Góp ý về vụ nhận quà

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

huynhtuankha

Binh Nhất
Bạn bị làm sao thế, Gm nói là 600k với 5m là ở những cấp đầu. Bay h đợi 35 hoặc 60 mới trao quà thì tất nhiên pai đổi lại là 5m và 17m chứ. Hay bạn cố tình ném đá mình vậy.
Nếu có trao quà thì pai đợi khi ser ổn định lúc đó có ng giàu ng ngheo, ng mạnh ng yếu. Lúc đó có trao quà thì mới ko gây ảnh hưởng đến game chứ. Chứ lúc đầu tất cả đều như nhau mà tự nhiên có vài người có lợi thế hơn thì công bằng đâu ra

Đành rằng mấy 600k với 5m ko mạnh hơn 243k với 3m là mấy nhưng các bạn quên là ta đang ở thời nguyên thuỷ ah. Lên lv 10 kiếm tiền mua sâm máu còn khó nói gi kiếm tiền mua 1 cây 243k. Trong khi ng khác thì có luôn vk 600k + sâm máu trong người???

Tiêu chí của ser là sự công bằng cơ mà.
Nhận 1000 like thì sao? toàn tự like cho nhau cả.
Tester thì sao. Chẳng lẽ tester thì lại đc hơn người khác ah. Thế chẳng khác nào nói "tôi là ng tạo ra game này nên tôi đc lợi hơn người khác". Các ban có công, các bạn sẽ đc thưởng chính đáng, nhưng sao lại pai nhận những item giúp cho co các bạn vượt lên ng khác ngay lúc đầu

Anh LionKing đâu, a đọc rồi cho ý kiến với. Tiêu chí của ser là công bằng mà tại sao ser chưa mở mà đã có những ng muốn đc lợi thế hơn ng khác rồi, đây là sự công bằng sao. Lieu có coi đây là 1 loại "tiêu cực" đc ko anh ??
thôi nói ngắn gọn cho bạn dễ hiểu... Làm game muốn thu hút người chơi, được người khác biết đến game thì tất nhiên phải quảng bá, mở event, a LK bỏ tiền, công sức ra làm game cũng đủ mệt r` bạn nghĩ lấy gì mà đi quảng bá hay mời đại sứ như các công ty game lớn đây... vì vậy, a ấy phải dùng event để thu hút mọi người (ai mà ko muốn mình mạnh), a nhờ mọi người quảng bá server thay a, thì a cũng phải bù đắp lại điều gì đó, còn nữa event tạo ra ko cho riêng ai, bạn hoặc bất cứ ai đều có thể tham gia... còn ko giành dc giải thì do bạn kém cõi hơn ng` khác, ng` ta đầu đầu tư thời gian công sức (tâm huyết) của mình vào game hơn... Thì tất nhiên phải có thành quả của riêng nó... Mình nói vậy, mong bạn hiểu... còn cố tình ko chịu hiểu cứ ý kiến ý cò thì mình cũng bó tay bạn r`...

Close topic dc rồi đầy để lại chỉ tổ gây cãi nhau thôi, mất đoàn kết ae trong sv

BaoBinBeo

Gia nhập giang hồ
Thế bạn cầm 600k solo à, cầm vk cao thì trùm à, chắc bạn không cần pt à. Tui cầm 243k train pt còn bạn 600k solo nhé, chịu không. Nếu cả 2 cùng train pt, thì nhanh hơn đc bao nhiu ??? nhanh như x2 không, thậm chí như x1,3 không. Muốn ăn thì lăn vào bếp, góp ý mà cái kiểu gato ấy, bên topic kia mình cũng để ý cmt của bạn r he.
Bạn chẳng hiểu quái gì cả, hay bạn cùng 1 phe với những người đó.
.Minh ko Gato mình ko nói là họ ko đc nhận quà. Nhung đợi 1 time cho game ổn định rồi nhận quà thì sợ mất mất ah.
Bạn ko hiểu là lên lv 10 bạn thì lo kiếm tiền mua sâm máu , còn pai để tiền mua vk 243k
trong khi ng khác thì có luôn 600k + sâm máu St.
Bạn có hiểu đấy là 1 hình thức hack công khai ko.

Trúc Thiên

Gia nhập giang hồ
Thế bạn cầm 600k solo à, cầm vk cao thì trùm à, chắc bạn không cần pt à. Tui cầm 243k train pt còn bạn 600k solo nhé, chịu không. Nếu cả 2 cùng train pt, thì nhanh hơn đc bao nhiu ??? nhanh như x2 không, thậm chí như x1,3 không. Muốn ăn thì lăn vào bếp, góp ý mà cái kiểu gato ấy, bên topic kia mình cũng để ý cmt của bạn r he.
Bạn nói Ngu Quá Nếu 1 Team 3 thằng có 1 thằng cầm 600k phải nhanh hơn ko . Nếu so sánh thế . CÒn khi pk Bạn 243k tui 600k bạn dám nhích ko . Ở đó còn là lớn không chỉ vậy khi mới vào tiền đâu mua 243k có phải bạn đã thua về chỉ số lại tốn thêm 1 khoảng ko trong khi cầm khoảng đó ở 1 lv từ 1-30 bạn cần số tiền đó để mua máu và sâm . Bạn Ích kỷ vãi

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Được rồi bây giờ bạn BaoBinBeo với bạn Trúc Thiên mình phát cho 2 bạn 2 cái code test nhé . Nhiệm vụ của 2 bạn là trong vòng 1 tuần này thức test 12/24 cho mình . Sau đó khi server chính thức đi vào hoạt động thì nguyện vọng của bạn sẽ được chấp thuận. Đồng ý ko ?

huynhtuankha

Binh Nhất
.Minh ko Gato mình ko nói là họ ko đc nhận quà. Nhung đợi 1 time cho game ổn định rồi nhận quà thì sợ mất mất ah.
Bạn ko hiểu là lên lv 10 bạn thì lo kiếm tiền mua sâm máu , còn pai để tiền mua vk 243k
thế những ng` có tiền ko nạp cash mua sâm máu st dc ak`

Trúc Thiên

Gia nhập giang hồ
Xin lỗi nhé Huyết Lang Vương Mình cảm ơn thiện chí . Nhưng mình nói chung cho tất cả và đây là ý kiến đóng góp . Ng nào test nhận thưởng mình au nói chỉ chỗ like trên face ấy .

hiepmctc

Binh Nhất
Bạn nói Ngu Quá Nếu 1 Team 3 thằng có 1 thằng cầm 600k phải nhanh hơn ko . Nếu so sánh thế . CÒn khi pk Bạn 243k tui 600k bạn dám nhích ko . Ở đó còn là lớn không chỉ vậy khi mới vào tiền đâu mua 243k có phải bạn đã thua về chỉ số lại tốn thêm 1 khoảng ko trong khi cầm khoảng đó ở 1 lv từ 1-30 bạn cần số tiền đó để mua máu và sâm . Bạn Ích kỷ vãi
Tôi chả đc giải nào, chỉ được mỗi cái máu st, mà thậm chí éo cần máu st luôn cũng chơi bt, cứ lập cái topic kiểu thế này, Mod đã vào nói mà vẫn cứ cãi. TeamLK lập ra event và các bạn không làm được => event hack công khai ,vãi các bạn

Trúc Thiên

Gia nhập giang hồ
thế những ng` có tiền ko nạp cash mua sâm máu st dc ak`
Nói Ra là nạp bạn là tỉ phú ak hay nhà bạn giàu còn ng khác nghèo nhé , cái chỗ iteam cho like trên face nên cắt hay giảm đi mấy bạn của team và Lion_King . Mình Cũng Nhân thể nhờ bạn Huyết Lang Vương Xem lại nhé . Ở đây a e chỉ đóng góp ý kiến chứ ko có ý gì đâu nha

huynhtuankha

Binh Nhất
Nói Ra là nạp bạn là tỉ phú ak hay nhà bạn giàu còn ng khác nghèo nhé , cái chỗ iteam cho like trên face nên cắt hay giảm đi mấy bạn của team và Lion_King . Mình Cũng Nhân thể nhờ bạn Huyết Lang Vương Xem lại nhé . Ở đây a e chỉ đóng góp ý kiến chứ ko có ý gì đâu nha
thôi nói ngắn gọn cho bạn dễ hiểu... Làm game muốn thu hút người chơi, được người khác biết đến game thì tất nhiên phải quảng bá, mở event, a LK bỏ tiền, công sức ra làm game cũng đủ mệt r` bạn nghĩ lấy gì mà đi quảng bá hay mời đại sứ như các công ty game lớn đây... vì vậy, a ấy phải dùng event để thu hút mọi người (ai mà ko muốn mình mạnh), a nhờ mọi người quảng bá server thay a, thì a cũng phải bù đắp lại điều gì đó, còn nữa event tạo ra ko cho riêng ai, bạn hoặc bất cứ ai đều có thể tham gia... còn ko giành dc giải thì do bạn kém cõi hơn ng` khác, ng` ta đầu đầu tư thời gian công sức (tâm huyết) của mình vào game hơn... Thì tất nhiên phải có thành quả của riêng nó... Mình nói vậy, mong bạn hiểu... còn cố tình ko chịu hiểu cứ ý kiến ý cò thì mình cũng bó tay bạn r`...

