THẢO LUẬN Gold giảm nhiều buồn quá

GhostxLove

Hạ Sĩ
Rương gold bắt đầu được thả ra bằng nhiều đường sự kiện hơn rồi đó, Rương Vàng, Bạch Kim, TLC, sắp tới sẽ có nhiều nữa. Nhất định ko thải ra từ farm quái như trước.

À mà anh em hùa theo đợt lạm phát gold đợt trước đâu rồi nhỉ, vào nói chuyện kinh tế với mình chút nào :)
nghe nói rương vàng mốt sẽ chuyển từ đổi 9 rương đồng thành 9 cái hồn hạ cấp hả a? :-?

huynhthinh

Binh Nhất
yên tâm đi quái đc buff thêm mấy % dame rồi =)) .. farm cũng khó hơn chết thì thốn hơn và mọi thứ lại trở nên khó khăn hơn =)) . ráng lếch khi ko lếch đc nữa thì nằm thôi

cubitrung

Binh Nhất
ccho7imuon có lợi nhuận thì phải đầu tứ, vừa để mạnh cho minh vữa để duy trì và phát triển SV. lúc Trước thấy LK có vài bước đi ko đúng , giờ thì ôn hơn rồi,:D

Enies

Hạ Sĩ
Ông thớt chơi đao train lấy gold làm đồ cũng tốt, gold ít tuy hơi cực nhưng chịu khó tí vậy :)):))
Còn thật sự không biết có ai nghĩ tới chuyện nếu thả ra tới lúc sever gold tràn ngập thì sẽ như thế nào

hoang090519996

Binh Nhì
Ông thớt chơi đao train lấy gold làm đồ cũng tốt, gold ít tuy hơi cực nhưng chịu khó tí vậy :)):))
Còn thật sự không biết có ai nghĩ tới chuyện nếu thả ra tới lúc sever gold tràn ngập thì sẽ như thế nào
lúc đó dân farm chắc nghỉ hết còn dân chơi thì vẫn cứ chơi =)) người tâm huyết sẽ ở lại còn farmer thì sẽ nghi thôi =)) chơi mà ko thu dc lợi nhuận thì mấy thanh niên đấy nghỉ ngay =)) sever cứ như bây giờ là ổn tôi nghĩ càng ra nhiều event hút gold càng tốt fix quái ít tiền đi cũng dc riêng mình thì mình thấy sever hiện giờ là ổn định

Enies

Hạ Sĩ
lúc đó dân farm chắc nghỉ hết còn dân chơi thì vẫn cứ chơi =)) người tâm huyết sẽ ở lại còn farmer thì sẽ nghi thôi =)) chơi mà ko thu dc lợi nhuận thì mấy thanh niên đấy nghỉ ngay =)) sever cứ như bây giờ là ổn tôi nghĩ càng ra nhiều event hút gold càng tốt fix quái ít tiền đi cũng dc riêng mình thì mình thấy sever hiện giờ là ổn định
quá ổn chứ còn gì nữa :D:D
đánh quái ra ít gold thì cả sever đều như thế chứ có riêng ai đâu

Enies

Hạ Sĩ
nhưng khổ là khổ mấy ông 10x mấy ổng cần gold thật chứ 6x ~8x 9x như mình thì cần quái gì gold ngoài việc nghịch phá cho vui =)) mấy ông 10x mà ko có gold là chết dãy
AD đang kìm hãm mấy ông 9x 10x đó, để 6 7 8x còn đú lên được
nghe đâu sẽ có rương tiền khi tham gia TLC, AD đang muốn thúc đẩy mọi người đi PK đó
Pk sôi động thì những cây hàng 48 71m , những món đồ max op sẽ có giá trở lại
:D:D

kevinlai

Binh Nhì
à sẵn mấy lão ưa op do tui chút kinh nghiệm coi chẵn là định tự ép cái ao đao 8x lên +8 cần chuẩn bị bao nhiêu cái áo và chuẩn bị những gì chứ đố 8x là éo thấy ma nào bán mà có bán cũng mắc quá đú không nổi

hoang090519996

Binh Nhì
AD đang kìm hãm mấy ông 9x 10x đó, để 6 7 8x còn đú lên được
nghe đâu sẽ có rương tiền khi tham gia TLC, AD đang muốn thúc đẩy mọi người đi PK đó
Pk sôi động thì những cây hàng 48 71m , những món đồ max op sẽ có giá trở lại
:D:D
hiện giờ hàng 71m mà fun dc 30% xem =)) cũng quá cha người thèm =)) vẫn có giá chứ nhưng căn bản ít ai có đủ dũng cảm để cầm con hàng đó trong người thôi =)) ngoài top 1~30 của sever ra =))

hoang090519996

Binh Nhì
à sẵn mấy lão ưa op do tui chút kinh nghiệm coi chẵn là định tự ép cái ao đao 8x lên +8 cần chuẩn bị bao nhiêu cái áo và chuẩn bị những gì chứ đố 8x là éo thấy ma nào bán mà có bán cũng mắc quá đú không nổi
4 5 cái áo + 7 đi nhé =))) vác thêm phù 20% trong người =)) cũng như óp 3 cái + 6 thế nào cũng có 1 cái + 7 giờ rate + 8 cũng thế thôi 4 5 cái +7 thế nào cũng phang dc 1 cái + 8 thôi nếu như xịt cả 4 5 cái thì 100% tay bạn bốc phải shittt =))

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Cái này thì trước đây có 1 gian thương bảo mình là, gold càng mắc giá, farmer càng nhiều, vì cày cày cày ra đc tiền mà. Để xem thế nào ahihi

ThienDiem

Trung Sĩ
Cái này thì trước đây có 1 gian thương bảo mình là, gold càng mắc giá, farmer càng nhiều, vì cày cày cày ra đc tiền mà. Để xem thế nào ahihi
LK cho hỏi thế những người chơi không có thời gian tham gia event hay TLC, họ chỉ treo acc train chơi thì gold kiếm từ đâu ra ? Liệu có q hay gì đó hỗ trợ cho những người không thể tham gia TLC hay những event mà Kteam nói sắp tới ko ?

Bên trên