Góp ý về giá cash !

Bạn muốn giá CTP và giá AC như thế nào ?

• Trên 100k

Số phiếu: 7 21.9%
  • Dưới 100k

Số phiếu: 25 78.1%

• Số lượng người bầu chọn
    32
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

leeyounghee

Gia nhập giang hồ
Mình thấy để giá AC-CTP Thấp hơn 100k mới hợp lý - chứ đắt hơn là ko hợp lý - ko logic với game cày cuốc cho lắm
vd 1 người chơi phục vụ cho acc bình thường trong 1 tháng
CTP 100k
AC 100k
TÚi Gia Hạn 50k
Pill các loại phục vụ 1 tháng khoãng 150k
sơ sơ cũng 400k trên 1 tháng . chưa tính máu sâm siêu thị và bán @ để phục vụ train - sắm đồ vv...v
=> như vậy 1 người bình thường không thể đáp ứng nỗi -
huống gì 1 học sinh - sinh viên làm gì có tiền mà theo kịp - tiền ngồi nét còn khó khăn nữa là
nên fix giá AC -CTP-
Hổ trợ : pill từ 1/1 = 3/3 6/6 10/10...

Natsu

Binh Nhì
Giá từ 50-80k thì ai cũng mua đc => bán đc nhiều , doanh thu hiển nhiên cao hơn so với bán 100k mà bán đc ít , ko hẳn rẻ mà ko tốt cho sv đâu nhé =.=

sugus012

Gia nhập giang hồ
mình thấy, CTP cứ 50k ~ 80k thì cũng ok. 1 tháng, nên như vậy cũng k quá
AC: tốt nhất là k nên thêm thuộc tính. 30k/1c (giờ có quả cường hóa áo choàng đảm bảo số lượng AC bán được chỉ có tăng chứ k bh giảm)
túi gia hạn thì m cũng k chắc lắm. mà vì 1 tháng nên 20 ~ 40k gì đấy.
nói chung là giá hợp lý 1 xíu, giờ nên suy nghĩ số đông. 100k 1n` mua so với 30k 5, 10 n` mua sẽ nhận ra đc sự khác biệt ngay mà

MrShj

Thượng Úy
noii1 chung tiền bạc tính toàn sao cho : cậu xài , tôi xài , nó xài => người người xài đều . Tăng doanh thu , duy trì Sv .
Mình nghĩ cái rẻ cho mình , lợi cho mình , cũng phãi nghĩ tới : LK k thể 1 mình quản lý cả game dc , mà phải có Team , và team họ cũng cần có Lương . Cho nên : đừng rẻ quá .

Va tôi thích 4room này 1 điều : 1 chữ tôi ghi, bạn ghi đều dc chú ý , cân nhắc và sàng lọc đễ đưa vào thực tế .

leeyounghee

Gia nhập giang hồ
noii1 chung tiền bạc tính toàn sao cho : cậu xài , tôi xài , nó xài => người người xài đều . Tăng doanh thu , duy trì Sv .
Mình nghĩ cái rẻ cho mình , lợi cho mình , cũng phãi nghĩ tới : LK k thể 1 mình quản lý cả game dc , mà phải có Team , và team họ cũng cần có Lương . Cho nên : đừng rẻ quá .

Va tôi thích 4room này 1 điều : 1 chữ tôi ghi, bạn ghi đều dc chú ý , cân nhắc và sàng lọc đễ đưa vào thực tế .

Mình thích câu này của Shj nhất :
cậu xài , tôi xài , nó xài => người người xài đều :rolleyes:

leeyounghee

Gia nhập giang hồ
1 người chơi trung bình 100k/tháng/acc là đẹp rồi
em cũng ủng hộ việc này (quả này đỡ tốn kém rồi)
100k mới đũ mỗi mình CTP nhé ( nếu CTP 70k thì dư 30k )
vẫn chưa đũ mua áo choàng - và túi gia hạn pill đâu nhé :P
p/s gắng thêm 1 xíu nữa đi ví dụ 200k /1 tháng chẵng hạn mình nghĩ nếu 1 tháng mà ~200k thì cũng dc

Daikalop1a

Binh Nhất
100k mới đũ mỗi mình CTP nhé ( nếu CTP 70k thì dư 30k )
vẫn chưa đũ mua áo choàng - và túi gia hạn pill đâu nhé :P
p/s gắng thêm 1 xíu nữa đi ví dụ 200k /1 tháng chẵng hạn mình nghĩ nếu 1 tháng mà ~200k thì cũng dc
khoảng 150k hỗ trợ cơ bản cho 1acc là đẹp bác ạ. vì toàn chơi 2 acc mà
:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên