Hãy tập chấp nhận 1 sự thật !

chưa thấy sv " pri" nào hot như cái yulgangvn này, các sv pri khác cũng chỉ tàng tàng vài trăm thành viên là cao nhất vậy mà sv này đã gần 4k thành viên , hơn cả thời kỳ hoàng kim của homeviet khi xưa. .rất đáng để chờ đợi!

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Hi all,

Sự thật là công việc ở ngoài mình đang ở 1 vị trí khá cao trong sự nghiệp. Và khoảng thời gian ba tuần vừa rồi mình rất lu bu vì phải tiếp khách hàng ở UK qua thăm để xây dựng dự án mới cho cty (dự án khá lớn, nó là nhà phân phối toàn bộ thiết bị di động cho UK và Châu Âu). Ngoài ra mình còn phải chăm sóc 2 dự án khác nữa, chưa kể đào tạo, research v.v.v khối lượng công việc đến nỗi về nhà ăn xong là phải ngủ hầu như ko có thời gian. Đó là phần mình.

Phần các bác, mình rất buồn vì số lượng tester đăng kí thật nhiều, ngày đầu thay engine lỗi lên lỗi xuống thì 1 đi không trở lại, đến khi ổn định và mở ra các chức năng qua trọng thì không thấy bóng dáng 1 ai. Dĩ nhiên cũng phải kể đến 1 số người ko nhỏ luôn sát cách và giúp KTeam, đó là những account mà đôi khi mình log vào game vẫn thấy hoặc theo dõi qua máy chủ. Mình rất cảm ơn những người này, từ tận đáy lòng mình.Những bạn tester khác, các bạn chỉ là fan phòng trào, và mình nói thẳng, server này ra mà đúng như tiêu chí mình đặt ra thì là cơ hội kiếm tiền cho các bạn (chưa nói đến cho mình nhé, mình mất nhiều lắm rồi, và tiền từ cái game này đến h ko quan trọng với mình nữa) cho nên chưa mở thì còn động chạm đến các bạn nhiều lắm để rồi quay ra chửi rủa gạch đá đủ kiểu.

Mình rất tiếc vì mọi thứ ko theo kế hoạch được, vì mình đã dự định Open Beta rớt vào Noel. Nhưng có còn hơn không, một khi đã ấn định ngày Closed Beta thì mọi thứ sẽ đi vào chính thức ngay sau đó.

Lịch như sau:

14 - 12 - 2014: Closed Beta, kéo dài đến hết ngày 27 / 12

28 - 12 - 2014 đến 02/01-2015 : sửa soạn cho Open Beta

03 - 01 - 2014: Open Beta, mình dự định tầm 1 tuần đến 10 ngày. sau đó sửa soạn server để server hoạt động chính thức ngay sau đó vài ngày.

Các bạn có thể cho ý kiến.

tuananhcp

Gia nhập giang hồ
Anh ơi cho em hỏi Closed Beta có cho những thành viên không thuộc nhóm test tham gia không. Em đk ký nhưng mod hương hỏi nhưng câu mà lúc lớp 5 6 thì nhớ sao nổi nên không vào đc + chỉ biết chơi game có cái gì không biết toàn đọc hướng dẫn + ra diễn đàn tham khảo nên tầm hiểu biết về game là bật auto đánh quái, vào Tlc đập nhau, đêm đêm đi pk auto... Nên cũng vào chả ích gì. :D

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Anh ơi cho em hỏi Closed Beta có cho những thành viên không thuộc nhóm test tham gia không. Em đk ký nhưng mod hương hỏi nhưng câu mà lúc lớp 5 6 thì nhớ sao nổi nên không vào đc + chỉ biết chơi game có cái gì không biết toàn đọc hướng dẫn + ra diễn đàn tham khảo nên tầm hiểu biết về game là bật auto đánh quái, vào Tlc đập nhau... Nên cũng vào chả ích gì. :D
Anh nghĩ có thế được. Anh đang thảo luận với team về cách thức đăng kí để tham gia Closed Beta

KienBon888

Binh Nhì
Lịch như sau:

14 - 12 - 2014: Closed Beta, kéo dài đến hết ngày 27 / 12

28 - 12 - 2014 đến 02/01-2015 : sửa soạn cho Open Beta

03 - 01 - 2014: Open Beta, mình dự định tầm 1 tuần đến 10 người. sau đó sửa soạn server để server hoạt động chính thức ngay sau đó vài ngày.
lịch này thì ko có ý kiến gì sứt
chỉ mong ko trễ hẹn lần nữa
:D:D:D

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
03 - 01 - 2014: Open Beta, mình dự định tầm 1 tuần đến 10 người. sau đó sửa soạn server để server hoạt động chính thức ngay sau đó vài ngày.

1 tuần đến 10 người là sao ạ?
10 ngày chứ aạ?

Mjracle

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Dạo này bận tùm lum h mơi có thời gian rảnh chút , 1 phần cũng h đang trị bệnh dài hạn :D !
Cho tui hỏi là Tiến trình đang đến đâu rồi và bãn cập nhật ra sao để sửa soạn lại !!! gắn bó với Yugangvn từ lúc nó mới còn bên Gamevn cho đến tận bây h :D chỉ là trong thời gian 2 tháng gần đây nhiều thứ xãy ra quá nên khong test được nên bây h mơi vào được Sr all AE :(
P/s : cho minh xin bản cập nhật để bắt đầu vào đẩy tiến trình với mọi người :)

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Dạo này bận tùm lum h mơi có thời gian rảnh chút , 1 phần cũng h đang trị bệnh dài hạn :D !
Cho tui hỏi là Tiến trình đang đến đâu rồi và bãn cập nhật ra sao để sửa soạn lại !!! gắn bó với Yugangvn từ lúc nó mới còn bên Gamevn cho đến tận bây h :D chỉ là trong thời gian 2 tháng gần đây nhiều thứ xãy ra quá nên khong test được nên bây h mơi vào được Sr all AE :(
P/s : cho minh xin bản cập nhật để bắt đầu vào đẩy tiến trình với mọi người :)
Bản cũ thôi ông ơi :3.. Vào khu vực dành cho tester mình có topic đó ,
Link game ở trong trang chủ còn patch thì ở topic test đó ^^....
Cố lên . Vào game cùng Phương nè :)

dual.shadow

Binh Nhất
cũng không muốn bở rơi cái đợt tester vừa rồi đâu, nhưng test vào ngay cái mùa mà mình bận việc nhất. người nhà máy đường mà, mùa của cây mía chỉ có 3 tháng thôi, lại rơi đúng cái đợt test thì phải bận rùi

HacThienLong

Gia nhập giang hồ
Mình cũng vậy nè,có vé test từ đợt quảng bá sv do bận công việc nên k test đc
Lâu lâu lên 4 rum xem thôi,vô tình hnay vào thấy bác LK đã ra lịch CB
Hnay có 1 sự vui không hề nhẹ nha :x

Bên trên