THẢO LUẬN Dame dp 2k7 x2, một chút nghi vấn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hoangdot094

Binh Nhất
ơ cái thằng này mày vẫn chưa thông à :)) thôi tao chịu k chửi nổi mày nữa. chửi nữa khéo bị ban thì bỏ mẹ :))
ra 2 lần skill = 4 dame. dame cuối khi quái chết thì nó không hiện thì nó chả là 3 dame ?? nói nãy giờ não vẫn cất ở nhà vậy :))
Thôi được rồi . Ý anh anh nói , ý tôi mặc tôi .
Hiểu như thế nào là chuyện của bạn .

MrShj

Thượng Úy
Thôi được rồi . Ý anh anh nói , ý tôi mặc tôi .
Hiểu như thế nào là chuyện của bạn .
ý của 1 thằng ếch ngồi dáy giếng mà hả họng hét người khác không có não , trong khi mình phán như đúng rồi .
@Lão Quái Nhân mà k cmt dame thực của nó , chắc tao làm 1 cai topic 10k@ cho mày log acc LQN vào dame cho mãn nhãn .
Dp 55 t skill quái NMH còn dc 1k4 , nói sao 8x k dc 2k7 3k .
ÓC CÒN CÃI CỐ

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Mình đã nói đây ko phải là hack cheat gì cả , chỉ là skill đại phu animation nó hơi lâu nên đôi lúc hiển thị 2 skill dồn lại làm 1 dame , nhưng thực tế máu quái rút vẫn bình thường. Lỗi này đã test rồi :| , stop tranh cãi vấn đề tại đây. Còn vụ combo thì sẽ fix :)

OneOfAKind

Thượng Sĩ
Mình đã nói đây ko phải là hack cheat gì cả , chỉ là skill đại phu animation nó hơi lâu nên đôi lúc hiển thị 2 skill dồn lại làm 1 dame , nhưng thực tế máu quái rút vẫn bình thường. Lỗi này đã test rồi :| , stop tranh cãi vấn đề tại đây. Còn vụ combo thì sẽ fix :)
thế change như clip của ông hero có đc phép k vậy. thấy change skill đẹp quá. mà dame delay vẫn vậy chỉ thay đổi hình

hero98

Trung Sĩ
có amition gần như x2 đấy a. ( ko phải amition skill 94 kiếm tà lun nha a)
à cái đó thì công nhận nếu đụng vào amination thì chắc chắc là tăng speed . Nhưng mà kiểu mình nói là chỉ đụng vào cái hiệu ứng nó để tự sướng thôi , như kiểu mình lv 8x mà muốn có cái hiệu ứng cực đẹp cũa lv 13x 14x á , skill nó vẩn đánh bt thôi :D

SAOnline

Hạ Sĩ
à cái đó thì công nhận nếu đụng vào amination thì chắc chắc là tăng speed . Nhưng mà kiểu mình nói là chỉ đụng vào cái hiệu ứng nó để tự sướng thôi , như kiểu mình lv 8x mà muốn có cái hiệu ứng cực đẹp cũa lv 13x 14x á , skill nó vẩn đánh bt thôi :D
mấy cái này e biết mà nhìn của bác LQN chắc ko phải cheat bug hay change skill gì đâu.
và AD cũng nói rõ vụ này r.
các ae khác để vụ này lắng xuống đi.

KySlot

Gia nhập giang hồ
Làm ơn dùng não cmt đi . Chả có gì tạo scandal cả . Nói sao thì hiểu vậy ?
Mỗi người có cái não và tự suy nghĩ sao là do não mỗi người ? Từng tưởng ai cũng dại như mình .
Ở cái sv này mà skill 84 đc 2k7 chắc nó thống lĩnh từ lâu .
Khuyên người khác thì nên nhìn nhận lại mình đi .
thì đó ở sv này dp 8x vk trung bình dame như v là đúng rồi... bác nghĩ ntn nữa... ở đây ngta bàn là cái x2 dame... chứ không phải việc nó dame cao... mà việc x2 dame thì ADM HBN đã giải thíc rồi... bác còn nói hack bung gì nữa thi tui cũng chịu bác luôn^:)^^:)^^:)^

nhatthiem113

Thiếu Úy
Là do kill 84 đf 9 có vấn đề về delay nên khi ra 1 kill thành 2 dame và quái thì hiển thị 2 kill x2 là die, pt mình đánh 3 acc 8x đánh sup 84 cũng phải 8s đến 10s mới die. Vậy cái time trong game có vấn đề ah? Và nếu vậy là lỗi nhân vật hay sao? Sao cả sv không ai bị, mà chỉ bị 1 người? Thắc mắc nhiêu đó thôi. Mong giải đáp.

LegendK

Binh Nhất
Là do kill 84 đf 9 có vấn đề về delay nên khi ra 1 kill thành 2 dame và quái thì hiển thị 2 kill x2 là die, pt mình đánh 3 acc 8x đánh sup 84 cũng phải 8s đến 10s mới die. Vậy cái time trong game có vấn đề ah? Và nếu vậy là lỗi nhân vật hay sao? Sao cả sv không ai bị, mà chỉ bị 1 người? Thắc mắc nhiêu đó thôi. Mong giải đáp.
admin kiu stop tranh cãi rùi bác ơi, bỏ qua đi :)). Ổng bực lên lại khổ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên