THẢO LUẬN Gold giảm nhiều buồn quá

huynhthinh

Binh Nhất
Cái này thì trước đây có 1 gian thương bảo mình là, gold càng mắc giá, farmer càng nhiều, vì cày cày cày ra đc tiền mà. Để xem thế nào ahihi
a LK xem xét lại vụ gold trên quái đc ko a . tại e cũng ko có thời gian canh máy nữa. cứ vầy chắc 2 con ko gom nổi làm đồ cho 1 con nữa a ơi :( . với hình như quái cắn đau hơn trước rất là nhiều .. sub 88 ngày ấy cắn 300 , h nó cắn 400++ lun @@

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
  • Không có thời gian canh máy
  • Không có thời gian chơi events
  • Không có thời gian tham gia TLC
  • Muốn tiền nhiều
  • Muốn không được lạm phát
  • Muốn đồ giá trị
  • Muốn vẫn đạt top
  • Muốn vẫn mạnh (dù ko đi TLC)

500 anh em ai giải quyết được bài toán thể kỉ này, mình xin tặng 10 thỏi vàng.

tienthanhs1

Trung Sĩ
  • Muốn tiền nhiều
  • Muốn đồ giá trị
  • Muốn vẫn đạt top
Bác dẹp mẹ game đi xong rồi tặng em 10 thỏi vàng :))

SuperCover

Trung Sĩ
LK cho hỏi thế những người chơi không có thời gian tham gia event hay TLC, họ chỉ treo acc train chơi thì gold kiếm từ đâu ra ? Liệu có q hay gì đó hỗ trợ cho những người không thể tham gia TLC hay những event mà Kteam nói sắp tới ko ?
Thì bác cứ để ý mấy ông chơi kiếm thế võ lâm mà k có tg treo máy làm Q hằng ngày chỉ off ăn exp tu luyện châu thì có cái j để chơi k

2tay2emDJ

Gia nhập giang hồ
tội nghiệp cho mấy thằng TOP, cày lên lv cao, đánh quái mạnh nhiều gold , lụm đồ xịn bán kiếm gold, cho mấy thằng ở dưới đú ..giờ thì há hốc mồm ra để thở :v :v ...thiện tai thiện tai ! Tụi farmer thì than , mấy ông chơi tà thì lại thích ! Anh thấy đc thì qua những nỗi buồn của em !

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
  • Muốn tiền nhiều
  • Muốn đồ giá trị
  • Muốn vẫn đạt top
chấm

Enies

Hạ Sĩ
Mấy ông đừng so sánh gold với đồ đạc
Cho dù gold có tăng hay giảm thì đồ vẫn mất giá thôi
VD:
Người mua vũ khí chỉ để cắm mặt train thì chẳng bao giờ mua max op
Chỉ có phát động chiến tranh thì vũ khí mới có giá trị thôi, đồ ngon đồ xịn mà chỉ để quái ngắm thì cuối cùng cũng vứt xó thôi

Ngay từ đầu hướng đi của sever là PK giải trí tạo cảm hứng cho anh em tìm về thời hoàng kim ngày xưa
Chính vì thế quãng thời gian vừa qua sever đã luôn muốn đẩy anh em thoát ra khỏi động bằng nhiều hình thức, cấm train góc lag, thu hẹp kênh, giảm exp gold

Lúc trước đấu giá vk 17m anh em đã máu lửa như thế nào, còn tới khi mở vé số để tranh vk 48 71 thì lại ế chổng mông lên
Train kênh pk thì thằng lớn hiếp thằng nhỏ, những kèo pk máu lửa thì ít, kẻ thắng làm vua kẻ thua bị chửi sml
Lúc có hoạt động thì đăng ký ít ỏi toàn những gương mặt sành sỏi, nhưng lúc có Boss free hay người ta tặng quà free thì đông như trẩy hội bất kể không gian và thời gian :|:|

hoang090519996

Binh Nhì
LK cho hỏi thế những người chơi không có thời gian tham gia event hay TLC, họ chỉ treo acc train chơi thì gold kiếm từ đâu ra ? Liệu có q hay gì đó hỗ trợ cho những người không thể tham gia TLC hay những event mà Kteam nói sắp tới ko ?
đơn giản thôi thi thoảng rảnh thì mình cũng đi tlc hôm nào bận bịu quá thì chỉ có farm và farm thôi =)) cũng đang ráng up 8x và farm thì cũng ổn định thịnh thoảng vẫn nhặt dc ngọc ngon mà có hôm 4 5 ngày chỉ nhặt dc toàn áo vs ngọc rác có hôm vừa mới chạy ra bãi nhặt dc 2 3 viên khí công 2 , chân vũ tuyệt kích hoặc cl15 , 25% cũng tùy ngày hên xui chứ ko phải bị bóp nghẹt đâu mà nói chung sever như vầy ổn định rồi. Nếu có xin mấy anh BQT thì xin tăng gold một chút cho anh em 10x dễ thở xíu thôi chứ 6x 7x 8x 9x nói chung vầy là ổn định rồi

huynhthinh

Binh Nhất
h e train quái = cấp cho nhanh cứ lên 1 cấp đổi 1 bãi khoẻ đỡ đau đầu chuyện dame to dame nhỏ .....def to def nhỏ . tàn tàn coi bộ lại sướng =))

Bên trên