THẢO LUẬN Exp... khắc nghiệt quá...

lockent

Gia nhập giang hồ
Train quái bằng lv thì khóc luôn, BQT nghiêm túc xem lại việc này xem. lên 6x vượt cấp ko còn dễ dàng nữa, lúc ấy sẽ ổn lại, chứ giờ train vượt cả 15 lv thì cho họ up 1 lv 1 ngày cũng đâu có quá đáng. Mà lên tới 6x thì mới TLC mới pk ra hồn tí, chứ lv này đánh nhau chỉ tốn máu.

Last edited:

ducan89

Gia nhập giang hồ
Train quái bằng lv thì khóc luôn, BQT nghiêm túc xem lại việc này xem. lên 6x vượt cấp ko còn dễ dàng nữa, lúc ấy sẽ ổn lại, chứ giờ train vượt cả 15 lv thì cho họ up 1 lv 1 ngày cũng đâu có quá đáng. Mà lên tới 6x thì mới TLC mới pk ra hồn tí, chứ lv này ko đánh nhau chỉ tốn máu.
Mấy lv này đánh mẻ cả vk =))))

HuanHuong2006

Binh Nhì
Train quái bằng lv thì khóc luôn, BQT nghiêm túc xem lại việc này xem. lên 6x vượt cấp ko còn dễ dàng nữa, lúc ấy sẽ ổn lại, chứ giờ train vượt cả 15 lv thì cho họ up 1 lv 1 ngày cũng đâu có quá đáng. Mà lên tới 6x thì mới TLC mới pk ra hồn tí, chứ lv này đánh nhau chỉ tốn máu.
lên 6x sẽ có quái mạnh hơn và nhiều exp hơn...

tau075

Binh Nhất
lập cái topic ra bị chữi ngu chưa tỉnh ra vẫn cứ muốn cho là mình đúng, loại này nến vứt
Trước hết xin gọi mày xưng tao nhe, dù có lớn hơn hơn nhiêu tuổi đi nữa ! Vì mở mòm ra như thế thì ko khác gì thằng vô học cả...

Đọc lại hết xem comment nào chửi tao ngu ? comment nào ủng hộ ? tao ko lập topic này chắc tới giờ mày và team mày cũng ko hưởng thêm đc tí exp nào đâu nhỉ ? Rãnh nữa thì tìm xem 2 ông top 2, 3 có hưởng ứng vụ tăng exp ko, cũng team mày đó.

Chưa biết thằng nào khôn hơn thằng nào đâu.

Thứ của mày cức chó loại 3 mà tưởng sô-cô-la loại 1.

tau075

Binh Nhất
Hưởng ứng cho toàn sv :)
Ai biết nó nói gì đừng để ý
Nào giờ t thấy top 1 nên cũng khá nể, ít thấy hoạt động trên 4rum, nay mới biết được

Top cả server mà ko nói chuyện sao cho ngta nể ngược lại còn phát ngôn như đấm vào đít, chắc do ít học...

==> Khinh toàn tập :/

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Squall sau khi bật aura đã limit breaks rồi xuất ngay 1 phát Renzokoken Lion Heart vào mồm HuanHuong.
Hóng HuanHuong phản dame :))

kebongdem2017

Hạ Sĩ
lập cái topic ra bị chữi ngu chưa tỉnh ra vẫn cứ muốn cho là mình đúng, loại này nến vứt
xin hỏi bác lúc lập topic này lên được fix thêm 20% bác có được + thêm không.
Cái này nói lên ý kiến cá nhân và lời ích chung của tất cả
Mình chua biết bác bao nhiêu tuổi ăn học va Bác chơi chung team bác kiểu bầy đàn như thế nào mình cung không cần biết
bác dùng từ lịch sự và có học vào

Harry_Kyer

Binh Nhất
chủ top sàm lông quá. thấy exp vậy là ổn rồi, còn muốn exp cao nữa thì thua, đều đều vẫn 2 3 ngày 1 lv, mà team của chủ topic kêu 4 5 ngày thì nên xem lại cái team của bạn đi

mình top 1
Ngon ngon, top 1 là cc gì, từ lúc mở sv đến giờ có bao nhiêu thằng top 1. Tao còn nhớ phốt mày set key đội trưởng đấy, khinh từ lúc đó đến giờ, h thêm phốt mày thì xl nhé, cút vào blacklist.

tau075

Binh Nhất
Ngon ngon, top 1 là cc gì, từ lúc mở sv đến giờ có bao nhiêu thằng top 1. Tao còn nhớ phốt mày set key đội trưởng đấy, khinh từ lúc đó đến giờ, h thêm phốt mày thì xl nhé, cút vào blacklist.
Đúng rồi em, anh cũng quen 1 thằng chuyên chỉnh key đội trưởng ban đêm, h nó giàu lắm. Đứng top trang chủ luôn =))
ah thì ra đây là người mà mod Tony nhắc tới, đúng là Cức Chó Loại 3 thật rồi :)). Buồn cười thật :))

kebongdem2017

Hạ Sĩ
a đù chơi như thế luôn ak. tuổi thơ thích thật
Nghe mấy thằng e nói có thằng bạn top 1 chơi khá là < TỐT>
1 câu nói thuật lại ''nó top 1 nó train chứ nó có dám ra PK TLC gì đâu top 1 phai rồi,gắn cái mác top 1 đi đâu cung nói sợ người ta không biết nó top 1''

Bên trên