Góp ý về vụ nhận quà

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

parkjlchan

Ra Game nhanh nhé anh! ^^
Bạn bị làm sao thế, Gm nói là 600k với 5m là ở những cấp đầu. Bay h đợi 35 hoặc 60 mới trao quà thì tất nhiên pai đổi lại là 5m và 17m chứ. Hay bạn cố tình ném đá mình vậy.
Nếu có trao quà thì pai đợi khi ser ổn định lúc đó có ng giàu ng ngheo, ng mạnh ng yếu. Lúc đó có trao quà thì mới ko gây ảnh hưởng đến game chứ. Chứ lúc đầu tất cả đều như nhau mà tự nhiên có vài người có lợi thế hơn thì công bằng đâu ra

Đành rằng mấy 600k với 5m ko mạnh hơn 243k với 3m là mấy nhưng các bạn quên là ta đang ở thời nguyên thuỷ ah. Lên lv 10 kiếm tiền mua sâm máu còn khó nói gi kiếm tiền mua 1 cây 243k. Trong khi ng khác thì có luôn vk 600k + sâm máu trong người???

Tiêu chí của ser là sự công bằng cơ mà.
Nhận 1000 like thì sao? toàn tự like cho nhau cả.
Tester thì sao. Chẳng lẽ tester thì lại đc hơn người khác ah. Thế chẳng khác nào nói "tôi là ng tạo ra game này nên tôi đc lợi hơn người khác". Các ban có công, các bạn sẽ đc thưởng chính đáng, nhưng sao lại pai nhận những item giúp cho co các bạn vượt lên ng khác ngay lúc đầu

Anh LionKing đâu, a đọc rồi cho ý kiến với. Tiêu chí của ser là công bằng mà tại sao ser chưa mở mà đã có những ng muốn đc lợi thế hơn ng khác rồi, đây là sự công bằng sao. Lieu có coi đây là 1 loại "tiêu cực" đc ko anh ??
_Bạn ko test game bạn ko biết cực như thế nào đâu, mình kể cho nghe nhé:
+lúc test pt với gd, cả bọn pt nhau rùi kick rùi chuyển đội trưởng này nọ, dí cả chục lần là chuyện pt, tất nhiên dis rồi phải log lại test tiếp, tìm xem tại sao dis, có lag bug kém theo hay hok, máu tên trong pt làm sao, gd bị lỗi j, pt chai exp làm sao, ...
+lúc test kc từng chả: lỗi tùm phèo, kc + ko cx, nhiều kc rất ảo nên cãi nhau chí chóe, như cái kc tăng né của kiếm, kc phá giáp của đao, kc extra máu hay kc tăng nộ của thương mà bàn qua bàn lại ( Nhiều cái phải 2 3 ngày mới thống nhất ý kiến dc), mod lại vào xem thế nào rùi chỉnh từ từ laị từng cái một. Nhiều bạn nhiệt tình thì chạy luôn qua server US với Dzo kiểm nghiệm tình hình, như bạn Ngô Kỳ Phong làm mình ấn tượng bởi hôm trước bạn ấy giành luôn 1 ngày ko ngũ test kc nộ của thương và cuối cùng rút ra cách vận hành cho mod chỉnh, và nhiều bạn nữa
+hôm qua Mod fix quái cho huyền bột, mình và nhiều bạn phải chạy lòng vòng cả cái huyền bột đăng bài lên coi quái lệch chỗ nào, quái bị gì, quái đi ra sao, có lag chỗ nào đi ko dc, nhiều bạn ráng nhớ xem mấy con boss ở đâu, boss NV đứng đâu rùi tự vẽ ra cái bản đồ phân phối, chỉ từng tọa độ chô mod sửa
Mình ko nhận mình test nhiệt tình, mỗi lần mở đợt test chỉ tham gia 3 4 ngày đầu report cũng mọi người thôi. Nói dong dài zậy để bạn hiểu tester cực như thế nào. mod ưu ái cho mấy bạn đó 1 chút đồ, mình nghĩ đó mới là công bằng
_Vẫn đang có event lấy like đổi quà ấy, bạn chịu khó ngồi canh thì kiếm 50 like lấy 100 bình máu chả khó lắm đâu, kiếm đủ like cao hơn bạn hoàn toàn có thể lấy dc vk 243k với vk 600k, nếu ko chịu làm event bạn ko xài dc vk cao thì phải chịu xài vk thấp. Mấy bạn event bấm like đó cũng chạy sang forum khác đăng bài thuyết phục, lôi kéo tùm lum mới dc ( test like cho nhau nhiều lắm là 30 40 like thôi)
_Tiêu chí của server là sự công bằng và bạn mới chính là người đạp đổ cái công bằng đó đi. Bạn bảo thưởng chính đáng là thưởng như thế nào, nếu nói như bạn tới mốc lever 35 tụi mình lấy dc 5m với srt đồ 3x, 60 lấy dc 17m set đồ 6x phải hem, nếu như zậy còn mất công bằng hơn ấy chứ, bởi ở đây vk cuối bỏ tiền chưa chắc mua dc nhé, đi farm có mà cả tuần ko kiếm dc 1 cây nhé bạn. Lúc đó có khi bạn lại lên đăng bài ức chế tai sao test có 17m liền còn bạn farm hoài ko có thì chết nữa =))

