Chọn ngày closebeta!!!

Hi all,

Sự thật là công việc ở ngoài mình đang ở 1 vị trí khá cao trong sự nghiệp. Và khoảng thời gian ba tuần vừa rồi mình rất lu bu vì phải tiếp khách hàng ở UK qua thăm để xây dựng dự án mới cho cty (dự án khá lớn, nó là nhà phân phối toàn bộ thiết bị di động cho UK và Châu Âu). Ngoài ra mình còn phải chăm sóc 2 dự án khác nữa, chưa kể đào tạo, research v.v.v khối lượng công việc đến nỗi về nhà ăn xong là phải ngủ hầu như ko có thời gian. Đó là phần mình.

Phần các bác, mình rất buồn vì số lượng tester đăng kí thật nhiều, ngày đầu thay engine lỗi lên lỗi xuống thì 1 đi không trở lại, đến khi ổn định và mở ra các chức năng qua trọng thì không thấy bóng dáng 1 ai. Dĩ nhiên cũng phải kể đến 1 số người ko nhỏ luôn sát cách và giúp KTeam, đó là những account mà đôi khi mình log vào game vẫn thấy hoặc theo dõi qua máy chủ. Mình rất cảm ơn những người này, từ tận đáy lòng mình.Những bạn tester khác, các bạn chỉ là fan phòng trào, và mình nói thẳng, server này ra mà đúng như tiêu chí mình đặt ra thì là cơ hội kiếm tiền cho các bạn (chưa nói đến cho mình nhé, mình mất nhiều lắm rồi, và tiền từ cái game này đến h ko quan trọng với mình nữa) cho nên chưa mở thì còn động chạm đến các bạn nhiều lắm để rồi quay ra chửi rủa gạch đá đủ kiểu.

Mình rất tiếc vì mọi thứ ko theo kế hoạch được, vì mình đã dự định Open Beta rớt vào Noel. Nhưng có còn hơn không, một khi đã ấn định ngày Closed Beta thì mọi thứ sẽ đi vào chính thức ngay sau đó.

Lịch như sau:

14 - 12 - 2014: Closed Beta, kéo dài đến hết ngày 27 / 12

28 - 12 - 2014 đến 02/01-2015 : sửa soạn cho Open Beta

03 - 01 - 2014: Open Beta, mình dự định tầm 1 tuần đến 10 người. sau đó sửa soạn server để server hoạt động chính thức ngay sau đó vài ngày.

Các bạn có thể cho ý kiến.
chính xác là 14/12
100k đây

Bên trên