THẢO LUẬN Exp... khắc nghiệt quá...

HuanHuong2006

Binh Nhì
chủ top sàm lông quá. thấy exp vậy là ổn rồi, còn muốn exp cao nữa thì thua, đều đều vẫn 2 3 ngày 1 lv, mà team của chủ topic kêu 4 5 ngày thì nên xem lại cái team của bạn đi

mình top 1

Instagram

Gia nhập giang hồ
Bạn muốn sân chơi nhanh tàn đến vậy sao ? làm game 4 năm ra chỉ để chơi và phá đảo trong 2 tháng ?
Nên xem lại người ta đang train cách bao nhiêu lv để có cái tốc độ lên lv như thế. Train bằng cấp lên chậm là phải đạo đằng này train vượt 15 cấp mà còn thế thì sức mấy mà chịu dc. Càng lên cao thì train vượt cấp càng khó, quái 6x nó ở đẳng cấp khác rồi.
Muốn kìm lv thì làm như As ngày xưa ấy, mở map từ từ chứ đừng có tăng điểm up lv.
Có mấy đứa up 61 luôn nó mới mở map thần võ liễu thiện cho, cắm lâu một bãi thì đồ rớt ra cũng hơn là cắm bãi này 1 2 ngày rồi chuyển bãi khác lv cao hơn.
Và cái nữa, quái lv nào thì rớt giáp lv ấy. Ko có chuyện mê cung 5x mà rớt giáp 45 đâu

fokvanbao

Banned
Nên xem lại người ta đang train cách bao nhiêu lv để có cái tốc độ lên lv như thế. Train bằng cấp lên chậm là phải đạo đằng này train vượt 15 cấp mà còn thế thì sức mấy mà chịu dc. Càng lên cao thì train vượt cấp càng khó, quái 6x nó ở đẳng cấp khác rồi.
Muốn kìm lv thì làm như As ngày xưa ấy, mở map từ từ chứ đừng có tăng điểm up lv.
Có mấy đứa up 61 luôn nó mới mở map thần võ liễu thiện cho, cắm lâu một bãi thì đồ rớt ra cũng hơn là cắm bãi này 1 2 ngày rồi chuyển bãi khác lv cao hơn.
Và cái nữa, quái lv nào thì rớt giáp lv ấy. Ko có chuyện mê cung 5x mà rớt giáp 45 đâu
chuyện KC 1 2 còn ko cho drop thì cũng đủ hiểu giáp 55 hay vk 5m đéo có nhiều như mơ đâu ha :))
5m. KC 1 2. mm 1%. gold 10%... toàn những thứ xa xỉ

Khanh

Gia nhập giang hồ
ko biết các b train thế nào. t 43 train 1 ngày 14-18h (quái 51 52 ) mà 3-4 ngày là up mà các b 45 46 kêu 24/24 4-5 ngày ??? fix 20% là t thấy khá ổn so vs tầm 4x này rồi.( chắc 2,5-3 ngày 1lv ) h chỉ hóng xem 5x 6x tỉ lệ exp train nó có xa vời ko thôi

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Mình đang có thắc mắc là hiện tại các bạn đã vào game và train với mức exp được điều chỉnh chưa ?

kebongdem2017

Hạ Sĩ
chủ top sàm lông quá. thấy exp vậy là ổn rồi, còn muốn exp cao nữa thì thua, đều đều vẫn 2 3 ngày 1 lv, mà team của chủ topic kêu 4 5 ngày thì nên xem lại cái team của bạn đi

mình top 1
Khó thì bảo là khó.. SÀM LÔNG là gì bác.
Bạn top 1 thì sao????
Ý bác nói team bác pro train 2 3 ngày 1 lv. còn team topic gà nên train 4 5 ngày chứ gì

tau075

Binh Nhất
đúng vậy, vấn đề là train vượt hơn 10-15 cấp ở lv thấp thế này... Nếu bằng cấp mà như thế thì ko ai ý kiến ý cò làm gì... Phải bỏ mớ tiền (gold + vnd) ra làm đồ ngon mới chịu nổi. Còn các bác nạp ít tí thì cũng khó lòng... Lên 6x quái còn mạnh hơn nhiều nữa thì ko biết sao...

tau075

Binh Nhất
:)) Mình ko rớt ko có nghĩa là nó ko có, nhé. Thà nói tỉ lệ ít còn nghe đc.
có rớt nhưg le que vài viên, dân chúng thét giá chóng mặt qá Sếp lớn ơi !!!

mong anh nâng tỉ lệ drop kc 1 lên cho anh chị em Đại phu thêm phấn khởi...

ngon nữa thì nâng tỉ lệ mm 1%, gold 10% luôn nha anh :D

HuanHuong2006

Binh Nhì
Khó thì bảo là khó.. SÀM LÔNG là gì bác.
Bạn top 1 thì sao????
Ý bác nói team bác pro train 2 3 ngày 1 lv. còn team topic gà nên train 4 5 ngày chứ gì
còn phải hỏi ngược lại nữa hả...cái đó người ta gọi là kinh nghiệm và nghiên cứu, ngoài lề xíu... sắp up 48....chưa tới 3 ngày nha...
...đừng rên rĩ nữa

Bên trên