THẢO LUẬN Dame dp 2k7 x2, một chút nghi vấn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

doujinshi110

Binh Nhì
Mấy bố nào kêu CHANGE SKILL ko ảnh hưởng gì thì ra đây cái
Trc chơi sv nọ cũng lén CHANGE SKILL tốc độ ra kill nhanh gấp đôi 1s kẹp đc 3 skill này :))

kingtank

Binh Nhì
- Tui chỉ nói thế này . cho 1 số người nào nghĩ là mình thông minh ..
- Tôi cũng ko muốn giải thích , Vì thật chất ko ai tin thì nói cũng vậy thui ..
1/ Đi hỏi thằng GuanYu 1 ngày nó skill tui bao nhiêu lần ...
2/ Nếu tui hack thì có ngu đến nổi thanh thiên bạch nhật ra đây train ko . Bi pk mà con phải canh máy .
3/ Nếu tui hack dc x2 dame vậy đi TLC hay đi BOSS giết 1 người chắc ko phải 1 vấn đề ..
4/ Tôi có thể đứng im mà người khác ko thấy tui ra skill và con quái lăng ra chết =)) .
=> Đừng bao giờ nghĩ rằng sever HKGH nào cũng giống nhau .
=> Nói thế thui .. ai hiểu dc thì hiểu ...!
Đm lão quái nhân ... đấy - những người ko hiểu chuyện sẽ chửi bạn như thế
Nhưng tôi là 1 người theo sát bạn từng ngày , tôi khẳng định bạn ko hack. Còn ai nói bạn hack thì đứng ra đây tôi cân tất .

Lion_Roar2

Binh Nhất
Cái này không gọi hack , bug thì gọi là gì ?
Đp cầm trượng 27% +5 đánh 1 phát 2k6~2k7 . rồi lại x2 lên . tổng dame thông thường 1 con quái gần 8k . đánh sub hơn 10k . 1 Sv ít pill , ngọc hiếm , ch khóa , không bùa 1~3 thì lượng dame này nhìn mà choáng
Đp ngoài việc delay skill lv 10 hồi xưa , skill 45 mà còn phải dùng tay , vừa kich chuột vừa chạy đó nha . GM đã fix triệt để thì còn vụ delay skill nữa à ? Chưa thấy delay skill auto nào cả . Chắc do chưa đạt lv như bạn trên . Kẹp hộc máu mồm mới chết con quái .
Đương nhiên phải đặt nghi vấn rồi .
Nếu là lỗi thì làm ơn fix nhanh đi , fix luôn dame đp .
Mấy bạn kêu lỗi , tôi gọi đây là hack . Có gì là sai ? Đã là nghi vấn thì đặt ra nhiều trường hợp . Đừng có nói kiểu tà phái này nọ ...
skill 84 , truong 27% + 5 , nhan 5%, day chuyen ? , ko 2k7 thi bao nhieu ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên