GIÚP ĐỠ Game dis liên tục xin giúp đỡ!

duclinh3002

Gia nhập giang hồ
dạo này game cứ diss liên tục. treo chừng vài tiếng là diss. có khi mới treo 5 10p cũng diss. Mong AD coi giúp đỡ ae để đừng bị ức chế nghĩ game hết! Thân!

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
mạng nc ngoài tạm thời chấp nhận sống chung với lũ đi bác :|
tùy từng khu vực nữa :(

duclinh3002

Gia nhập giang hồ
mạng nc ngoài tạm thời chấp nhận sống chung với lũ đi bác :|
tùy từng khu vực nữa :(
zay mạng VN thì sao? giải quyết sao đây? trc khi btri thì diss cả sáng và tối sau btri thì TẠM THỜI test 2 ngày cứ tối là diss. ông a thì xài mạng FPT cũng hay diss. mỗi lần mạng viettel diss thì coi mạng FPT ko diss và ngược lại. Khá ức time vừa qua, hình như có hiện tượng diss từ khi báo đứt cáp biển. Nãn!

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
zay mạng VN thì sao? giải quyết sao đây? trc khi btri thì diss cả sáng và tối sau btri thì TẠM THỜI test 2 ngày cứ tối là diss. ông a thì xài mạng FPT cũng hay diss. mỗi lần mạng viettel diss thì coi mạng FPT ko diss và ngược lại. Khá ức time vừa qua, hình như có hiện tượng diss từ khi báo đứt cáp biển. Nãn!
Tổng số người thông báo dis tới hiện tại chắc chưa được 20 người. Điều này chứng tỏ là mạng VN đang có v ấn đề ở 1 số khu vực ko ổn định thôi. 99% anh em khác vẫn cắm bình thường.

Điển hình như tối qua có 1 mạng (nghi là VNPT) b ị đứt sạch lúc 3h sáng, khoảng 100 ng bị ảnh hưởng. Mấy ca này thật sự mà nói ko biết khắc phục thế nào.

duclinh3002

Gia nhập giang hồ
Tổng số người thông báo dis tới hiện tại chắc chưa được 20 người. Điều này chứng tỏ là mạng VN đang có v ấn đề ở 1 số khu vực ko ổn định thôi. 99% anh em khác vẫn cắm bình thường.

Điển hình như tối qua có 1 mạng (nghi là VNPT) b ị đứt sạch lúc 3h sáng, khoảng 100 ng bị ảnh hưởng. Mấy ca này thật sự mà nói ko biết khắc phục thế nào.
lúc đăng bài này thấy có 1 bài khác cũng báo diss liên tục. thấy bình luận cũng cả trăm zay mà ít người báo vậy à? zay là game ko có vấn đề hả AD? rồi những người diss thì cam chịu lun rồi.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
lúc đăng bài này thấy có 1 bài khác cũng báo diss liên tục. thấy bình luận cũng cả trăm zay mà ít người báo vậy à? zay là game ko có vấn đề hả AD? rồi những người diss thì cam chịu lun rồi.
Cho mình xem cả trăm đâu bạn? Game mình xác định lại 1 lần cho bạn rõ và khỏi phán lung tung là 100% chạy mượt mà ko hề có 1 tí lỗi từ đợt bảo trì qua.

Vấn đề ở đây là mạng đấy mà cái này thì ngoài tầm kiểm soát của team tại thời điểm này. Vì sao thì bạn có thể google tình hình mạng hiện tại của VN.

YulgangVN là server duy nhất tự tin có thể nói giữ được 90% kết nối của toàn bộ user toàn thời gian trong thời điểm này.

duclinh3002

Gia nhập giang hồ
Cho mình xem cả trăm đâu bạn? Game mình xác định lại 1 lần cho bạn rõ và khỏi phán lung tung là 100% chạy mượt mà ko hề có 1 tí lỗi từ đợt bảo trì qua.

Vấn đề ở đây là mạng đấy mà cái này thì ngoài tầm kiểm soát của team tại thời điểm này. Vì sao thì bạn có thể google tình hình mạng hiện tại của VN.

YulgangVN là server duy nhất tự tin có thể nói giữ được 90% kết nối của toàn bộ user toàn thời gian trong thời điểm này.
rồi tks. cuối cùng cũng không có giải quyết được. tks vậy. báo cũng như không. chịu.

babybaboon

Binh Nhì
@Lion_King ad check lại sever xem sao, mình mấy hôm trước cứ đêm 2 3h sáng là dis, đến 2 hôm nay mình hết dis đêm thì đến ae trong team lại bị dis lúc tầm 2 3h sáng.

duclinh3002

Gia nhập giang hồ

1 bài viết của xKelvin cũng báo lỗi diss mạng tầm hơn 50cmt (nhìn nhầm 100cmt). 1sv đã đầy (kênh 1) thì AD cũng biết được khoảng bao nhiêu người đang onl trong sv đó nhưng khi diss thì log lại sv đó chỉ dc nữa cây kênh (màu vàng) chưa tính các sv khác (buổi tối hqa dậy là thấy dis tầm 2h). Trong bài viết này đến hiện tại không dưới 20ng bị diss và theo ý AD thì chỉ ghi nhận được khoảng 20ng báo lỗi (AD trả lời tôi). Vậy AD cho là bao nhiêu người báo diss thì AD mới nói là game ko bị lỗi? AD nói lỗi mạng 1 số khu vực cho là vậy đi thì có cách nào để giải quyết cho gamer hay ko chứ j mà cứ BÀN RA game ko bị lỗi còn nói giữ được 90% kết nối của toàn bộ user nội tối hqa là dưới 50% rồi. THÂN!

Bên trên