THẢO LUẬN Char cung thiệt thòi khi train

tigon

Gia nhập giang hồ
Hơn đc 243k trắng là lấy hết :D
243k clvc , cl búa xua + 2 nhé bạn hhee , hình như có set pt 2 nữa , nghèo rớt mùng tơi đó , thích thì tối pm tui , kênh 6 thích lên lv nhanh thì tui kéo cho , ai cũng được . Chỉ giúp bằng sức thôi , của hok có . Cứ nick 4 rum này mà réo nhé .

o0oVoDanho0o

Gia nhập giang hồ
243k clvc , cl búa xua + 2 nhé bạn hhee , hình như có set pt 2 nữa , nghèo rớt mùng tơi đó , thích thì tối pm tui , kênh 6 thích lên lv nhanh thì tui kéo cho , ai cũng được . Chỉ giúp bằng sức thôi , của hok có . Cứ nick 4 rum này mà réo nhé .
Cho tui cái ingame.
Còn kéo chắc k đc rồi, mới lên 2x thôi à

caferock18

Gia nhập giang hồ
- Bạn khóc cái gì.. Member củ train còn ác liệt hơn bạn . Lúc đó xin gold chẳng ai cho . ADM ko hỗ trợ sét train . Vậy mà giờ cũng gần 8x . Bạn bây giờ là còn may rồi . Gold quá rẽ . Ko lẽ ai cũng ngồi đợi ADM làm sẵn cho ăn .!
đang có cái thắc mắc khí công lưu tinh tam tiễn khí xuất hiện icon hiệu ứng trên cột buff nhớ là phát động bán 3 tên luôn chứ nhỉ. Nhưng hiện tại ở sv mình là khi xuất hiện icon hiệu ứng trên cột buff mới có % tý lệ bắn 3 tia ( như vậy là 30% của 30% tỷ lệ xuất hiên vậy có thiệt thòi quá k bác )

Bên trên