TÍNH NĂNG Chi tiết hệ thống sư đồ

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Không phải là tôi ko chịu đầu tư,1 người lấy acc lớn nuôi acc nhỏ như tôi thì ko thể nào thấy đứa con của mình yếu đuối được,trong khi đó tôi vẫn tự treo solo cho đến 35 mà, nhưng khi các bạn mới chơi họ train còn không có gold để mua máu nữa kìa nói chi là op đồ. đối với 1 đp chân chính khi thấy các thành viên trong team thì không thể đứng nhìn được. Họ cũng treo mà, hết máu họ về thành thì team rã à. Chart đp và các chart khác cái nào cũng có 1 điểm mạnh và yếu. Nhưng về Q sư đồ này thì tôi thấy vẫn đp thì thua thiệt hơn.

Tôi đang nghĩ bạn đang theo hướng là suy nghĩ tôi keo kiệt, nhưng bạn cũng nên suy nghĩ cho các bạn mới chơi, nếu lên 36 vô động không có đp buff thì sao train, đánh ở bên ngoài thì bị kill. Trong khi những người chơi cũ họ tự luyện đệ tử họ còn cần đến đp buff nữa nói chi các bạn mới

Tôi nghĩ bạn nên suy nghĩ kỹ những gì mình nên nói trước và đặt bản thân mình vào vị trí của người khác rồi hãy nói

Thanks
Bạn nói thế cũng đúng 1 phần, nhưng tôi cũng là 1 trong những người bạn đó hồi đầu, tất nhiên có kinh nghiệm hơn vì đã chơi game HKGH từ lâu.

1 server up lv cực chậm, ít item rơi ra, thì phải có 1 hướng đi riêng cho mình, tôi chọn char kiếm và đp, treo 2 acc tự xử cho nhau, 2 tháng trước hầu như server đều thuộc tên 2 con ĐP Leica và Kiếm Contax1 4x vẫn solo cần mẫn bên hỏa tăc LC k1.

Và mặt bằng máy tính bây giờ đừng nói là không thể treo được 2 acc. ĐP giai đoạn này có thể gọi là yếu, nhưng 7x+ solo train chả cần ai, tất nhiên phải đầu tư chút ít, gold dành dụm 1x-7x thoải mái set train. PK thì ai không phải đầu tư mạnh nếu muốn VIP.

Mấy bạn của bạn muốn up lv nhanh lại sợ bị skill, cứ gọi phải có đp buff mới treo được, thì xin tự xử theo hướng tôi, đến 1 lúc nào đó kiếm không ra party có ĐP buff đâu, vì ai cũng sợ chơi ĐP thua thiệt.

Nói treo đến 35 mà không có tiền mua máu là cực kỳ vô lý, trừ phi nhảy cóc đốt giai đoạn, hay vội vàng nhảy vào char đao đệ tử lấy skill lan 55 hay 68.

Tiện thể cho hỏi thăm nếu bạn là acc Đao Ratlaghegom 1 thời bên Asiasoft thì mình là ĐP Flintstones mua hết team bot 12 acc của bạn hồi đó đây, mong gọi là gặp lại cố nhân. Thân.

Steel

Binh Nhì
AE ai làm xong Q45 thăng chức đệ tử chưa nhỉ, cho mình hỏi tý chút, tks

Mình còn thiếu gì nữa ko nhỉ, đánh gần cả tiếng ko rớt Q ta -.-

ratlaghegom

Binh Nhì
Bạn nói thế cũng đúng 1 phần, nhưng tôi cũng là 1 trong những người bạn đó hồi đầu, tất nhiên có kinh nghiệm hơn vì đã chơi game HKGH từ lâu.

1 server up lv cực chậm, ít item rơi ra, thì phải có 1 hướng đi riêng cho mình, tôi chọn char kiếm và đp, treo 2 acc tự xử cho nhau, 2 tháng trước hầu như server đều thuộc tên 2 con ĐP Leica và Kiếm Contax1 4x vẫn solo cần mẫn bên hỏa tăc LC k1.

Và mặt bằng máy tính bây giờ đừng nói là không thể treo được 2 acc. ĐP giai đoạn này có thể gọi là yếu, nhưng 7x+ solo train chả cần ai, tất nhiên phải đầu tư chút ít, gold dành dụm 1x-7x thoải mái set train. PK thì ai không phải đầu tư mạnh nếu muốn VIP.

Mấy bạn của bạn muốn up lv nhanh lại sợ bị skill, cứ gọi phải có đp buff mới treo được, thì xin tự xử theo hướng tôi, đến 1 lúc nào đó kiếm không ra party có ĐP buff đâu, vì ai cũng sợ chơi ĐP thua thiệt.

Nói treo đến 35 mà không có tiền mua máu là cực kỳ vô lý, trừ phi nhảy cóc đốt giai đoạn, hay vội vàng nhảy vào char đao đệ tử lấy skill lan 55 hay 68.

Tiện thể cho hỏi thăm nếu bạn là acc Đao Ratlaghegom 1 thời bên Asiasoft thì mình là ĐP Flintstones mua hết team bot 12 acc của bạn hồi đó đây, mong gọi là gặp lại cố nhân. Thân.
Người đó là ông xã trong game của tui ông ơi, ehehehe. Tui là J3xGheGom, anh ấy nghỉ game sớm còn tui chơi tới khi sập game luôn
Mọi người nói vậy thì tui cũng chịu, lỡ chót dại chơi đp rồi. Lâu lâu ko có pt tự sướng vây, dù sao lên 35 cũng được 64% điểm rồi
Thân!

MrShj

Thượng Úy
Bài viết này mình cảm thấy sai ở chổ độ cống hiến của đệ tử dc tính bằng exp kiếm dc chứ k phải " số lượng quái giết dc " như AD viết .

CrossOver

Gia nhập giang hồ
Bài viết này mình cảm thấy sai ở chổ độ cống hiến của đệ tử dc tính bằng exp kiếm dc chứ k phải " số lượng quái giết dc " như AD viết .
Exp kiếm dc từ việc kill quái hả Shj? Chứ exp nhận thì ko phải rồi dp buf ko thấy tăng độ cống hiến :(

Bên trên