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Trong thời gian này
Mod Iron nói rồi
Tester phải cố gắng hơn nữa
Không như bạn nghĩ
Tester ko phải là những người
Ngồi mát ăn bát vàng đâu

ADzzVoDich

Binh Nhì
Nói tóm lại là tôi ko nó là ng có công sẽ ko đc thưởng. Cac bạn sẽ đc thưởng nhưng ko pai là lúc bắt đầu game vì sẽ gây ảnh hưởng lớn.

Nếu có thưởng thì đợi game ổn định, có người giàu người nghèo, người mạnh người yếu. Lúc đó có trao thưởng mới ko gây ảnh hưởng game.

Lúc đó các bạn đc nhận item Siêu thị + vk. Thế ko pai là các bạn đã đc thưởng rồi ah ????

Tại sao các bạn tạo 1 ser công bằng mà ngay chính các bạn khi chơi lại muốn hơn người khác.
Mình nói nhận những item + vu khí đó vào lúc bắt đầu là 1 sự hack công khai.

Nếu các bạn nhận những thứ đó khi ser ổn định thì mới ko gây ảnh hưởng đến ng khác và công sức của các bạn cũng đc đền đáp.

Nếu các bạn ko hiểu thì lộ ra chứng tỏ trình độ quản lý các bạn còn non kém, 2 là các bạn cố tình tiếp tay cho những ng đó, chỉ có thể che mắt đc những người non nớt thôi.
Vãi cả hack công khai..........Nói thật nhé,nghe bạn nói kiểu như thế éo lọt lỗ tai.Bây giờ VD:Ban hơn tôi,thì ch bạn có hay không 1 2 cái item "ko đi đến đâu" ấy thì bạn vẫn hơn tôi,ngược lại bạn ko = tôi thì tôi chấp bạn có cũng ko hơn dc.Và nếu bạn muốn thử tôi sẽ đổi vị trí cho bạn,bạn lấy những phần quà mà tester như tui đc,nôm na là quà"hack công khai",còn tôi sẽ tay trắng,rùi để xem bạn có lợi thế ntn,xem ai up 60 trước,và hơn thua nhau vì cái j.....OK!!!Tui sẵn sàng thử để cho bạn biết suy nghĩ như bạn là sai......

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Thôi close topic nhé
Việc thưởng cho tester đã nói từ lúc mới tuyển. Vì vậy ai có công sẽ được thưởng, ai không làm gì tất nhiên là không có thẩm quyền để ý kiến việc này.

Việc đã quyết rồi, cũng có 1 vài người phản đối nhưng chỉ là số ít. Nếu các bạn thực sự lo cho game, muốn tốt cho cộng đồng thì tốt nhất là vào test game để kịp thời hạn 2 tuần nữa là cb đi...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên