Code test cho những bạn thiếu may mắn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Leon

Gia nhập giang hồ
nếu như số liu chính xác của a phải đợi tới ngày mai xem lại bao nhiu người trã lời trên cái tóp phích của a lúc đó người mà ngồi đếm cuối cùng số ng trã lời đúng ở câu 2 sẽ trúng
ừ thì ngồi đếm nhưng thằng nào cũng trả lời như em thì khả năng đỗ hết cmn đại học rồi, không có trượt đâu=))

hoanghyzooz

Gia nhập giang hồ
ừ thì ngồi đếm nhưng thằng nào cũng trả lời như em thì khả năng đỗ hết cmn đại học rồi, không có trượt đâu=))
thì thế nên em nghỉ ra câu trã lời sớm nhất có thể đó từ nãy h ai cũng chọn 1 con số em đọc kỹ lại tiu đề của ảnh nên em ra quyết định là thế :))

Ultraman Tiga

Gia nhập giang hồ
nếu như số liu chính xác của a phải đợi tới ngày mai xem lại bao nhiu người trã lời trên cái tóp phích của a lúc đó người mà ngồi đếm cuối cùng số ng trã lời đúng ở câu 2 sẽ trúng
Chưa hẳn đâu e...nếu như trước đó có người trả lời đúng số liệu đó thì đương nhiên a sẽ lấy người trả lời trước rồi :rolleyes:...Trò chơi may mắn mà đúng k e...Canh không = Hên nhé :P

Leon

Gia nhập giang hồ
thì thế nên em nghỉ ra câu trã lời sớm nhất có thể đó từ nãy h ai cũng chọn 1 con số em đọc kỹ lại tiu đề của ảnh nên em ra quyết định là thế :))
vậy có nhiều hơn 2 người trả lời như em thì sao? vậy phải cho đứa nào code đây :-?
Nhảm vãi MOD vài del hay chuyển sang post Giải Trí giùm gấp
bạn có acc rồi thì để ai chưa có vào test với, làm gì mà hô nhảm ??

hoanghyzooz

Gia nhập giang hồ
Chưa hẳn đâu e...nếu như trước đó có người trả lời đúng số liệu đó thì đương nhiên a sẽ lấy người trả lời trước rồi :rolleyes:...Trò chơi may mắn mà đúng k e...Canh không = Hên nhé :P
vậy thôi em ngồi đợi tới sv mở chính thức vậy .. em chỉ mong muốn có 1 vé tét để xem char HBQ như thế nào chứ mấy char khác em ko cần bik cũng hiểu rõ rồi .. đợi sv chính thức e sẽ làm 6acc nếu a có chơi thì pm cho em .. hehe em khoái a rồi ( ChiDao Tên Nhận vật của em ) thôi đi ngủ mai đi làm :))

Ultraman Tiga

Gia nhập giang hồ
vậy thôi em ngồi đợi tới sv mở chính thức vậy .. em chỉ mong muốn có 1 vé tét để xem char HBQ như thế nào chứ mấy char khác em ko cần bik cũng hiểu rõ rồi .. đợi sv chính thức e sẽ làm 6acc nếu a có chơi thì pm cho em .. hehe em khoái a rồi ( ChiDao Tên Nhận vật của em ) thôi đi ngủ mai đi làm :))
Sever này chưa mở char HBQ em êiiii :eek:...mún test chat đó e vào gamevn.com box HKGH mục Private Sever đó e ;;)

hoanghyzooz

Gia nhập giang hồ
cha mẹ ơi thế mà em cứ tưởng 9.0 ra HBQ rồi tưởng vào là tét HBQ yulgangvn.com vao la thấy sv 9.0 nhin thấy thix tưởng là có HBQ ôi eo ơi thì ra ko có vậy đợi bên dzo xem chúng nó làm ăn đc gi ko đã

Ultraman Tiga

Gia nhập giang hồ
cha mẹ ơi thế mà em cứ tưởng 9.0 ra HBQ rồi tưởng vào là tét HBQ yulgangvn.com vao la thấy sv 9.0 nhin thấy thix tưởng là có HBQ ôi eo ơi thì ra ko có vậy đợi bên dzo xem chúng nó làm ăn đc gi ko đã
Giang hồ đồn đại là có acc lever 100 mới test đc char đó em êiii...mún đc chơi nhanh thì down sever pri về test thôi:eek:

hoanghyzooz

Gia nhập giang hồ
vậy em vao vuahiepkhach chơi đỡ mấy bữa đợi lionking làm xog rồi chơi vậy chúc a kiếm dc người trã lời câu số 2 ko giống em =))

ruacity90

Gia nhập giang hồ
Câu 1: 52 tập và thằng siêu nhân tên Daigo Madoka.
Câu 2: 15 người trả lời giống mình.
p/s: hy vọng có 1 code test để đóng góp 1 ít công sức cho sever. Theo dõi sever từ topic Dự án HKGH sever gamevn, thời mà chưa có fan page trên face đến giờ. Muốn đóng góp cho sever 1 cái gì đó mà không có cơ hội...

Lion_Roar2

Binh Nhất
Nhảm vãi MOD vài del hay chuyển sang post Giải Trí giùm gấp
52 tập và thằng siêu nhân tên Daigo Madoka, dự đoán 20 nha.

@Ruby: đừng làm quá người ta coi thường, nếu mod vào đây thì mod tự đánh giá. Bạn không cần cm trong đây để thể hiện vì mod vào đây mới thấy được cm của bạn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên