Dự kiến cash shop, anh em vào thêm tí ý kiến nhé.

BeHoa11

Binh Nhì
Mình nghĩ thì k nên cho đứng lên PK, nếu sợ cắn trộm thì các bạn phải ngồi canh chứ đúng không, nếu k có cắn trộm thì còn gì vui, biết là ức chế nhưng như vậy cũng hay, hạn chế người auto treo máy
afk sợ cắn trôm là C bt mà, có đứng lên mà đang auto cũng vậy, ko canh máy thì sao đứng dậy đc :D

Quan trọng là lúc chạy lên cái ông cắn trộm trốn đâu rồi kìa, ko tìm đc :v

hiepmctc ko hiểu ý mình rồi :))

cho nằm 15 ~ 20s rồi đứng dậy đuổi theo cũng đc :)

chứ làm thế là ủng hộ đi cắm trộm, ko đúng với 2 chứ "hiệp khách" :D

hiệp khách cắn trộm. nghe buồn lắm :(

BeHoa11

Binh Nhì
x2 èo. CTP rẻ 1/2 thì cho hiệu ứng giảm 1/2 đi :3

chứ ko có ji luôn, cầm CTP cũng hơi buồn á :D

( dáp ứng nhu cầu up lv từ từ và lên lv tương đối nhanh của mấy bạn :3)

hiepmctc

Binh Nhất
afk sợ cắn trôm là C bt mà, có đứng lên mà đang auto cũng vậy, ko canh máy thì sao đứng dậy đc :D

Quan trọng là lúc chạy lên cái ông cắn trộm trốn đâu rồi kìa, ko tìm đc :v

à hình như nó có ghi tên lại ai giết mà p ko, nhớ tên nó gặp nó bem lại

BeHoa11

Binh Nhì
bt
biết đi đâu mà tìm hả bạn :(

Mình ngồi coi máy, thấy nó giết, chạy lên nó chạy lên lại thì nó mất tiêu, mai lại thấy nó pt cùng. ấm ức lắm T.T

nằm chết 15s, đứng đậy đuổi theo, có vẻ hợp lý á :D

thấy sao ???

mình cần bạn tóng góp ý kiến chứ ko cần chém, với dôi gạch hiệpmctc nhé :D

hiepmctc

Binh Nhất
bt

biết đi đâu mà tìm hả bạn :(

Mình ngồi coi máy, thấy nó giết, chạy lên nó chạy lên lại thì nó mất tiêu, mai lại thấy nó pt cùng. ấm ức lắm T.T

nằm chết 15s, đứng đậy đuổi theo, có vẻ hợp lý hơn :D
thì theo bạn nghĩ là vậy, mình cũng đóng góp thôi chứ quyết định vẫn là LK và như trên rồi đấy @@

BeHoa11

Binh Nhì
tại mình thấy, bài viết của bạn, đa số là ném gạch mấy ý kiến của bạn khác...

đọc 2 trang roi` :v

ghét người ngồi ko mà hay chỉ trích lắm =.=

hiepmctc

Binh Nhất
tại mình thấy, bài viết của bạn, đa số là ném gạch mấy ý kiến của bạn khác...

đọc 2 trang roi` :v

ghét người ngồi ko mà hay chỉ trích lắm =.=
Ùm thì mình vậy đó, trỉ trích k trỉ trích gì, từ đầu mod đã bảo vậy và ai cũng chấp nhận r, các bạn sau này vào cmt toàn ngược lại, mình chỉ phản biện lại thôi, cũng chả cần ai thích :3

hiepmctc

Binh Nhất
Ùm thì mình vậy đó, trỉ trích k trỉ trích gì, từ đầu mod đã bảo vậy và ai cũng chấp nhận r, các bạn sau này vào cmt toàn ngược lại, mình chỉ phản biện lại thôi, cũng chả cần ai thích :3
thì vẫn nói bt, chả có gì bức xúc ở đây, mà có nói gì đi nữa thì Mod cũng lo hết r, tại topic này lập ra lâu lắm r. Mình là người moi lên cho newbie nắm tình hình thôi.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Tóm lại là như vầy :
Pill : Sẽ bán các loại pill võ huân trong shop @ . Ai ko nạp @ thì có thể tự bỏ võ huân ra để mua. Xài pill này thì miễn dùng chung với dd của dp nhé. Đương nhiên dp tăng 12% thì pill sẽ tăng hơn tí xíu khoản 15% chỉ số.
Chí tôn phù : Xác định là ko có cái hs tại chổ đâu nhé.
Boss : cam đoan là nằm mơ cũng ko có đâu . Hàng tuần có thể mình sẽ là người trực tiếp thả vài con boss và làm event gắn kết cộng đồng. Boss cũng sẽ là phần thưởng cho những trận war G có quy ước giữa các bc . Win dc 5 con thua dc nữa con chẳn hạn :))

BeHoa11

Binh Nhì
Tóm lại là như vầy :
Pill : Sẽ bán các loại pill võ huân trong shop @ . Ai ko nạp @ thì có thể tự bỏ võ huân ra để mua. Xài pill này thì miễn dùng chung với dd của dp nhé. Đương nhiên dp tăng 12% thì pill sẽ tăng hơn tí xíu khoản 15% chỉ số.
Boss : cam đoan là nằm mơ cũng ko có đâu . Hàng tuần có thể mình sẽ là người trực tiếp thả vài con boss và làm event gắn kết cộng đồng. Boss cũng sẽ là phần thưởng cho những trận war G có quy ước giữa các bc . Win dc 5 con thua dc nữa con chẳn hạn :))
mod ơi, xem xét lại đi cho năm 1 chỗ 15s ~30s rồi đứng dậy:(

chứ ko làm sao đuổi kịp tụi cắn trôm :(
ngồi coi máy bị giết, chạy lên lại máp thì tui nó chuồn đâu rồi :(
làm sao trả thù T.T

ShjnZ

Gia nhập giang hồ
mình có ý kiên nữa là: không nên cho chức năng auto chát rao bán trong chợ như thế sẽ làm nhạt đy khi mua bán đồ, toàn thấy auto và auto , pm mua cũng khó nữa. nếu có thêm chức năng bán đồ hiển thị đựợc món đồ trên mục kênh rao thế giới hoặc sư tử hống thì hay quá!.

Vô Danh Cư Sĩ

Gia nhập giang hồ
Tóm lại là như vầy :
Không có Boss Map à Mod? Boss Map là 1 phần hay của Yulgang mà :) Nếu k có Boss trong Shop thì có Boss Map như bên Dzo để các AE trong server tranh nhau đi KS boss Map cũng vui mà :))

Daikalop1a

Binh Nhất
Tóm lại là như vầy :
bán pill nghe thấy nản

mumpasyn

Binh Nhất
Tóm lại là như vầy :
vậy thì mod đừng có bỏ cái x2 5h nhé cần nhiêu đó thoy.....CTP mất hs tại chỗ kiễu nãy đi ãi chắc nhiều mem thốn lắm đây..

hungba193

Gia nhập giang hồ
Bùa hoàng ngọc ( 5 lên 6 100%) - theo mình là không nên bán loại này, hoặc nếu có bán thì nên để giá cao chút. Nếu có thì coi như +5 là +6 rồi, nếu như giá vừa phải thì chắc gamers không ngại chi thêm chút để thành +6 luôn. Theo mình cái vấn đề Cường Hóa nên để tự nhiên, có chăng thì tránh cái mất vũ khí như Bùa thuý ngọc( ch xịt chỉ rớt -2) là Ok.
nói mà củng nói ngu nữa, kêu hạ ko kêu mà lại đòi tăng, vậy thằng nào giàu thì mạnh hết cmnr nghèo chơi làm éo ji ?
tốt nhất dẹp hết mấy cái đó ép được nhiu chơi nhiu, máu me củng vậy

rongonline

Gia nhập giang hồ
nói mà củng nói ngu nữa, kêu hạ ko kêu mà lại đòi tăng, vậy thằng nào giàu thì mạnh hết cmnr nghèo chơi làm éo ji ?
tốt nhất dẹp hết mấy cái đó ép được nhiu chơi nhiu, máu me củng vậy
Mình nói thật với bạn, mình thì chả giỏi giang gì, nhưng mà trước khi nói ai ngu thì bạn nên súc miệng trước ba lần hãy nói. Thế bạn nêu ra cái thứ vật chất gì mà không mua được bằng tiền cho tôi xem nào? Bạn chả có cái lý do quái gì mà ngăn cản được những người có rất nhiều tiền để họ mua cả, tiền họ bỏ ra hoàn toàn xứng đáng với cái mà họ muốn có, chỉ vậy thôi. Cái ở đây chỉ là để hạn chế sự phân biệt giàu nghèo mà thôi, chứ chả thể nào mà ngăn chặn triệt để được cả, bạn nên suy nghĩ kỹ vấn đề này, còn nếu bạn có ý kiến gì triệt để hơn thì xin mời góp ý cho những người làm game biết, mình hoàn toàn ủng hộ, vì cá nhân mình cũng luôn mong muôn một sân chơi như vậy. Ngay cả LK cũng đã từng có ý thảo luận bên gamevn là tăng giá những items "gây phân biệt" lên cao để giảm tình trạng phân biệt đó thôi.

Bên trên