Code test cho những bạn thiếu may mắn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Ultraman Tiga

Gia nhập giang hồ
Event "Code cho những bạn thiếu may mắn"
Tiga xin chào quý bà con cô bác,quý đài các phu nhân,quý thân tân công tử,quý thứ nữ chưa chồng,quý ông chồng thương vợ,quý cậu mợ hai đàn,quý họ hàng hai họ,quý em nhỏ dễ thương và quý công nương khó tánh :P
Hiện tại Tiga đang có 2 code test cực kì nóng hổi dành cho 2 người trong số xxx người của 4rum này trải nghiệm bản "DEV" :rolleyes:
-Vậy ai là 2 người may mắn có được 2 code test đợt này đây :mad:???
Để trở thành 2 người may mắn đó...các bạn chĩ cần "LIKE" và trả lời "2 câu hỏi" sau đây thôi!!!:cool:
Ai không like k tính à nha :mad:
Đề thi
-Câu 1 :Bộ phim siêu nhân điện quang ( Ultraman Tiga ) có bao nhiêu tập và thằng siêu nhân Tiga trong phim có tên là gì ?
-Câu 2 : Có bao nhiêu người trả lời đúng câu 1?

Thời hạn là hết ngày mai (tức là hết ngày 10/7) nhé :))...bạn nào muốn số người trả lời giống mình chỉ còn nước là clone thôi ( dạ em nói chơi đó :oops: )

P/s : Rất dễ đúng không nào...còn chờ gì nữa mà không trả lời ngay để nhận ngay 2 code test cực kì ngon lành...hê hê=)) =)) =)) =))

Kết quả event:

Danh sách thứ tự các bạn trả lời đúng câu 1:
1.kukhuong0412
2.Shendo
3.chinapk1204
4.SoulOfWind
5.hoanghyzooz
6.Leon
7.XinHatMotBai
8.handsome
9.ruacity90
10.Lion_Roar2
11.o0oRikaToJio0o
12.gynazoka
13.boyhero1992
14.thantuycung
15.Ebony
16.WingKnight
17.BigBoys

Mình trân trọng chia buồn báo tin cho 16 bạn đầu tiên vì không nhai được code lần này :eek: .Thôi các bạn xui qá nghĩ mẹ HK đi :)) chứ chơi thì ép đồ tạch nghĩ game cũng vậy à :)).( Nói chơi thôi :P, các bạn chịu khó đợi Open Beta mà chơi đi hen ).

Và cuối cùng chúc mừng bạn BigBoys nghen...bạn thật là may mắn vờ cờ lờ...:oops:...chiều đập con lô 17 mà vào đầu đuôi thì cho Tiga xin cái card 50k koi như xã hên nha :rolleyes: .

Mình sẽ share id "quietly" cho bạn BigBoys...bác Mod nào vào xác nhận cái rồi em mới dám cho bạn đó.
P/s : bạn BigBoys inbox cho mình

hoanghyzooz

Gia nhập giang hồ
em xin trã lời lại câu của em hihi
zạ có 52 tập và tên là Daigo Madoka
còn câu 2 số người mà trã lời giống là số người trên tóp phích của a đã có đó là câu trã lời của em ở câu 2 hihi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên