụa quen rồi , đồ bèo bèo dame vẫn 1 cục máu chả thích , giờ fix lại sống cực khổ 1 tí ai cũng ý kiến :))

Hochoi

Binh Nhì
LK chú ý bây giờ nhiều game thủ bất mãn chửi bới lung tung, tránh trường hợp thù hằn nhau lên đây chửi bới rồi dell acc của người khác, LK cần kiểm tra kỹ trước khi dell acc xem có đúng của người đấy không.

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
LK chú ý bây giờ nhiều game thủ bất mãn chửi bới lung tung, tránh trường hợp thù hằn nhau lên đây chửi bới rồi dell acc của người khác, LK cần kiểm tra kỹ trước khi dell acc xem có đúng của người đấy không.
chắc chỉ khóa thôi, del thì nguy hiểm quá :)

Bên trên