Close topic dc rồi đầy để lại chỉ tổ gây cãi nhau thôi, mất đoàn kết ae trong sv

Trúc Thiên

Gia nhập giang hồ
Tôi chả đc giải nào, chỉ được mỗi cái máu st, mà thậm chí éo cần máu st luôn cũng chơi bt, cứ lập cái topic kiểu thế này, Mod đã vào nói mà vẫn cứ cãi. TeamLK lập ra event và các bạn không làm được => event hack công khai ,vãi các bạn
Xin lỗi bạn cần 1 ngày toppic của mình có 2k like bạn tin ko mình chỉ cần bỏ ra 200k mua thôi web bán đầy

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Chốt lại một câu như vầy , có làm thì có hưởng , công sức bao nhiêu anh em tester chụp hình report từng lỗi , phân tích đánh giá từng chỉ số dame def bất kể ngày hay đêm . Lúc nào team cần là có họ . Khi thương mại hóa game mà không tặng cho họ được một chút ưu ái thì còn gì uy tín của KTeam nữa . Nếu theo ý kiến của các bạn đổi 600k thành 17m thì sau này chắc 100% lại có topic mọc lên "Tester là cái gì mà có 17m" trong khi các bạn cầm 11m . Trước khi xét sự công bằng của mình thì hãy xem sự công bằng đó có hợp lý với người khác không đã nhé.

BaoBinBeo

Gia nhập giang hồ
Nói tóm lại là tôi ko nó là ng có công sẽ ko đc thưởng. Cac bạn sẽ đc thưởng nhưng ko pai là lúc bắt đầu game vì sẽ gây ảnh hưởng lớn.

Nếu có thưởng thì đợi game ổn định, có người giàu người nghèo, người mạnh người yếu. Lúc đó có trao thưởng mới ko gây ảnh hưởng game.

Lúc đó các bạn đc nhận item Siêu thị + vk. Thế ko pai là các bạn đã đc thưởng rồi ah ????

Tại sao các bạn tạo 1 ser công bằng mà ngay chính các bạn khi chơi lại muốn hơn người khác.
Mình nói nhận những item + vu khí đó vào lúc bắt đầu là 1 sự hack công khai.

Nếu các bạn nhận những thứ đó khi ser ổn định thì mới ko gây ảnh hưởng đến ng khác và công sức của các bạn cũng đc đền đáp.

Nếu các bạn ko hiểu thì lộ ra chứng tỏ trình độ quản lý các bạn còn non kém, 2 là các bạn cố tình tiếp tay cho những ng đó, chỉ có thể che mắt đc những người non nớt thôi.

hiepmctc

Binh Nhất
Xin lỗi bạn cần 1 ngày toppic của mình có 2k like bạn tin ko mình chỉ cần bỏ ra 200k mua thôi web bán đầy
Vậy thì cứ làm, chả ai nói gì đến bạn. Đâu bạn bõ thêm tí tiền lấy giải 5k like xem, giờ mình không tin đó. Bạn nghĩ trong này like nhau đc bao nhiu mạng, 100 tới không.Topic bạn 2k like thì làm 1 phát 5k like xem. Chơi game mà cứ câu nệ là người này được hơn mình
Ờ cùng phe đó, ủa mà phe nào bạn, nói thẳng ra phe đó tên gì, làm cái gì trong 4rum này dùm cái,

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Event facebook của mod Stark mình sẽ đích thân kiểm tra . Những hành vi câu like từ các tool sẽ bị tướt quyền lợi .

ADzzVoDich

Binh Nhì
Chốt 1 câu:"Đường dài mới biết ngựa hay",chút vật phẩm như vậy cũng đánh giá sự chênh lêch đẳng cấp sau này sao.Nói thẳng chứ ch có vk 600k hay 5m ko chẳng là j đối vs tui,tui tư tin tay trắng cày lv mà chẳng sợ thằng nào ở cái sv ko có item hỗ trợ exp này,kể cả vk 600 5m op chứ đừng nói là trắng.(ko nói đến PK)
P/s:HKGH là game mang tính cộng đồng cao nên chỉ pt train lâu bền + ổn định mới là yếu tố quyết định,item pro chỉ 1 phần nào đó thôi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên