TÍNH NĂNG Chi tiết hệ thống sư đồ

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Cuộc đời 4 thằng kiếm, nin, dp, đao 10-35 xin party luôn nghe câu nói ưu đầu (tiên) dame to.

TC2 xong nin kể như lầm lủi solo trừ mấy bác pro đầu tư lớn quen biết nhiều hay tự tạo team treo.

Đao thớt 55 mới có lời mời chứ trước đó=))

shine1992

Binh Nhì
thế từ lúc mở sv nin đi năn nỉ xin xỏ để đc 1 pt train (lúc đó toàn tuyển thương và cung) các kiểu cực như chó thì sao ko ý kiến giúp đi
thầng nào chơi nin còn than thỳ cắm đầu vào đít chết đy,ai không pt nin,kiếm mới bị kỳ thỵ nhất,rồi đao dưới 55,chơi nin không biết nhục bjo đâu,các cháp khác ngày 3m sâm,tháng nào cũng pải sài túi,nin bỏ túi tiền 2 cái đó,ngọc max 14 15 thỳ rẻ hơn clvc 24 25 nhiều,còn thằng nào chê dame nin thỳ quỳ,nin chẳng biết nhục là j đâu mấy thánh,

SPY_BMT

Gia nhập giang hồ
thầng nào chơi nin còn than thỳ cắm đầu vào đít chết đy,ai không pt nin,kiếm mới bị kỳ thỵ nhất,rồi đao dưới 55,chơi nin không biết nhục bjo đâu,các cháp khác ngày 3m sâm,tháng nào cũng pải sài túi,nin bỏ túi tiền 2 cái đó,ngọc max 14 15 thỳ rẻ hơn clvc 24 25 nhiều,còn thằng nào chê dame nin thỳ quỳ,nin chẳng biết nhục là j đâu mấy thánh,
Tao nói tháng đầu tiên mở sv ấy

BoosBis92

Gia nhập giang hồ
Hệ thống sư đồ nhằm giúp cho đệ tử đỡ vất hơn khi mới bắt đầu, mà mình thấy dame bị 40% 50% cộng với hao sâm thế này buồn quá. Mình chơi thương mà nhận sư phụ lên 30 rồi chả thèm sờ vào skill 55 vì dame hơn có tý tẹo (6 uy lực)
Mình thấy hệ thống sư đồ chỉ dành cho các bạn cày clone thì hợp lý hơn thôi, vì chả ai tim mà nhận 1 đứa xong nó hủy bất cứ lúc nào

Thế Quyết

Binh Nhất
Hệ thống sư đồ nhằm giúp cho đệ tử đỡ vất hơn khi mới bắt đầu, mà mình thấy dame bị 40% 50% cộng với hao sâm thế này buồn quá. Mình chơi thương mà nhận sư phụ lên 30 rồi chả thèm sờ vào skill 55 vì dame hơn có tý tẹo (6 uy lực)
Mình thấy hệ thống sư đồ chỉ dành cho các bạn cày clone thì hợp lý hơn thôi, vì chả ai tim mà nhận 1 đứa xong nó hủy bất cứ lúc nào
sư phụ mi nè, phải làm Q sư đồ thì CLVC của skill truyền mới tăng -_- làm Q sư đồ cấp 3 điiiiiiii

Nguyệt Linh

Lâu lâu onl, luôn luôn off
Staff member
Thật ra ver cũ còn trừ cả điểm Kỹ năng nữa, và bị phạt 10 ngày mới có thể nhận dt/ bái sp mới, và buộc phải up 5 lv mới có thể làm q tăng bậc.
Về chuyện bái sp/ nhận dt thì tự do đâu ai ép ai đâu, huỷ hay ko là do thoả thuận, nếu thật muốn tìm bạn bè chơi chung hỗ trợ nhau thì chả ai bỏ mặc ai chỉ vì chút chuyện vậy đâu ha bạn

BoosBis92

Gia nhập giang hồ
Thật ra ver cũ còn trừ cả điểm Kỹ năng nữa, và bị phạt 10 ngày mới có thể nhận dt/ bái sp mới, và buộc phải up 5 lv mới có thể làm q tăng bậc.
Về chuyện bái sp/ nhận dt thì tự do đâu ai ép ai đâu, huỷ hay ko là do thoả thuận, nếu thật muốn tìm bạn bè chơi chung hỗ trợ nhau thì chả ai bỏ mặc ai chỉ vì chút chuyện vậy đâu ha bạn
thì ai cũng muốn thế mà, nhưng đời nó ko như mơ :D mình cũng ko ý kiến gì, chỉ đưa ra ý kiến cảm nhận riêng thôi. sv như nào thì chơi vậy mà, khó khó chung mà sướng thì sướng cả :D

QuênĐặtTên

Gia nhập giang hồ
@Nguyệt Linh lever 29 đánh sói xám không có exp có làm Q bậc 3 được không ? Phải làm Q theo thứ tự 4 rồi 3 hay sao bạn ? Xin nhận sp hôm qua lever 10 mà không ai nhận giờ gần 30 luôn rồi :(

muoitieusms

Gia nhập giang hồ
@Nguyệt Linh - Mod cho mình thắc mắc
Độ cống hiến:
  • Dựa trên số lượng quái (không được thấp hơn level đệ tử, ko tính party).
  • Sau khi thiết lập quan hệ sư đồ, mặc định sẽ là đệ tử bậc 5.
  • Để đạt:
    • Đệ tử bậc 4 : cần tiêu diệt 200 quái vật để đạt 100% cống hiến.
    • Đệ tử bậc 3 : cần tiêu diệt 1000 quái vật để đạt 100% cống hiến.
    • Đệ tử bậc 2 : cần tiêu diệt 3000 quái vật để đạt 100% cống hiến.
    • Đệ tử bậc 1 : cần tiêu diệt 10000 quái vật để đạt 100% cống hiến.
  • Độ cống hiến không thể cộng dồn, bắt buộc phải làm nhiệm vụ thăng cấp đệ tử để có được cống hiến cấp tiếp theo.
Farm độ cống hiến là buộc phải Solo à ?
@Nguyệt Linh 3 đệ tử cùng 1 sp pt nhau farm có được tính Q sư đồ không mod ?

Nguyệt Linh

Lâu lâu onl, luôn luôn off
Staff member
@Nguyệt Linh lever 29 đánh sói xám không có exp có làm Q bậc 3 được không ? Phải làm Q theo thứ tự 4 rồi 3 hay sao bạn ? Xin nhận sp hôm qua lever 10 mà không ai nhận giờ gần 30 luôn rồi :(
Vẫn đc nha bạn, item Q khác với độ cống hiến. Làm Q thì lv nào đánh quái cũng rớt cả. Bắt buộc phải làm Q up bậc theo đúng thứ tự từng bậc nha

@Nguyệt Linh 3 đệ tử cùng 1 sp pt nhau farm có được tính Q sư đồ không mod ?
Ko nha bạn, chỉ tính theo last hit. Ai ăn đc quái thì nhận đc cống hiến thôi

Bên trên