Góp ý về simon say

ThienDiem

Trung Sĩ
Tôi thấy vui mà . Câu nào khó quá ko biết thì cứ khongbiet.
Mà góp ý tý 1 câu hỏi nhiều đáp án được ko, hôm qua trả lời deobiet không được, thử khongbiet thì được :((

dcjuly97

Binh Nhất
Event chỉ mang tính chất giải trí, nếu may mắn trả lời đúng thì được exp không thì cũng ko sao. Nói chung mọi người cũng đừng nghĩ quá nghiêm túc event simon say. Bao nhiu mua rồi đa phần nó mang tính giải trí và hài hước có thể một số bạn không cho nó là hài hước, nhưng riêng cá nhân mình thì thấy nó khá vui.

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Mang tính chất là 1 event giải trí nên sẽ có những câu xàm xí. Và các bạn có thể để ý khung giờ, những khung giờ mọi ng đi làm chỉ tranh thủ teamview về được thì hầu như ko có mấy câu hỏi như vậy, chỉ có khung 22h mới có để mọi người giải trí thôi. Còn nếu muốn có câu hỏi về game, rất dễ, nhưng mình khẳng định có những thứ trong game mà mọi ng còn chẳng biết câu trả lời nếu hỏi đâu.

Lion_Roar2

Binh Nhất
Các bạn nào không thích thì không tham gia, 9 người 10 ý biết đâu mà phục vụ, chỉ mất 1 tí quyền lợi hoặc đối với các thành phần nghiêm túc quá thì các câu hỏi này gây khó chịu vì không thuộc về kiến thức nên ý kiến. Nghĩ đi thì cũng nên nghĩ lại chút cho cuộc sống nó thoải mái, cho game nó xàm xàm tí cho vui

trancongnhan

Gia nhập giang hồ
CHƠI GAME GẶP NGAY EVENT VĂN HỌC, VUI VẢI RA :D. DỐT VĂN NÊN ĐANG NGỒI CHƠI TRÊN LẦU,HÉT TO VỌNG XUỐNG DƯỚI HỎI VỢ...MAY THẬT VỢ MÌNH NGÀY XƯA ĐI THI HỌC SINH GIỎI VĂN THÀNH PHỐ....PHÊ LÒI. :D :D :D
MÀ KTEAM CHO XIN THÊM EVENT KIẾM NTC VỚI, MÌNH NGƯỜI MỚI NÊN BỎ LỞ MẤY EVENT MỞ SV

Bên trên