Góp ý về giá cash !

Bạn muốn giá CTP và giá AC như thế nào ?

• Trên 100k

Số phiếu: 7 21.9%
  • Dưới 100k

Số phiếu: 25 78.1%

• Số lượng người bầu chọn
    32
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

TheGameC3

Binh Nhì
CTP có thể 100k hoặc 120k vì rẻ quá thì kênh vip không đủ chổ chứa, còn AC thì khoãn từ 50k đến 80k là quá hợp lý rồi :D

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
ví dụ 80k, số tiền không lớn ai cũng có thể mua được, như vậy chắc không nên có kênh Vip? Kênh Vip ở đây chỉ là 1 kênh giới hạn qua CTP để thông thoáng hơn cho người có CTP train thôi, kênh này non-PK.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
CTP có thể 100k hoặc 120k vì rẻ quá thì kênh vip không đủ chổ chứa, còn AC thì khoãn từ 50k đến 80k là quá hợp lý rồi :D
Vừa trả lời xong thì có post này, rất hợp ý mình. Giá sẽ rẻ vì sự hỗ trợ của CTP ko hoành tráng như bên Dzo (ko thêm EXP) nhưng rẻ quả thì kênh VIP hơi bị phế. Hay bán 2 loại với 2 mức giá =))

MomoSumiChan

Binh Nhất
Haiz, mình thấy chưa ra mà mấy bạn bàn toàn cứ như tính trc cho LK ko. Của người ta thì để người ta quyết định đi, a ta làm ra dc cái game, thì dư sức hiểu biết để định giá @, giá @ chỉ là 1 phần nhỏ xíu trong game mà ko làm dc thì làm sao game bền vững dc, mọi người ko cần fải lo chuyện ấy, LK tự biết cân nhắc

ChemToanHut

Binh Nhì
có CTP hồi sinh tại chỗ khi train thì mình thấy cũng chẳng cần kênh vip đâu @@! tốt nhất là bán 1 loại thôi a LK ơi :D

TheGameC3

Binh Nhì
Haiz, mình thấy chưa ra mà mấy bạn bàn toàn cứ như tính trc cho LK ko. Của người ta thì để người ta quyết định đi, a ta làm ra dc cái game, thì dư sức hiểu biết để định giá @, giá @ chỉ là 1 phần nhỏ xíu trong game mà ko làm dc thì làm sao game bền vững dc, mọi người ko cần fải lo chuyện ấy, LK tự biết cân nhắc
không đóng góp ý kiến thì đến lúc ra game lại la làng kêu than là giá cao quá, đắt quá, hút máu gamer, cái dụ này gặp nhiều rồi bạn ơi

leeyounghee

Gia nhập giang hồ
con ông cháu chú là đây !
giá tèng tèng 100k là khá hợp lý rồi ! :D vote hơn 100k xíu :D 150k trở lại

Vừa trả lời xong thì có post này, rất hợp ý mình. Giá sẽ rẻ vì sự hỗ trợ của CTP ko hoành tráng như bên Dzo (ko thêm EXP) nhưng rẻ quả thì kênh VIP hơi bị phế. Hay bán 2 loại với 2 mức giá =))
100-150k mà 1 người mua so với 80k -5 người-10 người mua thì sẽ thu lợi nhuận nhiều hơn vừa phù hợp với gamer
p/s tránh trình trạng gamer lại kêu hút máu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên